Giao dịch FX với richman2403

Đã cắt lệnh khi hòa vốn. Cú chạy này ảo thật, ngày không tin giá chạy loạn mà.

Mình phân tích thấy không ổn rồi, vào Signalstime thì khẳng định không ăn được, nên mới nhắc nhớ xíu, vì fx mà sao mà dám 100% khẳng định...:) Chúc bạn giao dịch nhiều thành công!

Ah, mà bạn đang trade bên zulutrade hử? Không biết bên đó tình hình thế nào?...:)

Đợt này EUR-USD ảo diệu vô cùng. hic
Theo ý kiến riêng của mình thì tình hình các cặp với USD đều nhảy múa, do bên đó đang tranh cử mà, tâm lý các nhà đầu tư cũng nhảy múa thui...Ý kiến gà, mong các bác nhẹ tay...:)

Mình phân tích thấy không ổn rồi, vào Signalstime thì khẳng định không ăn được, nên mới nhắc nhớ xíu, vì fx mà sao mà dám 100% khẳng định...:) Chúc bạn giao dịch nhiều thành công!

Ah, mà bạn đang trade bên zulutrade hử? Không biết bên đó tình hình thế nào?...:)
Tối nay mình sẽ update tình hình bên zulutrade nhé. Giờ đang trên cty. Mới cài đặt tài khoản demo thôi.

Lệnh số 7 (26-Sep ~ 30-Sep): Sell EU, hy vọng tới đích :|

Thank bác chắc em phải nghiên cứu thêm nữa mới đầu từ vào thằng FX này được

Mình không trade trên zulutrade mà chỉ copy tín hiệu trên đó thôi. Đây là tài khoản demo (300 USD) mình mở hôm 21-Sep và copy của tay ScalperAsia. Kết quả cho tới hôm nay như thế này:

Mình sẽ tést thêm 1 thời gian nữa rồi đầu tư lâu dài kiểu này, mặt khác vẫn tiếp tục học trading và "không quên đi tìm chén thánh" :D

Mình không trade trên zulutrade mà chỉ copy tín hiệu trên đó thôi. Đây là tài khoản demo (300 USD) mình mở hôm 21-Sep và copy của tay ScalperAsia. Kết quả cho tới hôm nay như thế này:

Mình sẽ tést thêm 1 thời gian nữa rồi đầu tư lâu dài kiểu này, mặt khác vẫn tiếp tục học trading và "không quên đi tìm chén thánh" :D

View attachment 83693

Ok, cần lọc lựa kỹ mới được 1 thánh. Mà sao bạn không chơi real đi, cứ đành nhỏ lẻ nhất có thể thì sao mà lỗ được...:) Với lại giỏi như cậu thì còn demo gì nữa...:)

Ok, cần lọc lựa kỹ mới được 1 thánh. Mà sao bạn không chơi real đi, cứ đành nhỏ lẻ nhất có thể thì sao mà lỗ được...:) Với lại giỏi như cậu thì còn demo gì nữa...:)
@richman2403 có con EA nào tốt không, ăn nhỏ lẻ cũng được, miễn là bền vững, share cho tui với...:)
Mình vẫn đang đánh real bên FxPro, chỉ trên Zulutrade là đang thử thôi cậu.
Mình không dám nhận là giỏi, cậu muốn học hỏi về trading thì vào vangsaigon.com sẽ hội tụ toàn cao thủ.
Nếu cậu muốn ăn nhỏ lẻ, bền vững sao không thử đầu tư kiểu Zulutrade, mql5, myfxbook, mình thấy mấy cách này đúng như mong muốn của cậu đấy. :D

Đánh forex này cho vui kiểu hên xui thì được chứ muốn kiếm tiền bằng cái này thì mình vẫn chưa tìm ra cách :)

Mình vẫn đang đánh real bên FxPro, chỉ trên Zulutrade là đang thử thôi cậu.
Mình không dám nhận là giỏi, cậu muốn học hỏi về trading thì vào vangsaigon.com sẽ hội tụ toàn cao thủ.
Nếu cậu muốn ăn nhỏ lẻ, bền vững sao không thử đầu tư kiểu Zulutrade, mql5, myfxbook, mình thấy mấy cách này đúng như mong muốn của cậu đấy. :D

Mình đầu tư mạnh bên signalstime nè, vẫn đang ăn đều đều, công nhận chưa thấy cái nào hay như signalstime. Mấy cái như là zulutrade, mql5, myfxbook đều là đi copy lệnh, nếu thằng mình đi copy ra lệnh sai thì toi, nhưng cái signalstime này thì nó chỉ cung cấp signals còn mình tự trade, thích cái này. Hình như ở đây chưa ai dùng signalstime thì phải...;););)

Mình đầu tư mạnh bên signalstime nè, vẫn đang ăn đều đều, công nhận chưa thấy cái nào hay như signalstime. Mấy cái như là zulutrade, mql5, myfxbook đều là đi copy lệnh, nếu thằng mình đi copy ra lệnh sai thì toi, nhưng cái signalstime này thì nó chỉ cung cấp signals còn mình tự trade, thích cái này. Hình như ở đây chưa ai dùng signalstime thì phải...;););)
OK, để nghiên cứu luôn. Bạn cho mình hỏi luôn với:
1. Phải dùng broker nào?:
2. Nạp vào $250 rồi nó cho miễn phí signal tháng đầu phải không?

OK, để nghiên cứu luôn. Bạn cho mình hỏi luôn với:
1. Phải dùng broker nào?:
2. Nạp vào $250 rồi nó cho miễn phí signal tháng đầu phải không?

1. Phải dùng broker là nhà tài trợ tháng của nó. Tháng này là thằng OX Markets. Rõ điêu, tháng trước mình chơi vẫn là XM, tháng này đổi sang ông xã market.
2. Đăng ký tài khoản bên ông xã market rồi nạp vào $250 thì nó cho miễn phí signals 1 tháng....:) Sài 1 tháng thử, không thích thì cho lui,

Hôm qua thứ 2 là 1 ngày thật ảm đạm, chẳng có chỗ nào vào lệnh ưng ý, không biết hôm nay ra sao, đi ngủ 1 lúc rồi dạy xem giá thay đổi thế nào...:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,562
170,652
Latest member
nat0019
Back
Top Bottom