Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
lại 1 lần nữa :D không biết bao nhiêu vụ rồi nhỉ :eek:
Edit: Buyer + Seller có thoả thuận từ trước, Seller đã nêu qui định của mình, Buyer đồng ý mói giao dịch. Trong trường hợp này không cần biết Gift của @lebaongoc là sạch hay bẩn nhưng lúc bán đã nói nạp 15 phút, buyer không chấp hành nên không kiện ngược seller đc :eek:

Không nên tranh cãi về việc chất lượng code nữa, rate thế là đủ biết như nào rồi, người mua không chấp hành đúng giao kèo của người bán thì người bán không chịu trách nhiệm, thế thôi.

P/s: không quen biết và cũng chưa từng giao dịch với @lebaongoc, Ý kiến khách quan. :D

Last edited:
Vui lòng đọc phần update dưới
Ko giải quyết các vụ ko nạp vào tk để lâu hơn 10 phút
Cái đó tớ đặt ra để đề phòng các trường hợp nạp ko thành công hay để ngoài lâu bị xài , ko định vị đc ai làm . Tớ đã nói rõ và lặp đi lặp lại nhìu lần mà do chủ thớt ẩu tả ko chịu làm đúng thỏa thuận

Tôi có ít gift nhận từ amz aff để bao lâu rồi chưa mua gì =)))

Việc mình làm mình chịu, lý do j mà lôi cả gia đình ra thề thốt thế.
Lại có cả vụ thề thốt để giải quyết vấn đề nữa à. Nói chứ thề mà được tiền tôi thề mãi được các bác à. Ai đưa tiền đây tôi thề mai tôi bị sao cũng đc.

Việc mình làm mình chịu, lý do j mà lôi cả gia đình ra thề thốt thế.
Lại có cả vụ thề thốt để giải quyết vấn đề nữa à. Nói chứ thề mà được tiền tôi thề mãi được các bác à. Ai đưa tiền đây tôi thề mai tôi bị sao cũng đc.
Tự nhiên đi mua gift cho công ty. Chỉ hỏi 50% còn lại không lấy lại được hay sao ? Mang hẳn gia tộc người ta ra thề thốt, thật thú dzị .! :rolleyes:

Tự nhiên đi mua gift cho công ty. Chỉ hỏi 50% còn lại không lấy lại được hay sao ? Mang hẳn gia tộc người ta ra thề thốt, thật thú dzị .! :rolleyes:
Nói chug em gét nôi phụ huynh ra. Việc ai làm ng đó chịu đi. Qua rồi cái thời chu di cửu tộc rồi.
Còn việc thề nó chẳng giải quyết đc j cả mà cũng lôi ra đc thì cũng chịu

lại 1 lần nữa :D không biết bao nhiêu vụ rồi nhỉ :eek:
Edit: Buyer + Seller có thoả thuận từ trước, Seller đã nêu qui định của mình, Buyer đồng ý mói giao dịch. Trong trường hợp này không cần biết Gift của @lebaongoc là sạch hay bẩn nhưng lúc bán đã nói nạp 15 phút, buyer không chấp hành nên không kiện ngược seller đc :eek:

Không nên tranh cãi về việc chất lượng code nữa, rate thế là đủ biết như nào rồi, người mua không chấp hành đúng giao kèo của người bán thì người bán không chịu trách nhiệm, thế thôi.

P/s: không quen biết và cũng chưa từng giao dịch với @lebaongoc, Ý kiến khách quan. :D
Nếu a tin tưởng người bán, trả tiền đầy đủ, nhưng sau đó phát hiện ra acc vẫn có khả năng bị trừ blance, nguy cơ block cao, phải bỏ acc prime mà đã xác thực đầy đủ thông tin, thì lúc đó a có muốn biết về chết lượng code mình mua k ạ ? Lúc bị trừ blance thì a nghĩ anh Ngoc có trả lại tiền cho em không ???

z thì e dám thề như anh ghi dưới ko ?? Nếu đúng a ko nói thì ko sợ j cứ thề , a ck ngay cho e

hôm đó giao dịch trực tiếp với anh, anh có nói phải nạp ngay hay ko ?
Nếu anh ko nói thì e có thể thề độc
Rằng hôm đó a ko nói phải nạp ngay khi giao gift , nếu a có nói thì coi như toàn gia của e chết ko đất chôn
e dám thề thì a ck ngay 300$ còn lại cho e khỏi cần mod xử lun
Em không thề vì quan điêm của em là không thề thốt hay mang gia đình ra, em đợi admin phân xử, tự tất cả nhận xét những gì a vs em nói,

nói chung mua code to thì rủi ro là có rồi, đáng lẽ là nên nạp ngay, m cũng k thích mấy og mua code mà cứ ngâm vài tiếng đến cả ngày k chịu nạp

Nếu a tin tưởng người bán, trả tiền đầy đủ, nhưng sau đó phát hiện ra acc vẫn có khả năng bị trừ blance, nguy cơ block cao, phải bỏ acc prime mà đã xác thực đầy đủ thông tin, thì lúc đó a có muốn biết về chết lượng code mình mua k ạ ? Lúc bị trừ blance thì a nghĩ anh Ngoc có trả lại tiền cho em không ???
Thứ nhất, rẻ thường không đi chung với tốt, cậu chọn seller rẻ nhất chợ, chưa kể đã dính rất nhiều phốt để giao dịch thì nói ai?
Thứ hai, cậu không tuân thủ theo qui định seller, xét về khoản này thì cậu đã không đc refund rồi.

