Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
Người ta nói rồi, bảo hành vĩnh viễn ở đây là bảo hành gift đó nạp xong xài đc mà o_O. Còn ai nói bảo hành vĩnh viễn thì seller nói cứ bán 1k gift cho seller rồi để 1 thời gian xem có bị tạch ko là biết. Rule seller đặt ra là để bảo vệ hai bên thôi bác.
Vậy thì ra ngoài mà gd để thích sài luật gì tjif sài . Rules forum là thế tức là sai luật forum rồi . Ko thì sửa mẹ cái rules vứt mẹ cái bảo hành vv đi . Nếu Ko thì khác mẹ gì nói cái rules forum chỉ để ngắm chơi thằng nào thích đái vào thì đái ah . Nói chung vụ này t người ngoài thôi mà thấy deo phục tí nào . Đã là rules thì 1 là 1 2 là 2 chứ như này khác deo gì bọn trẻ con dọa nhau , lời nói đưa ra deo có tí trọng lượng nào

Vậy thì ra ngoài mà gd để thích sài luật gì tjif sài . Rules forum là thế tức là sai luật forum rồi . Ko thì sửa mẹ cái rules vứt mẹ cái bảo hành vv đi . Nếu Ko thì khác mẹ gì nói cái rules forum chỉ để ngắm chơi thằng nào thích đái vào thì đái ah . Nói chung vụ này t người ngoài thôi mà thấy deo phục tí nào . Đã là rules thì 1 là 1 2 là 2 chứ như này khác deo gì bọn trẻ con dọa nhau , lời nói đưa ra deo có tí trọng lượng nào
Bạn vào topic của mình mà coi rule ra cả hơn 1 năm như thế rồi. Ko 1 ai ý kiến rule đó là sai vì tất cả đều làm đúng , thế có 1 đứa ko chịu làm theo rồi ăn vạ là bạn chịu sửa rule chuẩn vì 1 người làm sai à. Thứ nữa như bạn nói rule 1 là 1 , 2 là 2 tại sao bạn vịn cớ gift lỗi, bạn có chắc là mình giao gift lỗi hay vào tay ng mua rồi mới bị lỗi, tại sao phải 3 ngày mới nạp trong khi bik luật . Thế bạn giao 1000$ gift card chứng minh rule mình sai đi. Nếu bạn dám làm và thắng thì hãy nói là rule mình lách luật. Nói miệng ko chứng minh đc gì đâu, cứ tiền ném ra nói mới có giá trị.
Rule đặt ra để chống seller bị gài ngược , chống buyer quên ko nạp hay cố tình ko nạp rồi báo bị nạp rồi. 4 rum này có bao nhiu vụ report vì bán thẻ xong seller check chưa nạp tới buyer báo nạp có vụ cả vài chục k$ đấy. Thế ko bắt nó nạp ngay à, để nó để cho 3 ngày thì bố ai bik nó làm j cái gift xong quay lại đòi thêm tiền

Thề cái cc chứ thề . Cái loại lôi gia đình người khác ra thề như mày là cái loại mất dậy , tao nghĩ mày coi gia đình mày dek ra cái gì mới có những phát biểu như vậy . Còn thề á , thề cc chứ thề , đến thần phật giesu giesa tao còn ko tin thì lời thề có ý nghĩa cmg . Năm xưa bên trung quốc Mao Trạch Đông nó làm cuộc cách mạng văn hóa 3 cái thằng chúa với phật mày đem ra thề bị nó phá sạch đền chùa miếu mạo còn deo làm gì dc chứ thề với thốt . Lươn lẹo đòi ăn quỵt người ta rồi đòi mang gia đình người ta ra thề . Thế bh mày ngon mày mang gia đình mày ra thề trước đi , thề là ko scam chủ thớt . Dm con chó
Mày bảnh thì lấy nick chính ra sủa con ạ. Nick mới sủa làm gì ? Thứ mày rác rưởi , ko dám đường hoàng nói chuyện. Nhiu đó mà tao thèm đi scam ,tao éo có khổ tới thế đâu con . Ngành gift amz này tao cũng thuộc top 10 kiếm nhìu nhất. Có vài trăm tao scam làm j? Chưa bằng fee tao gỡ 1,2 acc khóa. Chả lươn lẹo j rule tao đã nói rõ buyer ko tuân theo rồi ăn vạ thì ráng chịu.
Và có 1k$ ném test coi tạch ko thì hẳn ẳng tiếp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,697
Latest member
thalord2825
Back
Top Bottom