Waiting for Answer Gift amazon không dùng được, của lebaongoc

Status
Not open for further replies.
nguồn của ông kia là reseller. nghĩa là nó qua tay ít nhất 2 người (có khả năng là 3-4 nữa) thế mới có dk bảo hành là phải nạp ngay
bác đã chấp nhận rủi ro mua hàng này lại còn để lâu thì e cũng chịu
bạn ngây thơ rồi. nguồn nó nói ở trên là tự biên tự diễn mà thôi. nó dựa vào sự nhạy cảm của mua ban gift code để ăn tiền của các bạn newbie. đây ko phải vụ đâu tiên.

món khác ko dám nói hơn bạn , amz bạn nói đi muốn chơi môn nào mình làm kèo với bạn .Còn ko dám chơi thì đừng xưng tuổi ở đây nhục lắm với post cái sđt lên rồi nói chuyện .
Vì trúc ko chịu nạp ngay mà để 3 hôm nguyên cái 4rum seller gift dám giao gift cho tôi trong 3 hôm ko nạp??? Kể cả nạp ngay trước mắt cũng ko dám bán cho tôi . Ông thử làm người đầu tiên đi , tôi nói rồi núi cao có núi cao hơn , tôi hiểu nên tôi sợ mới giao rõ như thế
tôi đã nói ông tuôi L gì ma đòi sánh vài rồi thì có nghĩa loai như ông tôi ko them chất. bản chất sự việc ai mà ko biết ông là thành phần như thế nào...

bạn ngây thơ rồi. nguồn nó nói ở trên là tự biên tự diễn mà thôi. nó dựa vào sự nhạy cảm của mua ban gift code để ăn tiền của các bạn newbie. đây ko phải vụ đâu tiên.
tự biên tự diễn kiểu gì bạn , chỉ mình làm với
tôi đã nói ông tuôi L gì ma đòi sánh vài rồi thì có nghĩa loai như ông tôi ko them chất. bản chất sự việc ai mà ko biết ông là thành phần như thế nào...
Ồ z như cậu là thành phần thế nào mà tới sđt cũng ko có , check cái infor ko ra , tớ thì 100% xác minh đấy muốn gặp thì cứ call số dưới mà gặp .Nếu từ đầu đã muốn gian dối tớ chẳng ngu gì đi gặp trúc làm gì và tớ chẳng ngại gặp ai vì tớ lun làm đúng với những gì tớ thỏa thuận ,chẳng lừa gạt ai xu nào cả. Bạn cứ làm theo những gì đc thỏa thuận thì tớ sẽ đền nếu ko đền thì hãy nói

tự biên tự diễn kiểu gì bạn , chỉ mình làm với

Ồ z như cậu là thành phần thế nào mà tới sđt cũng ko có , check cái infor ko ra , tớ thì 100% xác minh đấy muốn gặp thì cứ call số dưới mà gặp .Nếu từ đầu đã muốn gian dối tớ chẳng ngu gì đi gặp trúc làm gì và tớ chẳng ngại gặp ai vì tớ lun làm đúng với những gì tớ thỏa thuận ,chẳng lừa gạt ai xu nào cả. Bạn cứ làm theo những gì đc thỏa thuận thì tớ sẽ đền nếu ko đền thì hãy nói
quen biết éo gi cái thành phần như ông mà đòi số phone của tôi. :)

quen biết éo gi cái thành phần như ông mà đòi số phone của tôi. :)
VBA dám ra gặp với danh phận VBA méo đâu ai cũng biết

VBA dám ra gặp với danh phận VBA méo đâu ai cũng biết
nhìn cái nick của tôi xem nó khác cái nick của ông thế nào ở cái diễn đàn này rồi hãy gõ phím. vơi cả vba mà là danh phận thì thông cảm trình của ông phải nói là ngu vl. :)

@cuipap1984 vụ này chốt được rồi đó mod. luật 4rum mà phán. ban @congdung đã chich dẫn bên trên...

chốt hạ :)))) drama nhìu quasssssssssssssssss

Đọc thì tôi chả biết nói gì , chỉ biết lưỡi không xương trăm đường lắt léo

về việc nạp 10p e có nói trong đoạn chat là e không hề nhớ có, lúc e nhắn a , e cũng hỏi code này k để đc lâu hả a, nếu code nạp rồi e đồng ý là chịu, vì e lộ code, nhưng nếu đúng code sạch thì dù lộ code vẫn có thể claim vs amazon mà, đằng này code lock, vs như a Cong Dung ở phía trên có nói code này cũng bị trừ blance vậy e mua để làm gì vậy, giờ acc em có prime, e phải ráng xài cho hết blance để đổi acc mới, mặc dù acc e đầy đủ giấy tờ xác nhận đu thứ, nếu k có vụ code lock này thì e cũng chả biết mình chơi vs lửa

