Waiting for Answer Giải trình về gmb409, saolamiu & site Countdownads

Status
Not open for further replies.
Cố tình lừa mem còn giải thích, cậu bít rỏ ad là ai lại che dấu và nói là ad nc ngoài và là baj của bạn để tạo lòng tin cho mem và giờ đây vì cái sự che dấu của bạn rất nhìu ng mất tiền ngu????
Giờ cậu giải thích đc j ????
Cậu lạm dụng chức quyền pr site sai sự thật gây hậu quả nghiêm trọng cậu phải hiểu cái hq cậu gây ra nó ntn khi cậu cố tình che dấu để pr sai sự thật ko ???

Mà suy đi nghĩ lại mình thấy bọn này bẩn thật cả mẹ mình cũng lôi vào làm lý do cho cái trò bẩn này " bất hiếu " vkl

Đà Nẵng mà khu vực Hòa khánh là khu tập trung đông sinh viên (tầm 20k người , dân tứ xứ KCN , mà Sv ăn chơi thì thiếu tiền ,đợt trước có thằng sv bị bắt vì rút tiền ngân hàng (1tài khoản vài trăm đồng mà nó rút đc lên số ........éo thể tin nổi ).............Còn bác gì kia nói báo công an thì ..........bác cứ tiếp tục mơ đi(mình nghĩ là do hok liên quan đến tiền tệ :D:D)............Chủ yếu từ site trước 1 lần..........bác ý kiu mất lòng tin bỏ mmo nhưng mà chú @thethaipro kia + mod B gì đó vào thanh minh (bị tạo niềm tin cho vẻ chi ).......cuối cùng chìm (ng ta mất tiền do không mở dis paypal tới hồi bảo mua site ở trước không chịu trách nhiệm......mà biết có thật là mua site...mua 1 site scam và làm mới như CDA thì cái nào ngon hơn.....dể lấy đc niềm tin hơn.........Aiz.........chỉ là ý kiến phiến diện của mình .......Aiz ).......giờ ra thế này (site 1 mua site scam về rồi cho sâp(chắc chủ yếu memb khỏi dis tại vì có vào đây hô hào ae ngừng dis mà..sau lại bảo là lúc mua site tới sau không ai đầu tư vào...vậy tiền ng ta định dis có khả năng cao lấy lại vì dis đông thì mất ......lại là ý kiến nhìn phiến diện ) rồi tiếp sau đó lại lâp 1 site rồi bảo bán . ...Aiz ))) ........mà nếu biết ad site này là saolamiu gì gì thì liệu mấy ai giám đầu tư để bi giờ bị như thế này............................mà tóm lại 1 câu................lỡ ngu chơi nên phải chịu chứ giờ cạch ông này ra thì fake ông khác......chỉ là khó khăn hơn để tạo sự tin tưởng cho memb đầu tư , nhảy vào........chia buồn với các bạn :))......:D:D:D

Nói chặp đíu bik mình đang nói cái gi :)) :D:D:D

có đủ bằng chứng với giá trị tài sản trên 20 củ thì xong cmn đời sinh viên rồi =)))

ủa vụ này xin lỗi là xong hả mọi người...??
nực cười vãi.... hơi bức xúc... có ai hành động gì k nói để mình hưởng ứng nào

Thằng B nói nó còn đang đi học chắc chỉ trên dưới 20 tuổi thôi nhỉ? Mẹ nó chứ còn đang tuổi ăn học mà đã như thế này thì sau ra nó làm cái gì.Khuyên nó 1 câu dừng lại và suy nghĩ xem thằng em ạ. Em mà cứ như thế sau có giàu đi chăng nữa thì cũng k ra gì đâu. Còn tạo phúc cho con cái sau này em ạ!

Riêng thằng B này suốt ngày B B thì :

Em xin nói thế này, em không có bất kì PR hay tuyển RR nào như bác vo danh nói. Thậm chí em còn khuyên không nên đầu tư nhiều. Thứ 2 là em chỉ chấp nhận các mod teamview ngoài ra không một ai khác. Tiếp theo là em nói thật, nếu các bác bán một chiếc xe xong thèn mua site gây tai nạn chết người thì tìm thèn chủ cũ bỏ tù à. Các bác nói nghe vô lý quá. Em làm tất cả các việc này chỉ để giúp bác B không bị nghi oan thôi, chứ thật ra em không có trách nhiệm gì làm thế này cả. Trên mmo4me này có biết bao admin Việt Nam lập site rồi scam, rồi lại lập site rồi tiếp tục scam, các bác sao không đi teamview, check proof các bác ấy đi.
Nếu nói một cách vô trách nhiệm, em làm site, em bán site hay em scam cũng là việc của em. Chơi PTC vốn dĩ là phải chấp nhận việc bị scam. Em có thể im lặng chẳng nói năng gì, nhưng đến hiện giờ ở đây chịu trận. Bây giờ em chứng minh được mình bán site thì đã sao, các bác vẫn bảo em scam, dù là admin mới hay cũ. Thế em thử hỏi em chứng minh làm cái gì???
Em chứng minh tất cả những điều này là vì bác B thôi, chứ chứng minh hay không cũng vậy thôi.

"Bán Site " nghe hài vãi ra . Bán bán site thế bạn có chuyển toàn bộ số $ mà member dep vào cho admin mới ko? Hay bạn ôm hết số tiền đó còn để cho Admin mới trả hộ bạn . Chả có thèng nào mua site mà ngu thế .

Thế hú bạn của bạn qua xử vụ này đê :p
C50 chỉ là chân sai vặt cho mấy ông C45 thôi.... mấy ông già C45 chả biết mẹ ji máy tính cả.... nên mới nhờ mấy thằng lính C50 xét... chứ C50 chả có cái mọe ji đâu bạn.....mấy C khác kêu thì C50 mới có việc làm.. chứ mấy chú C50 chả có tiếng nói ji cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week