Waiting for Answer Giải trình về gmb409, saolamiu & site Countdownads

Status
Not open for further replies.
Em dù có muốn refund cũng không được, vì hiện em không giữ paypal của site. Và khi em bán site em cũng không nghĩ đến trường hợp như này đâu. Em mệt mỏi lắm rồi, mấy bác muốn công an hay xã hội đen cũng được vì giờ gia đình em cũng ôm cục nợ rồi, em cũng ko còn gì hết. Mấy bác bảo em đưa ra lý do con nít lừa mấy bác, em không bất hiếu đến mức mong muốn mẹ mình bị ung thư đâu. Hình ảnh như này các bác đã vừa lòng chưa, giờ u lan đến màng nhĩ rồi, mẹ em mổ rồi. Cần thì em chụp post lên luôn. Các bác vừa lòng chưa. :( Em giờ chỉ mong bệnh tình mẹ em thuyên giảm thôi, em không còn đủ tỉnh táo để suy nghĩ những việc khác đâu. Bằng chứng bán site thì em post lên rồi đó, mấy bác không tin thì em cũng chịu.

Em chỉ xin mấy bác đừng sỉa sói mẹ em nữa, bà ấy không có lỗi gì cả.
Ờ dm đi scam là đi scam, đừng có lấy lý do gì cả. Đi lừa người khác để chữa bệnh cho mẹ thì mẹ mày chắc cũng chẳng vui vẻ gì đâu. H mày đi hiếp dâm xong bảo tại mày bị bệnh, phải đi hiếp dâm mới khỏi bệnh cũng đc à? dm thằng rẻ rách. Đói cho sạch mà rách cho thơm. Dm

Em dù có muốn refund cũng không được, vì hiện em không giữ paypal của site. Và khi em bán site em cũng không nghĩ đến trường hợp như này đâu. Em mệt mỏi lắm rồi, mấy bác muốn công an hay xã hội đen cũng được vì giờ gia đình em cũng ôm cục nợ rồi, em cũng ko còn gì hết. Mấy bác bảo em đưa ra lý do con nít lừa mấy bác, em không bất hiếu đến mức mong muốn mẹ mình bị ung thư đâu. Hình ảnh như này các bác đã vừa lòng chưa, giờ u lan đến màng nhĩ rồi, mẹ em mổ rồi. Cần thì em chụp post lên luôn. Các bác vừa lòng chưa. :( Em giờ chỉ mong bệnh tình mẹ em thuyên giảm thôi, em không còn đủ tỉnh táo để suy nghĩ những việc khác đâu. Bằng chứng bán site thì em post lên rồi đó, mấy bác không tin thì em cũng chịu.

mẹ bác có 1 lỗi rất lớn là đẻ ra 1 đứa con như bạn :)

Ờ dm đi scam là đi scam, đừng có lấy lý do gì cả. Đi lừa người khác để chữa bệnh cho mẹ thì mẹ mày chắc cũng chẳng vui vẻ gì đâu. H mày đi hiếp dâm xong bảo tại mày bị bệnh, phải đi hiếp dâm mới khỏi bệnh cũng đc à? dm thằng rẻ rách. Đói cho sạch mà rách cho thơm. Dm
mẹ bác có 1 lỗi rất lớn là đẻ ra 1 đứa con như bạn :)
Nếu là các bác các bác cũng làm vậy thôi, đứng nhìn mẹ các bác chết trong khi mình có thể bán cái site đó lấy tiền chữa bệnh à?? Đừng chỉ đứng trên quan điểm của mình để miệt thị như vậy.

Nếu là các bác các bác cũng làm vậy thôi, đứng nhìn mẹ các bác chết trong khi mình có thể bán cái site đó lấy tiền chữa bệnh à?? Đừng chỉ đứng trên quan điểm của mình để miệt thị như vậy.
giờ bạn hỏi mẹ bạn đi
" mẹ ơi con lừa mấy chục-- mấy trăm ng lấy đc mấy trăm triệu chửa bịnh cho mẹ nhé "
thử mẹ bạn oái máu chết luôn ko :)
Nói thẳng 1 câu nhé bạn là 1 đứa con bất hiếu " dùng mẹ mình làm bình phong để scam " dùng số tiền bẩn ấy chửa bịnh cho mẹ bạn, mẹ bạn chắc vui lắm đấy =))
Tự hiểu đi đã scam thì đừng có lôi phụ huynh ra làm lý do
và đây cũng k phải lần đầu bạn dùng cái trò bẩn thiểu này :)

