Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
Mình cũng xác nhận cho bác lebaongoc là code bị locked hiện tại mình biết là có 2 trường hợp
1.Do hack và bị yêu cầu hoàn lại ;
2.Do bên thứ 3 làm trò (bên thứ 3 ko đc lợi gì hết).

Thông tin này mình mới xác thực đc, cách làm thì ko dám nói ra.
Cái gì mình biết đc thì mình nói ,chứ ko fai vì ko thích bác lebaongoc mà đi nói sai.

Mình cũng xác nhận cho bác lebaongoc là code bị locked hiện tại mình biết là có 2 trường hợp
1.Do hack và bị yêu cầu hoàn lại ;
2.Do bên thứ 3 làm trò (bên thứ 3 ko đc lợi gì hết).

Thông tin này mình mới xác thực đc, cách làm thì ko dám nói ra.
Cái gì mình biết đc thì mình nói ,chứ ko fai vì ko thích bác lebaongoc mà đi nói sai.
Loại đạo đức giả như ông miệng thì bô bô kiu mấy ngày nạp cũng được ??
Ông bắt tui sửa rule tui chứng minh cho ông thấy lý do tại tui bắt nạp ngay cho dễ kiểm soát , Ông miệng thì nói bô bô là đúng r ,Vậy nếu để lâu quá bên ng mua muốn gài bẫy người bán thì ai chịu cho tôi
Bản thân ông ko dám mà bắt tôi phải làm bảnh thì để mất ngày đi , thằng nào nói ko làm đc thì thua súc vật

Loại đạo đức giả như ông miệng thì bô bô kiu mấy ngày nạp cũng được ??
Ông bắt tui sửa rule tui chứng minh cho ông thấy lý do tại tui bắt nạp ngay cho dễ kiểm soát , Ông miệng thì nói bô bô là đúng r ,Vậy nếu để lâu quá bên ng mua muốn gài bẫy người bán thì ai chịu cho tôi
Bản thân ông ko dám mà bắt tôi phải làm bảnh thì để mất ngày đi , thằng nào nói ko làm đc thì thua súc vật

Vụ này mình xác nhận mình sai vì chưa biết,khi xác nhận đc thì đính chính lại, có nghĩa là bác đúng.
Vụ 1000 bán cho bác thì mình vẫn cho bác để 100 năm,bất cứ thời điểm nào bác add lỗi code nào,lỗi gì thì gửi qua mình check ok mình hoàn lại => vẫn đúng giao kèo vụ này

[
Vụ này mình xác nhận mình sai vì chưa biết,khi xác nhận đc thì đính chính lại, có nghĩa là bác đúng.
Vụ 1000 bán cho bác thì mình vẫn cho bác để 100 năm,bất cứ thời điểm nào bác add lỗi code nào,lỗi gì thì gửi qua mình check ok mình hoàn lại => vẫn đúng giao kèo vụ này
ông nạp hết thì lỗi cái gì ông bik chứ sao tui bik được , ông bán xong rồi ông tự nạp z còn kèo cái gì nữa , ông z cũng lên nói được mặt ông dày hơn thớt rồi đó.

lý do gift bị lỗi

Attachments

• Screen Shot 2018-04-04 at 00.12.58.png
    Screen Shot 2018-04-04 at 00.12.58.png
    247.2 KB · Views: 130
  • Screen Shot 2018-04-04 at 00.14.28.png
    Screen Shot 2018-04-04 at 00.14.28.png
    197.7 KB · Views: 126
ủa anh có nói code ko lỗi đâiu , a thừa nhận là lỗi nên đền cho e và e cũng cầm code đó e bikm là ko redeem nó ko hiện sao anh kiểm tra chính xác, anh chỉ hỏi anh giao dịch vs e 3 lần 2 lần trước thì e add ngay . Lần này e ck từ hôm trc a kiu giao code thì e bik ko nạp ngay đc mà kiu a giữ , thế hôm sau a giao , sao e kiu e ko bik phải nạp ngay, vô lý thế
Thỏa thuận a giao ra để cả 2 an toàn , e ko tuân theo thì có chuyện bắt a chịu , nếu là e thì e có chịu ko ??

