Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
Có ai cho em tiền không ạ. Cho em tiền rồi bắt em thề sao cũng được ạ.
kiểu như rõ ràng hôm nay em ăn 1 bát cơm nhưng cứ cho em tiền đi. em sẽ thề là hôm nay em không ăn bát nào. em nói điêu mai em... (ấy chết chưa cho tiền nên em chưa thề đâu:p:p:p)

Yêu cầu nói gì phải chứng minh được ko xin đừng phán ng ta kiu mình xl. Còn muốn coi tôi chứng minh lời tôi nói cứ ck cho cuipap r tôi ck ai đúng lấy hết thấp nhất là 30tr .
Còn vụ này nếu thớt nói ko nhớ hay cố tình ko nhớ thỏa thuận đã giao. Vậy xin mời e thề dùm, e dám thề a ck ngay , a tin người dối trá mới bị báo ứng còn làm đúng thỏa thuận trả gì là gian dối nên chẳng sợ ai

nghe đến 2 chữ dối trá mới bị báo ứng mà thấy nhục nhã thay cho ông
bây giờ đơn giản nhé trên này có bao nhiêu seller sell gift AMZ sao ko ai bị report lần nào
mà cứ lebaongoc hết lần này đến lần khác vậy ? có cần kiệt kê số topic report ra nữa hay ko ?
và ông xem cả 1 forum có ai bênh vực cho ông ko ? đơn giản mọi người đều rõ ông bán nguồn như thế nào tự lương tâm ông biết nhé lúc nào có chuyện cũng cãi chày cãi cối , ko có sĩ diện hả ?
thằng nào ko có lương tâm cả lò nhà nó chết
vậy thôi nói ngứa mắt vkl ra

@congdung nếu ông nói 10 phút nạp đó là lách luật vui lòng ông bán cho tui 1k gìft để bao lâu cũng đc đúng ko ?? Nếu gift bị lỗi thì ông đền tôi đúng ko nào??
Và toàn seller gift amz forum này phải bán như vậy đúng ko ??
mua tui 1k đi , tui cho ông để 100 năm sau add cũng đc, bị lỗi locked hoặc de-activated tui sẽ đền cho ông.

mua tui 1k đi , tui cho ông để 100 năm sau add cũng đc, bị lỗi locked hoặc de-activated tui sẽ đền cho ông.
ok giá nhiu tui mua

Từ sáng tới trưa, từ trưa tới tối. Sắp qua ngày mới rồi vẫn THỀ, lạy hồn.. Tánh kì lắm à ngen. :eek:

nghe đến 2 chữ dối trá mới bị báo ứng mà thấy nhục nhã thay cho ông
bây giờ đơn giản nhé trên này có bao nhiêu seller sell gift AMZ sao ko ai bị report lần nào
mà cứ lebaongoc hết lần này đến lần khác vậy ? có cần kiệt kê số topic report ra nữa hay ko ?
và ông xem cả 1 forum có ai bênh vực cho ông ko ? đơn giản mọi người đều rõ ông bán nguồn như thế nào tự lương tâm ông biết nhé lúc nào có chuyện cũng cãi chày cãi cối , ko có sĩ diện hả ?
thằng nào ko có lương tâm cả lò nhà nó chết
vậy thôi nói ngứa mắt vkl ra
thứ nhất tôi chả lừa ai cả chấp nhận thỏa thuận thì mua là đúng luật thì nhận tiền đền lên trên này toàn là các thánh tự làm theo ý mình chả coi thỏa thuận ra gì mà bắt tôi đền là vô lý

Có kèo thơm này

Có 4 cái code amz 5$ để 3 4 tháng rồi đây. Ít quá chả bõ công bán. Admin nó gửi mail nhắc hoài: Bạn có 1 gift card chưa sử dụng, nếu chưa biết cách dùng thì vào đây...bla bla.

Thi thoảng lắm mới có vài code 5$ đem bán. Và ai mua của mình mà hỏi: code để mai nạp được không, thì mình cũng nói rõ ràng: code này để đến thế kỉ 22 nạp cũng được, nhưng phải cất cho cẩn thận, nếu báo lỗi code đã nạp là mình ko chịu trách nhiệm. Đương nhiên bảo hành là bảo hành code sai, code locked.

Hồi trước làm swagbuck, về được 1 code thì bị ban acc. Cái code đó gần 2 năm sau mới đem bán, mà vẫn nạp vô tư nhé. Chả bị làm sao.

thứ nhất tôi chả lừa ai cả chấp nhận thỏa thuận thì mua là đúng luật thì nhận tiền đền lên trên này toàn là các thánh tự làm theo ý mình chả coi thỏa thuận ra gì mà bắt tôi đền là vô lý
thôi ông ak
nói như này cho vuông nha
ông là người biết rõ nguồn gc của ông hơn ai hết
ông thừa biết rủi ro của người mua gc của ông
nhưng ông bán lương tâm của ông để đổi lấy tiền
nhân cách ông cũng chẳng còn đâu mà phát biểu câu tôi chả lừa ai
đúng rồi nhân quả thường hay đến muộn chứ chẳng bỏ sót ai đâu
vậy nhé

Mình xin nói lại 1 lần nữa : Code này bị lỗi locked , de-activated có nghĩa code này bị trộm (hack code, hack cc...) nêu chủ nhân cc hay chủ code yêu cầu Amazon thu hồi lại ,add ngay lúc đó thì cũng sẽ bị trừ balance, chủ thớt MAY MẮN là chưa add chứ nếu add rồi sẽ bị lock luôn acc và mất sạch balance hiện đang có.

Còn vấn đề 10 phút nộp ngay để tránh trường hợp code này bị lộ, bi nguời khác nữa add lúc đó không biết bên nào mà xử lý.

Đề nghị BQT sớm giải quyết cho thớt.

chiều cũng định cmt thế này. code lỗi như này add vào có khả năng bị cho vào trạng thái hold hoặc lock acc ngay, thớt này vẫn may vì chưa add. add rồi bị lock, lại dính vào 1 trap khác của seller. Ai chơi AMZ lâu đọc rule của seller thừa hiểu.

chờ đi mới bán mà bạn

bạn nhục quá công dũng ơi chạy đi nạp code để chắc ăn ko bị lỗi à

@lebaongoc e đã nói quan điểm từ đầu là e không thề không phải vì em gian dối , trong đoạn chat e cũng hỏi là code k để lâu đc hả, nếu e biết e đã k nói vậy .
@cuipap1984 a phân xử giúp e vụ này nha, e cũng k muốn cãi nhau hoài

trả lại tiền cho nta đi, cũng chưa phải quá to tát gì, lần sau og nào mua rút kinh nghiệp mua rồi thì nạp mie đi là hết rắc rối

Yêu cầu band account @congdung sau khi bán gìft đã tự nạp gìft
prooof lừa đảo 2.png

Attachments

• prooof lừa đảo.png
    prooof lừa đảo.png
    52 KB · Views: 93
  • prooog lừa đảo 1.png
    prooog lừa đảo 1.png
    52.5 KB · Views: 95
Đấy phải như anh ấy bán gift xong rồi đem nạp luôn , vậy là đạo đức đúng ko ??
Muốn nhai tớ ko dễ đâu chuyến nghỉ amz đi bạn à vi phạm nghiêm trọng như z hèn gì trước mấy bài nó report gift bị nạp mà cậu thoát hoàn hảo tại tụi nó gà quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week