sao mày cứ lảng tránh chuyện mày đi scam thế, cùng là đồng loại vs nhau đấy. Mày có nói gì thì cũng thế thôi, lừa đảo là lừa đảo, dù có vì lý do gì đi nữa thì mày cũng để lại hậu họa cho con cháu mày thôi, mày có thể thoát không chịu hậu quả nhưng luật nhân quả thì đến đời con cháu mày chịu thôi. Khổ thân chúng nó không có tội tình gì, chỉ vì thằng rẻ rách như mày

lỡ trong số những người dep $ vào site cũng có người bố bị ung thư nên làm liều như cậu thì sao, giờ họ mất trắng coi như cậu gián tiếp giết người rồi

Ai học y xem cái tờ gấy đấy nó viết gì thế?

giờ bạn hỏi mẹ bạn đi
" mẹ ơi con lừa mấy chục-- mấy trăm ng lấy đc mấy trăm triệu chửa bịnh cho mẹ nhé "
thử mẹ bạn oái máu chết luôn ko :)
Nói thẳng 1 câu nhé bạn là 1 đứa con bất hiếu " dùng mẹ mình làm bình phong để scam " dùng số tiền bẩn ấy chửa bịnh cho mẹ bạn, mẹ bạn chắc vui lắm đấy =))
Tự hiểu đi đã scam thì đừng có lôi phụ huynh ra làm lý do
và đây cũng k phải lần đầu bạn dùng cái trò bẩn thiểu này :)
Bạn nói nghe hay thật đấy, bác có thể sẵn sàng đứng nhìn nhưng tôi thì không, nếu được lựa chọn lại tôi vẫn bán site, vì nếu tôi có bị đánh chết hay bị bóc lịch mà mẹ tôi có thể sống thêm vài ngày tôi cũng hài lòng. Tôi bán site hơn 1k$, số tiền đó không lớn nhưng lại rất cần thiết vào thời điểm đó đấy bạn.

Bạn nói nghe hay thật đấy, bác có thể sẵn sàng đứng nhìn nhưng tôi thì không, nếu được lựa chọn lại tôi vẫn bán site, vì nếu tôi có bị đánh chết hay bị bóc lịch mà mẹ tôi có thể sống thêm vài ngày tôi cũng hài lòng. Tôi bán site hơn 1k$, số tiền đó không lớn nhưng lại rất cần thiết vào thời điểm đó đấy bạn.
bán site 1k$ ok mày làm đúng ?
vậy số tiền mem dep vào giờ đang ở đâu ? mày bảo mày bán cái site 1k$ dcm vậy cái đóng tiền mem dep vào mày đưa cho thằng chủ site luôn ah ?
mày có bị não ko ?
dm 5 ng đứng top đã hơn 5k$, cần chó gì mày phải bán cái site 1k$ chỉ cần rút ruột 1 mem 1$ mày cũng đủ có 1k$
mày bị não ah ?

vụ admin nói bán hay không thì mình không đọc nhưng thấy mấy ông hài vãi
chấp nhận chơi. đã biét ptc scam rồi ai bảo còn đâm đầu vào dâng tiền cho người ta
giờ bị mất tiền thì cứ nhảy vào chửi
hài vcl
:p:eek::eek:

có giống không nhỉ

Mẹ nằm ở bệnh viện nào? Tôi làm bên Viện 199 đây!

vụ admin nói bán hay không thì mình không đọc nhưng thấy mấy ông hài vãi
chấp nhận chơi. đã biét ptc scam rồi ai bảo còn đâm đầu vào dâng tiền cho người ta
giờ bị mất tiền thì cứ nhảy vào chửi
hài vcl
:p:eek::eek:
tìm hiểu hết chuyện r phán cậu ah k bị chửi lại nhục ra :(

ai chửi mình được cậu. thấy thì nói vậy thôi. admin nào chả có thủ đoạn để lấy tiền member. đã biết vậy còn muốn nhanh có tiền thì đâm đầu vào mặc dù đã biết trc kết quả
ngu thì chịu :D