Cậu có thể thảo luận về chất lượng code của @lebaongoc như thế nào cũng đc nhưng phải thừa nhận là case này cậu thua rồi.

Thế bán tớ vài k đi rồi coi thế kỉ bạn bao lâu??
Nói sướng miệng ai nói ko đc
Càng nói càng thấy ngu....

Em thì em không biết code amz thế nào. Như thẻ cào viettel em vừa mua hôm kia. 1 cái 100, 1 cái 50. Hôm nay mới nạp, cái 100 thì ok, cái 50 thì báo mã code sai hoặc đã bị sử dụng. Vậy em đi đòi Viettel có được không nhỉ?

vấn đề nhiều khi code vẫn là sạch nhưng có nhiều nguyên nhận mà để lâu k nạp sẽ phát sinh như là bị lộ code( k biết là do bên bán hay mua đê lộ), code bị lấy lại do để lâu thằng admin nó phát hiện mà bạn cheat choác app hay site của nó mà mmo thì chắc chắn là cheat là nhiều rồi

Em thì em không biết code amz thế nào. Như thẻ cào viettel em vừa mua hôm kia. 1 cái 100, 1 cái 50. Hôm nay mới nạp, cái 100 thì ok, cái 50 thì báo mã code sai hoặc đã bị sử dụng. Vậy em đi đòi Viettel có được không nhỉ?
viettel không bao giờ có việc đó bạn nhé gọi tổng đài nó sẽ cho bạn biết mã thẻ đó đã nạp đi đâu

@lebaongoc , bạn nói bên bán code k đền cho bạn. Vậy bạn có thể show log chat đc k? bạn có thể che đi nick của người bán để k lộ tut làm ăn cũng đc mà

Quan điểm đơn giản lắm thứ nhất đó là a và e giao dịch là ngoài 4rum chứ ko phải trong 4rum mà ra nhưng anh vẫn đồng ý với tất cả các rule của 4rum . Còn nếu e nói e giao dịch với anh từ 4rum thì e phải đọc được thỏa thuận trong topic của anh .Thứ 2 tại sao e ko tuân thủ theo thỏa thuận của anh , nếu e tuân thủ thì e đã ko mất tiền .
Nếu e nói e ko nhớ anh có nói thỏa thuận phải nạp liền nghĩa là anh có nói mà e ko nhớ hoặc cố tình ko nhớ
Nếu thật sự trong sạch chả gì ko dám thề , anh dám thề a có nói cho e là phải nạp ngay đấy .
Người quang minh chính đại chẳng ngại gì mà ko dám thề , chỉ có thật sự e sợ vì e cố tình ko nhớ thôi
Vậy thì chờ mod xử
PS : nếu balance bị trừ thì anh nói thật e nhé đó giờ a đền tất cả miễn e làm đúng thỏa thuận , e gặp a rồi mà quán đó anh uống hàng ngày , chả gì phải đi lừa e nếu e làm theo thỏa thuận , kể cả 10k đi chứ đừng nói vài trăm .Đó giờ có vụ nào làm đúng thỏa thuận mà a ko đền ko ?? Tất cả toàn làm sai rồi lên đây la làng ,chưa có thằng nào làm đúng mà lên la làng cả tự hiểu đi nhé . Đừng nói làm ra thỏa thuận để lừa gà, chẳng qua do người mua làm tầm bậy rồi lên la làng thôi .

đây còn muốn coi full đủ, thì cùng ném 20k$ ra coi nếu đúng như log thì tớ lấy hết , sai tớ bỏ ra đền cho cậu .Khỏi ai nói là fake bằng chứng

Càng nói càng thấy ngu....
Tớ chẳng bik ngu chỗ nào , nói gì thì chứng minh đi chứng minh ko đc thì đừng nói bị người ta bắt bí thì đánh trống lảng lái sang kèo khác thì nhục lắm

tại sao những người khác ko có phốt nào mà ông này lại nhiều phốt như thế. AE tự hiểu nhé.

Thôi @nguyenthanhtruc bạn tự chịu đi, mai mốt giao dịch nhớ search google tên người giao dịch nhé. Sau câu mình nói bạn ra search là tự biết lần sau mà xử lý
@all, mấy ông cãi làm gì, cãi với ai chứ cãi với "cái miệng vàng trong làng gíp cốt" cãi kiểu gì lại mà cãi :D

Thôi @nguyenthanhtruc bạn tự chịu đi, mai mốt giao dịch nhớ search google tên người giao dịch nhé. Sau câu mình nói bạn ra search là tự biết lần sau mà xử lý
@all, mấy ông cãi làm gì, cãi với ai chứ cãi với "cái miệng vàng trong làng gíp cốt" cãi kiểu gì lại mà cãi :D

vì cái ý kiến này không được thực hiện nên search ko ra, toàn " Closed"

https://mmo4me.com/threads/de-nghi-...khi-nguoi-bi-to-cao-khac-phuc-hau-qua.313042/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week