về việc nạp 10p e có nói trong đoạn chat là e không hề nhớ có, lúc e nhắn a , e cũng hỏi code này k để đc lâu hả a, nếu code nạp rồi e đồng ý là chịu, vì e lộ code, nhưng nếu đúng code sạch thì dù lộ code vẫn có thể claim vs amazon mà, đằng này code lock, vs như a Cong Dung ở phía trên có nói code này cũng bị trừ blance vậy e mua để làm gì vậy, giờ acc em có prime, e phải ráng xài cho hết blance để đổi acc mới, mặc dù acc e đầy đủ giấy tờ xác nhận đu thứ, nếu k có vụ code lock này thì e cũng chả biết mình chơi vs lửa
z thì e dám thề như anh ghi dưới ko ?? Nếu đúng a ko nói thì ko sợ j cứ thề , a ck ngay cho e

hôm đó giao dịch trực tiếp với anh, anh có nói phải nạp ngay hay ko ?
Nếu anh ko nói thì e có thể thề độc
Rằng hôm đó a ko nói phải nạp ngay khi giao gift , nếu a có nói thì coi như toàn gia của e chết ko đất chôn
e dám thề thì a ck ngay 300$ còn lại cho e khỏi cần mod xử lun

nhìn cái nick của tôi xem nó khác cái nick của ông thế nào ở cái diễn đàn này rồi hãy gõ phím. vơi cả vba mà là danh phận thì thông cảm trình của ông phải nói là ngu vl. :)
khác nhau chỗ nào? cái sđt ở chữ kí tớ giá hiện tại ko gấp 40 lần cái 100$ quèn của bạn à và còn có cả định danh đấy

khác nhau chỗ nào? cái sđt ở chữ kí tớ giá hiện tại ko gấp 40 lần cái 100$ quèn của bạn à và còn có cả định danh đấy
quen uốn luỡi nên có vấn đề đọc hiểu à bạn. nick tôi xác minh với admin để nói lên điều gì bạn có hiểu ko? còn tôi bảo hiểm dù 100$ quèn cũng hơn bạn đó. phone 100tr thì nhà bạn dùng chứ cho tôi ko thèm lấy. khoe phone làm gì ở đây vậy?

quen uốn luỡi nên có vấn đề đọc hiểu à bạn. nick tôi xác minh với admin để nói lên điều gì bạn có hiểu ko? còn tôi bảo hiểm dù 100$ quèn cũng hơn bạn đó. phone 100tr thì nhà bạn dùng chứ cho tôi ko thèm lấy. khoe phone làm gì ở đây vậy?
tưởng đem cái bảo hiểm ra hù , xác minh thì đã sao chứ , quan trọng kèo to quá có bùng hay ko thôi ??

Thôi ngủ tí dậy nếu chủ topic thề thì ck ngay, ko chịu thì chờ mod xử , nhanh gọn
Còn ông nào kiu luật gài gà thì mời pro wa ném vào mặt tớ vài k$ amz mà ko bắt nạp ngay cho để 3 ngày coi thử .

a có đọc kĩ e nói k ạ, e hỏi là 50% kia k lấy đc hay sao , chứ e có yêu cầu a là đền 50% cho e đâu,
.
z thì e dám thề như anh ghi dưới ko ?? Nếu đúng a ko nói thì ko sợ j cứ thề , a ck ngay cho e

hôm đó giao dịch trực tiếp với anh, anh có nói phải nạp ngay hay ko ?
Nếu anh ko nói thì e có thể thề độc
Rằng hôm đó a ko nói phải nạp ngay khi giao gift , nếu a có nói thì coi như toàn gia của e chết ko đất chôn
e dám thề thì a ck ngay 300$ còn lại cho e khỏi cần mod xử lun
Mình không nói vấn đề về chuyên môn gift ntn. Nhưng cách ông xử lý vấn đề không đẹp, lại thề với chả thốt. :oops:
Như trên ông Cong Dung nói quá rõ ràng rồi. Mình không nói gì thêm. :)

tưởng đem cái bảo hiểm ra hù , xác minh thì đã sao chứ , quan trọng kèo to quá có bùng hay ko thôi ??
sợ rằng nhiêu kẻ chờ sơ hở làm vố lớn nên ko dám xác minh với admin thôi bạn a. trong đầu có đã có chữ bùng thì xác định sớm hay muộn mà thôi. tôi nhăc lại dù tôi chỉ có 100$ bảo hiểm nhưng hiên tai nó đang hơn bạn ko có 1 xu nào đó. hiên ngang làm thì đóng bảo hiểm đi đừng dùng luỡi bạn ạ

Mình ko rõ thế nào nhưng mh mua gift ở paypal-gifts để 2-3 hôm mới bán cũng chả bị gì, đã sạch thì chắc chắn bạn có để cả tuần cả tháng cũng vẫn ok thôi. Vốn dĩ thẻ quà tặng là dành để tặng, làm gì có shop nào ra cái luật tặng quà xong bắt thằng nhận quà phải dùng ngay không là tao block...

Mình ko rõ thế nào nhưng mh mua gift ở paypal-gifts để 2-3 hôm mới bán cũng chả bị gì, đã sạch thì chắc chắn bạn có để cả tuần cả tháng cũng vẫn ok thôi. Vốn dĩ thẻ quà tặng là dành để tặng, làm gì có shop nào ra cái luật tặng quà xong bắt thằng nhận quà phải dùng ngay không là tao block...
(like) :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck
Back