Chuẩn đoán k u kìa anh em :p

sao mày cứ lảng tránh chuyện mày đi scam thế, cùng là đồng loại vs nhau đấy. Mày có nói gì thì cũng thế thôi, lừa đảo là lừa đảo, dù có vì lý do gì đi nữa thì mày cũng để lại hậu họa cho con cháu mày thôi, mày có thể thoát không chịu hậu quả nhưng luật nhân quả thì đến đời con cháu mày chịu thôi. Khổ thân chúng nó không có tội tình gì, chỉ vì thằng rẻ rách như mày

đóng cmt bác vui quá :D, đg hóng cmt xem, vụ này có vẻ hot

thấy cmt của bác em cũng mong mẹ bác sẽ bị như thế để bác hiểu cái cảm giác nó nhưu nào
Nói toẹt ra bác biết cái éo gì mà phán
Sự thật nó rành rành ra rồi còn gì
không có bưng bít nổi nữa đâu.......

trước khi giơ chân nên đá 1 con chó bạn biết mình nghĩ gì không?
Sợ đá trúng nó đau đó,,, còn bạn ...........
Thôi out luôn vậy....
và chờ ngày cậu bị band

-Nãy giờ cái bác AD cứ nói bán site 1k$ , vậy 1k$ đó bác giao dịch kiểu gì , theo mình đọc ở topic bên kia thì thấy nói vài câu xong ok giao dịch , thế giao dịch là nó chuyển qua đâu hay gd tới tận nhà đưa tiền .
-Bác là AD , bác có quyền bán site , vậy thử hỏi thèn tây nào nó mua site của bạn xong về tự nó bỏ thêm tiền túi ra trã .( Tây nó cũng là người mà , tiền là giấy à ).
-Còn proof từ 1 acc tây nào chuyển sang 1k$ và sau đó dispute thì ai cũng có thể làm đc ( đặc biệt là các bác có dính tới UG thì hiểu vì forum mmo nên không muốn đụng chạm nhiều )
-Theo như 1 số nguồn tin mình nghe là site scam ( delay liên tục , cancel request payout ) trước khi bán site , vậy giải thích cho những động thái đó là sao ( không cần phải nói dài về thời gian sau cũng đủ thấy scam rồi )
- Bác nói khuyên member không đầu tư vào site mà member nào cũng có proof bảo đầu tư > 100$ ???? Bác giải thích hộ .
P/s : Ngoài lề 1 tí : Bác muốn chữa bệnh cho mẹ mà cầm số tiền ăn cắp ăn trộm ( tạm gọi là tiền bẩn ) thì trời phật có giúp mẹ bạn qua đc giai đoạn này không . Bố mẹ hi sinh cả đời vì đứa con mà bạn như thế thì liệu công dưỡng dục của cha mẹ bạn có còn giá trị .
Còn về GMB thì mình không biết phải nói sao : đã là Mod thì phải biết rất rõ saolamiu từng là scam ( đã dính phốt còn bao che PR , tội này là bao che người phạm tội , theo luật bên ngoài vẫn phải chịu trách nhiệm hết nhé không nhẹ đâu ) mà vẫn cố tình bao che không công khai sau khi vỡ lỡ chuyện .
-GMB đc tạo uy tín là mod thì mem mới thấy Mod PR nghĩ uy tín nên lao đầu vào là đương nhiên , ai cũng muốn kiếm tiền mà nên khi site scam bác không khỏi dính liếu đâu ( mình không biết được 2 bạn có sử dụng 1 phương thưc liên lạc gì khác không ví dụ như điện thoại , để chia chác số tiền scam đc qua 1 bank trung gian nào đó )
Còn proof GMB chát vs saolamiu : nếu đã có ý định scam từ đầu thì sẽ tạo dựng 1 chứng cứ hoàn hảo ( Ví dụ : call nhau , a với chú vào facebook , tạo ra 1 đoạn chát ảo để sau này làm chứng cứ , rồi 1 thời gian dài không đụng đến vì nhát hay vì lý do gì đó , đến lúc rãnh 1 chú log 2 acc tự xử thì chả ai mà lần cả )
Mình không chơi PTC nhưng cũng thấy bất bình cho AE nên mới cmt dài thế này , cảm ơn ae đã đọc. ! Mình xin hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom