SCAM giao dịch vcb mua bán Z xong lên bank kêu chuyển nhầm

Status
Not open for further replies.
biết tốn nhiều chi phí thì chịu đi lỗi do bản thân cả mà lên ăn vạ cái gì nữa, bấm nhầm để bị scam ( nếu có ) rồi lên bảo người ta trả lại tiền trong khi giao dịch người ta cũng chuyển hàng cho thằng scam rồi giờ bảo thế khác nào bắt người khác chịu cái NHẦM của mình, trên đời có chuyện lạ vậy sao :confused:
Bạn chưa hiểu câu chuyện rồi, chỉ một vấn đề duy nhất thôi, nêu chủ thớt mà không phải thằng skya910 thì mình đâu làm chuyện gì. Chủ thớt bán 74 Z giá 24 tuyệt đối an toàn mà. Còn nhỡ 2 người là một thì sao?

Bạn chưa hiểu câu chuyện rồi, chỉ một vấn đề duy nhất thôi, nêu chủ thớt mà không phải thằng skya910 thì mình đâu làm chuyện gì. Chủ thớt bán 74 Z giá 24 tuyệt đối an toàn mà. Còn nhỡ 2 người là một thì sao?
có bằng chứng xác thực thì hãy nói chuyện, còn vấn đề nhỡ, nếu, mà ăn nói kiểu này thì vào tội vụ khống nhé, thớt nó kiện ngược thì đừng bảo sao ăn vạ vào thân. ra đời nói chuyện thì phải có lý lẽ có bằng chứng mới thuyết phục được người khác, còn nói suông thì ai chẳng nói được

có bằng chứng xác thực thì hãy nói chuyện, còn vấn đề nhỡ, nếu, mà ăn nói kiểu này thì vào tội vụ khống nhé, thớt nó kiện ngược thì đừng bảo sao ăn vạ vào thân. ra đời nói chuyện thì phải có lý lẽ có bằng chứng mới thuyết phục được người khác, còn nói suông thì ai chẳng nói được
Thì mình đang nhờ admin scan dải ip đó, nếu là 2 dải khác nhau thi topic này close, đâu còn gì bàn nữa bạn

Thì mình đang nhờ admin scan dải ip đó, nếu là 2 dải khác nhau thi topic này close, đâu còn gì bàn nữa bạn
topic này của ai và nội dung nó ra sao bạn đã rõ sao mà bảo close là close ???

Vậy nếu không phải cậu có bồi thường danh dự cho người ta không . Ví dụ mình bị mất cắp mình nghi cậu ăn cắp đòi xét người cậu . xong không phải là cậu lấy thì cậu thấy thế nào ? Làm gì thì phải có bằng chứng rõ ràng !!

topic này của ai và nội dung nó ra sao bạn đã rõ sao mà bảo close là close ???
Trời đất close nghĩa là bạn chủ thớt dùng được tiền bán z thoải mái, mình chả còn kiện cáo gì cả, thế thì bạn ấy còn để top làm gì chứ???

Vậy nếu không phải cậu có bồi thường danh dự cho người ta không . Ví dụ mình bị mất cắp mình nghi cậu ăn cắp đòi xét người cậu . xong không phải là cậu lấy thì cậu thấy thế nào ? Làm gì thì phải có bằng chứng rõ ràng !!
Thớt này là thớt kiện cáo mình mà, mình đâu có làm tổn thương danh dự của ai, mình đang bị chủ thớt kiện cái tội SCAM mà bạn

Trời đất close nghĩa là bạn chủ thớt dùng được tiền bán z thoải mái, mình chả còn kiện cáo gì cả, thế thì bạn ấy còn để top làm gì chứ???
thế giờ lập topic khác yêu cầu mod vào check đi, nếu thật sự cậu đúng thì thớt sẽ bị ban, còn ngược lại cậu sai thì cậu sẽ bị ban vì tội vu khống. nói thì làm liền đi là có kết quả ngay :D

Cậu là người call ngân hàng !! Làm vậy không ảnh hưởng người khác ah !

đm,tiền của mầy,mầy tự cầm tay,nhấp chuột chuyển giờ mày bảo lấy lại là thế éo nào..giống mấy thằng bộ trưởng,chủ tịch j đó ký giấy rồi bảo do lỗi đánh máy nhầm quá. :D:D. bút sa gà chết thôi.

Mình nói lại lần cuối vì thực sự mình đang rất ốm. Bây giờ nhờ admin hoặc bất kỳ ai scan dải ip của chủ thớt và skya910, nếu khác nhau thì chủ thớt thoải mái dùng tiền trong tk ngay lập tức vì minh sẽ confirm với VCB khoản tiền này đã gửi đúng. Còn nêu dải ip có vấn đề thì thớt chưa thể đóng lại

=)) bác ấy wá là v~ píp ngĩ cái jốg j trog đầu mà điền memo xog nhập nhầm capt nhập nhầm cả otp đc nhỉ v~ cả bựa :v
đôi khi cái otp của vietcombank em còn nhập nhầm bn lần phải làm đi làm lại . ko hiểu thằng này nó nghĩ cái gì mà kêu gd nhanh nên ấn nhầm thành ok :eek:

thế giờ lập topic khác yêu cầu mod vào check đi, nếu thật sự cậu đúng thì thớt sẽ bị ban, còn ngược lại cậu sai thì cậu sẽ bị ban vì tội vu khống. nói thì làm liền đi là có kết quả ngay :D
Mình không biết làm như thế nào nếu admin quyết định ban nick thì cũng phải chịu thôi mặc dù mình vừa bị SCAM vừa bị ban nick.

đm,tiền của mầy,mầy tự cầm tay,nhấp chuột chuyển giờ mày bảo lấy lại là thế éo nào..giống mấy thằng bộ trưởng,chủ tịch j đó ký giấy rồi bảo do lỗi đánh máy nhầm quá. :D:D. bút sa gà chết thôi.
Chết sặc tiết rồi mà

Mình không biết làm như thế nào nếu admin quyết định ban nick thì cũng phải chịu thôi mặc dù mình vừa bị SCAM vừa bị ban nick.
Vầy cho đơn giản . cậu nghi ngờ thớt scam nên yêu cầu mod check ip . nếu thớt không scam thì cậu ra đảo vì tội vu khống vậy thôi !!!

:v có 1tr7, bác cứ đợi xem kẻ thủ ác dám làm gì. hình như hắn mà manh động là hắn dính 3-5 năm tội chiếm đoạt tài sản gì gì đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week