Waiting for Answer Giải trình về gmb409, saolamiu & site Countdownads

Status
Not open for further replies.
Em xin nói thế này, em không có bất kì PR hay tuyển RR nào như bác vo danh nói. Thậm chí em còn khuyên không nên đầu tư nhiều. Thứ 2 là em chỉ chấp nhận các mod teamview ngoài ra không một ai khác. Tiếp theo là em nói thật, nếu các bác bán một chiếc xe xong thèn mua site gây tai nạn chết người thì tìm thèn chủ cũ bỏ tù à. Các bác nói nghe vô lý quá. Em làm tất cả các việc này chỉ để giúp bác B không bị nghi oan thôi, chứ thật ra em không có trách nhiệm gì làm thế này cả. Trên mmo4me này có biết bao admin Việt Nam lập site rồi scam, rồi lại lập site rồi tiếp tục scam, các bác sao không đi teamview, check proof các bác ấy đi.
Nếu nói một cách vô trách nhiệm, em làm site, em bán site hay em scam cũng là việc của em. Chơi PTC vốn dĩ là phải chấp nhận việc bị scam. Em có thể im lặng chẳng nói năng gì, nhưng đến hiện giờ ở đây chịu trận. Bây giờ em chứng minh được mình bán site thì đã sao, các bác vẫn bảo em scam, dù là admin mới hay cũ. Thế em thử hỏi em chứng minh làm cái gì???
Em chứng minh tất cả những điều này là vì bác B thôi, chứ chứng minh hay không cũng vậy thôi.
Nhiêu đây cũng đủ nói lên sự vô trách nhiệm của anh ! Anh khuyên ai không nên đầu tư nhiều cơ ??? Chính em với anh Lý Trọng Hoàng làm nhân chứng việc anh pr cho site và liên tục kêu tụi e đầu tư vào site này . Thậm chí e định đầu tư thêm site uy tín anh còn khuyên chỉ nên chơi site này vì chơi lẻ khó kiếm với lại " anh nghĩ nó sống trên 6 tháng " và " nó có kế hoạch cho 2 năm rồi nên em yên tâm " . Đây có phải thực sự là anh hay là một người khác ??? Sao anh có thể nói những lời như thế này ?

Nhiêu đây cũng đủ nói lên sự vô trách nhiệm của anh ! Anh khuyên ai không nên đầu tư nhiều cơ ??? Chính em với anh Lý Trọng Hoàng làm nhân chứng việc anh pr cho site và liên tục kêu tụi e đầu tư vào site này . Thậm chí e định đầu tư thêm site uy tín anh còn khuyên chỉ nên chơi site này vì chơi lẻ khó kiếm với lại " anh nghĩ nó sống trên 6 tháng " và " nó có kế hoạch cho 2 năm rồi nên em yên tâm " . Đây có phải thực sự là anh hay là một người khác ??? Sao anh có thể nói những lời như thế này ?
Bạn đã bị 1 thằng bẩn thỉu dắt mũi rồi. Không cần phải tôn trọng cái thể loại này đâu.
@saolamiu Giờ mày không muốn đưa ra bằng chứng bán site. Ok. Tao chưa xét cái này nữa. Bây giờ tao hỏi cái này, tao đầu tư vào gần 1k3$ bằng PM. Mới with được 282$. Số tiền còn lại mày cuỗm hết rồi => Scam. Mày có nhận ko? Để tao kết luận luôn vụ này cho nó lành. Cù nhầy với bọn bẩn thỉu mất thời gian.

hiểu tâm trạng của bạn vãi lìn =)) vì đã bị 1 lần . Tôn trọng ngta mà bị scam thế này thì cay thật , mặc dù bị scam rồi nhưng luôn giữ sự tôn trọng đó . Cơ mà vứt mẹ nó đi chuyển sang anh <-> tôi , tao <-> mày cho ra . anh em đ' gì =))

Bạn nói nghe vô lý thật, em chơi sau cả bác đấy, mà admin site thì ko được chơi site của mình à. Em lập acc là để quan sát hoạt động của RR, group là của bác Duy Dương nhờ mình quản hộ. Mình đã từ chối quản nó, nhưng bác Duy Dương muốn nó tiếp tục hoạt động nên mình mới tổ chức event cho vui. Không ít người inbox mình xin ref mình từ chối và khuyên không nên chơi nhá. Mình thậm chí còn không muốn có member VN nữa, lúc làm site mình đã định blacklist VN rồi nhưng bác B bảo không cần phải làm như vậy nên thôi.
Vãi ông cãi chầy cối quá. Gặp ng khác 1IP chơi 2 acc ông có cho ăn baned k? Giờ còn bảo admin site thì k đc chơi site của mình à.. Quá vãi cho 1 admin VN phát biểu.

Em xin nói thế này, em không có bất kì PR hay tuyển RR nào như bác vo danh nói. Thậm chí em còn khuyên không nên đầu tư nhiều. Thứ 2 là em chỉ chấp nhận các mod teamview ngoài ra không một ai khác. Tiếp theo là em nói thật, nếu các bác bán một chiếc xe xong thèn mua site gây tai nạn chết người thì tìm thèn chủ cũ bỏ tù à. Các bác nói nghe vô lý quá. Em làm tất cả các việc này chỉ để giúp bác B không bị nghi oan thôi, chứ thật ra em không có trách nhiệm gì làm thế này cả. Trên mmo4me này có biết bao admin Việt Nam lập site rồi scam, rồi lại lập site rồi tiếp tục scam, các bác sao không đi teamview, check proof các bác ấy đi.
Nếu nói một cách vô trách nhiệm, em làm site, em bán site hay em scam cũng là việc của em. Chơi PTC vốn dĩ là phải chấp nhận việc bị scam. Em có thể im lặng chẳng nói năng gì, nhưng đến hiện giờ ở đây chịu trận. Bây giờ em chứng minh được mình bán site thì đã sao, các bác vẫn bảo em scam, dù là admin mới hay cũ. Thế em thử hỏi em chứng minh làm cái gì???
Em chứng minh tất cả những điều này là vì bác B thôi, chứ chứng minh hay không cũng vậy thôi.
bố thằng lẻo mép