@lebaongoc refund tiền cho bé đi Ngọc ơi. Đừng để chuyện nó đi quá xa. Mình cũng ko muốn tham gia vào sự việc. Và lời khuyên chân thành là Ngọc nên ngừng ngay việc bán mấy thể loại gift này đi (mình đã khuyên, giúp những ae từng bán loại này và thậm chí là ae đều biết Ngọc. Họ đã nghĩ hết rồi) Nếu muốn bán thì hãy bán cho những người như mình (ah mà thôi mình có thể mua với rate 14k/$1) vì mình biết cách dùng và chấp nhận rũi ro cao nhất. M hiểu rất rõ vấn đề. Ngọc cũng biết là mình là người anh bé Trúc có nhắc ở trên. Lợi chvo mình mà hại cho người thì ko phải là kinh doanh win - win đâu. Ngọc có thể làm checkout đc mà. Trong tình hình cầu thì cao, cung thì thiếu. Làm checkout tốt hơn ko?

@lebaongoc refund tiền cho bé đi Ngọc ơi. Đừng để chuyện nó đi quá xa. Mình cũng ko muốn tham gia vào sự việc. Và lời khuyên chân thành là Ngọc nên ngừng ngay việc bán mấy thể loại gift này đi (mình đã khuyên, giúp những ae từng bán loại này và thậm chí là ae đều biết Ngọc. Họ đã nghĩ hết rồi) Nếu muốn bán thì hãy bán cho những người như mình (ah mà thôi mình có thể mua với rate 14k/$1) vì mình biết cách dùng và chấp nhận rũi ro cao nhất. M hiểu rất rõ vấn đề. Ngọc cũng biết là mình là người anh bé Trúc có nhắc ở trên. Lợi chvo mình mà hại cho người thì ko phải là kinh doanh win - win đâu. Ngọc có thể làm checkout đc mà. Trong tình hình cầu thì cao, cung thì thiếu. Làm checkout tốt hơn ko?

ông có hiểu tại sao mà ông và đám kia rớt hết ko vì amz thêm 1 tầng nữa ông ko qua đc nhưng tôi wa đc.
Đẳng cấp và copy là khác nhau bạn à, ông lo về yên phận đi ,ông hỏi tất cả nhưng ae bik tôi, nêú nói về AMZ nhắc tới tôi ai cũng đồng ý 1 điều đừng có đụng vào thị trường của tôi
Thứ nữa ông hiểu tại sao gift amz giá bán bảo hành của đám kia chỉ có 20,5 trở lên ko ? hiểu rồi thì khỏi nói
Ở đây tôi nói rồi khi lỗi là do bên mua thì tôi đồng ý chia 2 , còn nếu do tôi thì tôi trả hết , đừng nói số này , ông bik đám làm với tôi bao nhiu tôi cũng trả đủ , chỉ cần đúng là có tiền đền , tôi ko phải loại súc vật nói ko làm được như ai đó.
Cái cuối cùng tôi nói với ông , ra đường buôn bán học phí là phải trả đừng nói này kia cho mệt , ngày đầu tôi ra cũng trả cả vài chục ngàn $ mới sống đc tới giờ. Amz này mấy ai mất nhiều hơn tôi , và kinh doanh của tôi ko hại ai cả , vì bạn làm đúng những gì tôi nói tôi luôn đảm bảo bạn ko mất tiền .
Cứ hỏi những người đã làm ăn với tôi , có ai mất tiền khi bị lock ko ??
Tôi trả trước khi mở ra mới tính lại với họ , luôn là thế nên ai cũng ok với cách tôi làm
Chứ ko phải dính 1 -2 lô vài k là ko đền như các thánh kia, cứ đúng đi bán mạng tôi cũng trả cho bạn còn bạn sai thì đừng đòi hỏi
P/S tôi nói đc làm đc ko thề thì ko trả , thề thì trả ngay , ko gian dối thẹn với lòng thì thề cho tôi

@cuibap1984 anh xem xet xử lý cho triệt để. Chứ tình trạng thế này càng ngày 4rum càng mất uy tín và anh cũng là người bị ảnh hưởng. Hoặc anh bao che cho Ngọc.

ông có hiểu tại sao mà ông và đám kia rớt hết ko vì amz thêm 1 tầng nữa ông ko qua đc nhưng tôi wa đc.
Đẳng cấp và copy là khác nhau bạn à, ông lo về yên phận đi ,ông hỏi tất cả nhưng ae bik tôi, nêú nói về AMZ nhắc tới tôi ai cũng đồng ý 1 điều đừng có đụng vào thị trường của tôi
Thứ nữa ông hiểu tại sao gift amz giá bán bảo hành của đám kia chỉ có 20,5 trở lên ko ? hiểu rồi thì khỏi nói
Ở đây tôi nói rồi khi lỗi là do bên mua thì tôi đồng ý chia 2 , còn nếu do tôi thì tôi trả hết , đừng nói số này , ông bik đám làm với tôi bao nhiu tôi cũng trả đủ , chỉ cần đúng là có tiền đền , tôi ko phải loại súc vật nói ko làm được như ai đó.
Cái cuối cùng tôi nói với ông , ra đường buôn bán học phí là phải trả đừng nói này kia cho mệt , ngày đầu tôi ra cũng trả cả vài chục ngàn $ mới sống đc tới giờ. Amz này mấy ai mất nhiều hơn tôi , và kinh doanh của tôi ko hại ai cả , vì bạn làm đúng những gì tôi nói tôi luôn đảm bảo bạn ko mất tiền .
Cứ hỏi những người đã làm ăn với tôi , có ai mất tiền khi bị lock ko ??
Tôi trả trước khi mở ra mới tính lại với họ , luôn là thế nên ai cũng ok với cách tôi làm
Chứ ko phải dính 1 -2 lô vài k là ko đền như các thánh kia, cứ đúng đi bán mạng tôi cũng trả cho bạn còn bạn sai thì đừng đòi hỏi
P/S tôi nói đc làm đc ko thề thì ko trả , thề thì trả ngay , ko gian dối thẹn với lòng thì thề cho tôi
Mai nói chuyện tiếp. Ngủ rồi. Cãi nhau cũng mệt. Mà nói trước Mình ko cần công kích. Hợc nói bậy. Vì mình được rất nhiều người yêu thương. Nên mình ko nuốn làm mất hình ảnh của bản thân.

@cuibap1984 anh xem xet xử lý cho triệt để. Chứ tình trạng thế này càng ngày 4rum càng mất uy tín và anh cũng là người bị ảnh hưởng. Hoặc anh bao che cho Ngọc.
mất uy tín là loại seller bán xong tự nạp kìa, người ta giao dịch thỏa thuận rõ ràng , bạn làm sai rồi ăn vạ như vậy gọi là mất uy tín à .
Bạn sai thì ko thể nào đòi tiền đó là chính xác , người bán đã ra thỏa thuận để bạn an toàn , bạn ko làm theo rồi bạn bị mất tiền , thế lừa dối chỗ nào .
Bạn rút tiền ngân hàng ko kiểm tra , trong khi người ta yêu cầu kiểm tra ngay , sau đó tiền bạn tiền lỗi ránh , giả bạn quay lại nó trả ko?
Lỗi bên nào bên đó chịu ??
Toàn bộ người report toàn sai luật thoả thuận rồi họ chày cối để đòi tiền thì xử ai thắng , đó giờ có đứa nào đúng ko hay toàn làm sai rồi la làng

à mà friend bạn phải trả cả 8 tháng mới xong đấy nhỡ ,từ lúc btc có 2k tới lúc xong btc 19k vãi cả chiếm dụng vốn , đó là bạn của bạn thì phải ? Toàn cùng hình ảnh nhiu ta cũng trả , uy tín vl ra rồi dính 1 số cái là lộ mặt là vừa đá bóng vừa thổi còi . Hình tượng tốt quá đi nhỡ , thật khâm phục , ko bik bạn dính mấy k sẽ lộ mặt đây
Cong dung mơi 1k đã lầy rồi kìa , bạn là gì copy của tớ rồi mở service thu 500k để mở ko mở ra cũng có 500k , mở ra có 25% nữa , rồi up fb như kiểu kĩ năng ta cao ,
Tạo hình ảnh kinh nhỡ , amz mới thêm 1 case đã nói ko ra thật quá giỏi đó mà làm như bạn con nít 3 tuổi cũng làm được

