Giao dịch FX với richman2403

Hình vừa chụp xong :)
Bác định giữ lệnh đến bao giờ?

toàn là thánh phân tích không - nhưng nhảy vào cuộc chiến thì sẽ khác

toàn là thánh phân tích không - nhưng nhảy vào cuộc chiến thì sẽ khác

Phân tích và chia sẻ để cùng nhau học hỏi, hoàn thiện kỹ năng, và đặc biệt là cùng nhau kiếm lợi nhuận, cho dù là 1 trader chuyên nghiệp thì họ cũng đánh theo cách phân tích và chiến thuật của họ, nhưng ai dám chắc chắn 100% là họ sẽ đúng. Hay @boydatinh3107 chơi theo cảm tính, không phân tích, đánh theo kiểu hên xui..;)

Sao @romantic không chia sẻ nhận định trước khi giao dịch nhỉ? Như vậy có phải sẽ giúp mọi người kiếm chút cháo không hen...;)

Đã chốt lời bớt:

Đây là các lệnh còn lại:
Sợ nhiều tiền quá sài không hết ah, sao phải chốt lời bớt vậy ta. Có ai giao dịch EUR/USD không? Mình nhận thấy giá nó đã rơi vào vùng đáy rồi, tình hình là nên buy chứ không nên sell nữa. Service mình dùng là signalstime cũng cho cùng nhận định là buy lên từ đây, không biết ý kiến các bác thế nào...;) Chúc các bác giao dịch nhiều thành công!

Đây là topic cập nhật phân tích của bác @richman2403 mà sao bác @romantic cứ vào post lệnh thế nhỉ ?

Bác @romantic cũng đã lập topic rieng rồi mà...;) Nhưng theo mình thì post đâu cũng được, chia sẽ với mọi người thôi. Ai chơi vàng vs eur vậy, theo mình thi tạm thời căn chừng đã, kho tăng quá nhay...;)

Bác @romantic cũng đã lập topic rieng rồi mà...;) Nhưng theo mình thì post đâu cũng được, chia sẽ với mọi người thôi. Ai chơi vàng vs eur vậy, theo mình thi tạm thời căn chừng đã, kho tăng quá nhay...;)
Vậy mình cũng ké 1 cái ,mấy hôm nay chán chán mang tâm sự ko mún trade nhiều nên đổi gió scalp , trở về thời trẻ trâu :D

Vậy mình cũng ké 1 cái ,mấy hôm nay chán chán mang tâm sự ko mún trade nhiều nên đổi gió scalp , trở về thời trẻ trâu :D
View attachment 86694

Scalping có lẽ sẽ là phương pháp tốt trong thời gian tới, khi chưa có 1 tác động mạnh nào đẩy giả vàng va đồng eur trở lại. Nhưng mình vẫn nghĩ vàng và eur sẽ sớm quay đầu tăng lại. Chúc các bạn giao dịch nhiều thành công!

Tình hình dạo này có vẻ khó khăn cho fx quá...,) Mình cũng ăn được có vài 3 lệnh, còn lại cũng phải cắt sớm kẻo cháy...,) Tình hình EUR vs vàng giao động khó hiểu quá...;) Cũng may là signalstime cung cấp luôn cả signals cho BO, nên cũng ăn được chút it...,) Không biết @richman2403 tình hình thế nào? Hay là giàu rồi không có thời gian vào đây comment nữa vậy nè...;) Chắc là đang du lịch hử..,) Không biết EUR khi nào mới là đáy...,)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back