SCAM giao dịch vcb mua bán Z xong lên bank kêu chuyển nhầm

Status
Not open for further replies.
Giao dịch Z cá nhân không phạm pháp nhé, chủ thớt cứ ra tòa an hay công an, ko có gì phải sợ cả.

Lúc đó mình có 2 cái khó:
1. Mình cần hơi gấp để chuyển đi
2. Việc gấp sếp gọi làm
Nên mới bị ăn CAM, nhưng sao toàn lên án mình vậy, để admin xác định xong thì mọi chuyện kết thúc mà bạn
càng nói càng làm lộ ra đuôi của bạn
Nếu cần gấp thì trong forum đầy exchange đó, site auto đầy rẫy nhận tiền chỉ trong 5s, ko cần pm ko cần chat chit.
Bạn nên im lặng, và đừng bao h dùng chiêu này lần 2 nhé.

tuồng này vẫn chưa xong à =))

Bạn @trongnghiep79 vui lòng show long chát với scam khi gd rá nhé :) . Mình không phải admin :mad: trial Mod thôi cậu .
Có 1 điều kỳ lạ là @skya980 @skya910 đều có dải ip ở HN
Không biết có sự trùng hợp nào không ? nên để chứng minh thì nhờ bạn @trongnghiep79 show log chat giữa mình với scam nhé !
Tiếp đến là acount @hmtri và bạn là 2 nick clone - bạn nói bạn là xếp của @hmtri mà sao giao dịch wmz lại mù mờ như thế !?

Last edited:
Mọi người nên stop ở đây thôi, mình không trả lời nữa, đợi admin @ChuChung xác định
Bạn @trongnghiep79 vui lòng show long chát với scam khi gd rá nhé :) . Mình không phải admin :mad: trial Mod thôi cậu
Ok trial Mod

Attachments

104.5 KB · Views: 48
    108.3 KB · Views: 44
    99.2 KB · Views: 45
    101.6 KB · Views: 47
Bạn @trongnghiep79 vui lòng show long chát với scam khi gd rá nhé :) . Mình không phải admin :mad: trial Mod thôi cậu .
Có 1 điều kỳ lạ là @skya980 @skya910 đều có dải ip ở HN
Không biết có sự trùng hợp nào không ? nên để chứng minh thì nhờ bạn @trongnghiep79 show log chat giữa mình với scam nhé !
Tiếp đến là acount @hmtri và bạn là 2 nick clone - bạn nói bạn là xếp của @hmtri mà sao giao dịch wmz lại mù mờ như thế !?
@hmtri vào nói giúp a một câu, đang ốm quá mà gặp cái vụ này

chưa thấy vụ nào rắc rối như vụ này,trưa nắng mệt thật:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707
171,802
Latest member
sovotvlink
Back