Bạn bán xe thì bạn phải ra Ủy ban làm thủ tục sang tên còn bạn bán site thì ít nhất cũng phải thông báo trên site bạn trước lúc bán. Còn bán xe không làm thủ tục sang tên thì khi gây tai nạn công an hỏi bạn trước tiên cho đến khi bạn chỉ đích danh thằng gây tai nạn ra nó mới tha cho

Last edited:
nói chung là nó lừa đảo đó,.!! SCAM
Ai có cách gì giải quyết thì làm đi, không thì close topic.. Nghe nhưng lời giải thik mà éo ăn cơm được lun./ bùn nôn các bác ạ,...
:confused::confused::confused::confused:

Thôi thằng này nó k còn thuốc chưa đâu. Ở Topic bên kia có mem cung cấp info nó rồi, Đà nẵng thì phải. Bác nào thay mặt AE viết 1 lá đơn gửi lên CA cho CA họ làm việc với thằng lẻo mép này thui. Mấy thím có ý định phán CA nó k thèm lo vụ này, hay là ngu ráng chịu thì miễn ý kiến. Vụ ông chú Viettel CA còn cho bao thằng lên thớt được huống chi vụ này, chiếm đoạt cả chục $k chứ ít gì.

@vo-_-danh em chỉ thắc mắc là bác có 1K USD sao bác không đầu tư vào Site uy tín như Paidverts và Mytrafficvalue ? Em cũng đầu tư vào PV và MTV 2k3 USD và sau 2 tháng là hồi vốn rồi :D Em chỉ có thắc mắc vậy thôi ?

trả cho người ta đi sao ăn một mình vậy dc tội lắm đó :D

Lý do không thể chấp nhận được! Nói thẳng cho cậu hiểu, Mình là SMOD, quyền mình chỉ đứng sau @Shin nên mình có quyền yêu cầu và đòi hỏi bất cứ việc gì để tìm ra sự thật. Người ngay thẳng sẽ không bao giờ sợ người khác teamview này nọ đâu. Comment của cậu rất vô trách nhiệm. Nhắc lại lần cuối, @vo-_-danh sẽ đại diện người bị hại, mình đại diện forum, yêu cầu cậu cho thời gian cụ thể trong hôm nay để check teamview, vụ việc không thể kéo dài. Trong trường hợp cậu không đồng ý, mình sẽ đi đến kết luận cậu SCAM anh em, mọi lời nói, bằng chứng trước đây đều vô nghĩa, và @gmb409 sẽ không thoát khỏi trách nhiệm trong vụ này (kể cả trong trường hợp là người chỉ giúp cậu build site)

@vo-_-danh em chỉ thắc mắc là bác có 1K USD sao bác không đầu tư vào Site uy tín như Paidverts và Mytrafficvalue ? Em cũng đầu tư vào PV và MTV 2k3 USD và sau 2 tháng là hồi vốn rồi :D Em chỉ có thắc mắc vậy thôi ?
Cái hồi đó mà đầu tư vào PV với MTV chắc là bây giờ cũng lỗ to rồi :D. Mình đầu tư nhiều site ko chỉ site này. Tất nhiên cuộc chơi thì phải có mất và được :D

Bạn bán xe thì bạn phải ra Ủy ban làm thủ tục sang tên còn bạn bán site thì ít nhất cũng phải thông báo trên site bạn trước lúc bán. Còn bán xe không làm thủ tục sang tên thì khi gây tai nạn công an hỏi bạn trước tiên cho đến khi bạn chỉ đích danh thằng gây tai nạn ra nó mới tha cho
Theo luật bán xe cho thằng k đủ điều kiện sử dụng cũng dính trấu luôn đấy :D

Theo luật bán xe cho thằng k đủ điều kiện sử dụng cũng dính trấu luôn đấy :D
Vấn đề ở chỗ là xe của nó là tiền vay mua được, giờ nó bán xe và xù luôn cả khoản đã vay.
P/S: mình lập 1 topic mới chính thức report 2 tên này vậy. Chấm dứt cái vụ này, phí thời gian với bọn này.

Vấn đề ở chỗ là xe của nó là tiền vay mua được, giờ nó bán xe và xù luôn cả khoản đã vay.
P/S: mình lập 1 topic mới chính thức report 2 tên này vậy. Chấm dứt cái vụ này, phí thời gian với bọn này.
like!! từ đầu đến cuối thì chả tin đuợc lời nào!!!

Đọc 2 topic, em tóm lại đúng 1 câu. Nếu B và saolamiu thực sự ko có gì, vậy không cần phải giấu diếm về giao dịch bán site cả, cũng ko cần che bớt batch giao dịch hay bất cứ vấn đề gì. Vì là ng gian dối nên mới cần làm vậy. o_O

Đọc 2 topic, em tóm lại đúng 1 câu. Nếu B và saolamiu thực sự ko có gì, vậy không cần phải giấu diếm về giao dịch bán site cả, cũng ko cần che bớt batch giao dịch hay bất cứ vấn đề gì. Vì là ng gian dối nên mới cần làm vậy. o_O
làm trò ý mà, :D:D:D:D câu bao nhiêu time.!!! cho ae tốn tiền nét, tiền điện chơi

hôm qua đọc cmt của threar mà vếu nhịn đc cười

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week