SCAM giao dịch vcb mua bán Z xong lên bank kêu chuyển nhầm

Status
Not open for further replies.
đọc xong kết luận là thằng đó kiện lên ko đc trả tiền => chat cho đỡ ngại, với lại nó chọc bác thớt thôi , chả có gì đâu

Cái đầu tiên không liên quan gì, mình định hỏi mua nhưng không thấy trả lời thôi nên bỏ qua không có gì tiếp theo
Chủ top có gt lại nguyên nhân đó. nếu bác thấy nghi vấn ko chấp nhận thì cung ko làm j đc. Công an cũng chẳng chứng minh đc 2 người này có phai 1 không

Công an ngay bên hàng xóm, 3 bác thiếu tá. Bác uy tin confirm em cái, rule trên đây thật sự chưa rành
thíu tá pên cục nào bác , thíu ta cũg chịu vs bác vụ này nha bác cũg mua pán tiền ảo ràh ràh ra đó đòi kiện ng ta vì tội mua pán tiền ảo scam =)) vl

Tên scam vẫn còn lảng vảng trong forum mà nhỉ @skya980 nhận hàng. @ChuChung kiểm tra và trảm luôn đi

Last edited:
Mình cũng đang dính 1 vụ giống chủ thớt đây, bạn kia bị scam ABC, giờ báo bank hold tiền, rồi gọi điện cho mình xin lại số tiền chuyển nhầm.

Thỏa thuận muốn mỗi bên chịu thiệt hại 1 nửa, mình ko chịu. Và cũng đang đợi Công An giải quyết!

Không còn gi để nói với trường hợp này nưa, chắc cả nhà nó đang đi ăn xin nên mới phai dở trò scam bẩn bựa nhất trong các loại scam.

Bạn vẫn chưa hiểu à, thằng skya910 giao dịch với mình https://mmo4me.com/threads/done.260866/#post-4869916 cùng lúc nó giao dịch với bạn. Nó bảo mình chuyển tiền vào tk của bạn, rồi bạn chuyển z vào tk của nó. Mình nghi ngờ lúc đó nên định hủy bỏ việc chuyển tiền nhưng thật sự nhấn nhầm, nhấn vào chấp nhận nên ăn quả CAM đầu đời
mình có dùng vcb nhiều có " bấm nhầm " cũng phải ghõ mã OTP gửu vào đt mới gửi đc tiền nên 100% k thế nhầm đc.

Mình cũng đang dính 1 vụ giống chủ thớt đây, bạn kia bị scam ABC, giờ báo bank hold tiền, rồi gọi điện cho mình xin lại số tiền chuyển nhầm.

Thỏa thuận muốn mỗi bên chịu thiệt hại 1 nửa, mình ko chịu. Và cũng đang đợi Công An giải quyết!
nhiều ko cậu?

trước cũng bị, mà bên kiện hiểu ra ko truy cứu nữa :confused: 4 củ thì phải

nhầm cái búa có bấm xác nhận giao dịch đi nữa thì cũng phải nhập otp loằng ngoằng vãi cả đái ra luôn, định scam xong lên ăn vạ thì nói mẹ :confused:

mình có dùng vcb nhiều có " bấm nhầm " cũng phải ghõ mã OTP gửu vào đt mới gửi đc tiền nên 100% k thế nhầm đc.
Ủa pay qua VCB soft thì làm gì có OTP chỉ có cái code để còn phơm thôi :D

nhầm cái búa có bấm xác nhận giao dịch đi nữa thì cũng phải nhập otp loằng ngoằng vãi cả đái ra luôn, định scam xong lên ăn vạ thì nói mẹ :confused:
Bạn chạm tới pháp luật bao giờ chưa? Trừ khi mình muốn làm không thì chi phí nó nhiều gấp hàng chục lần so với số tiền này đó

nhiều ko cậu?

trước cũng bị, mà bên kiện hiểu ra ko truy cứu nữa :confused: 4 củ thì phải
Có 2 củ, mà bên đó rành rành là bị fake nick scam mà ko chịu hiểu cho. Cứ bảo chuyển tiền ko nhận đc phải ra công an đòi lý lẽ!

Bạn chạm tới pháp luật bao giờ chưa? Trừ khi mình muốn làm không thì chi phí nó nhiều gấp hàng chục lần so với số tiền này đó
Bạn còn ngây thơ quá, bạn nói bạn là newbie nên ko biết gì, thế bạn trả lời giùm mình là bạn biết mua bán Z là phi pháp và dựa vào đó để dọa giẫm người ta. Bạn giải thích sao về điều này ???

biết tốn nhiều chi phí thì chịu đi lỗi do bản thân cả mà lên ăn vạ cái gì nữa, bấm nhầm để bị scam ( nếu có ) rồi lên bảo người ta trả lại tiền trong khi giao dịch người ta cũng chuyển hàng cho thằng scam rồi giờ bảo thế khác nào bắt người khác chịu cái NHẦM của mình, trên đời có chuyện lạ vậy sao :confused:

làm đi thím, bảo công ăn, nó lần theo yahoo thằng lừa bạn ấy, chi đậm chắc làm ngay à :D làm 1 vụ cho bọn c hó trên này run đi.

làm đi thím, bảo công ăn, nó lần theo yahoo thằng lừa bạn ấy, chi đậm chắc làm ngay à :D làm 1 vụ cho bọn c hó trên này run đi.
99% trên này đụng tới công an thằng nào cũng run cả đừng làm màu :p

Bạn còn ngây thơ quá, bạn nói bạn là newbie nên ko biết gì, thế bạn trả lời giùm mình là bạn biết mua bán Z là phi pháp và dựa vào đó để dọa giẫm người ta. Bạn giải thích sao về điều này ???
Bạn chưa hiểu câu chuyện rồi, chỉ một vấn đề duy nhất thôi, nêu chủ thớt mà không phải thằng skya910 thì mình đâu làm chuyện gì. Chủ thớt bán 74 Z giá 24 tuyệt đối an toàn mà. Còn nhỡ 2 người là một thì sao?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week