Last edited:
Tóm tắt chọn gọn muốn được trả thì thề đi, còn nếu ko là nói dối về thỏa thuận ko trả,
Ko gian dối thì ko sợ lời thề ứng nghiệm thế thôi
Còn về thỏa thuận ai chứng minh nạp ngay đó là làm sai hay gài bẫy thì cứ ném code wa rồi đừng nạp như congdung là được
1 ông thất thủ nhảy vào thêm 1 ông thật cú này liên hoàn bẫy, càng nhìn càng giống muốn tuyên chiến gift code amz , đã bên nào nấy làm ko chạm nhau còn thích thì nói đừng tưởng check out ko chết được nha .Chẳng qua tốn time hơn thôi bạn ạ
Tổng kết 3 kẻ đồng bọn nhau hợp tác chơi tôi à, chưa đủ tuổi đâu và kế hoạch ko hoàn hảo đâu
thứ 1 cho 1 e gái đi mua sau đó giả vờ quên và ko nạp liền , xong để 3 ngày thì 2 ông kia làm gì ai bik được
thứ 2 khi cần chứng minh thì giả vờ giao gift sao đó auto nạp và báo thiếu để thu lời vì ko kiếm tiền đền từ 600$ kia
thứ 3 khi 1 ông thất thủ thì 1 ông nhảy vào hộ trợ trong khi trước đó ko comment gì .
tụi ông đói khổ quá thì xin đừng làm trò mèo này dùm cái tốn time chả được , chơi tôi ko chết coi chừng mấy ông chết đó

Last edited:
Ý kiến riêng.

@lebaongoc bạn còn muốn làm ăn ở forum và giữ "UY TÍN" thì bạn nên refund tiền cho khách đi. Bạn có những lỗi sai quá rõ ràng rồi. Những anh lớn có bao giờ bị report như thế này đâu. Chứ bạn đang lách luật forum đó. Xưa tôi (thời trẩu tre ) cũng có tính giống bạn nhưng sau này suy nghĩ kỹ lại mình cũng mất quá nhưng được may mắn mấy ANH LỚN khuyên và dạy dỗ rất nhiều . Bạn suy nghĩ kỹ lại đi. Tiền mất kiếm lại được chứ UY TÍN mất thì mất hết đó. ( chia sẽ thật lòng ).

Mong mọi người đều vui vẻ và kiếm thật nhiều tiền

Last edited:
:)) tự nhiên có thêm 1 kịch bản mởi là giả vờ mất tiền để hạ uy tín, xin lỗi a là mấy a đó k có rảnh nhờ e làm ba chuyện đó đâu, mỗi người có thị trường riêng, nếu ai rành forum naỳ thì đã k mua gift của anh rồi, đơn giản là e uy tín mua hàng trả tiền ngay, t2 là e k biết gì về gift card, t3 trong chuyện này ai cũng thấy a sai, không phải chỉ có mỗi 2 anh đó mà mọi người đều snghi như vậy
Em chỉ thấy có lỗi là vì chuyện của em mà làm phiền đến mọi người, những người muốn giúp em thôi
Em đã đọc lại các topic bóc a lúc trước, cùng 1 kịch bản, không khác miếng nào, nên e cũng hạn chế không cãi nhau, bằng chứng cũng đã cung cấp rồi
Em công nhận trí tưởng tượng của a phong phú lắm đó

Ý kiến riêng.

@lebaongoc bạn còn muốn làm ăn ở forum và giữ "UY TÍN" thì bạn nên refund tiền cho khách đi. Bạn có những lỗi sai quá rõ ràng rồi. Những anh lớn có bao giờ bị report như thế này đâu. Chứ bạn đang lách luật forum đó. Xưa tôi (thời trẩu tre ) cũng có tính giống bạn nhưng sau này suy nghĩ kỹ lại mình cũng mất quá nhưng được may mắn mấy ANH LỚN khuyên và dạy dỗ rất nhiều . Bạn suy nghĩ kỹ lại đi. Tiền mất kiếm lại được chứ UY TÍN mất thì mất hết đó. ( chia sẽ thật lòng ).

Mong mọi người đều vui vẻ và kiếm thật nhiều tiền
ai like kịch :)) , 2 cái chữ UY TÍN nó còn hơn cái BH MMO này nhiều

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,826
170,901
Latest member
ee88ceo