Waiting for Answer Giải trình về gmb409, saolamiu & site Countdownads

Status
Not open for further replies.
đệt vòng vo cái khỉ gì nữa
THứ 1 bác @saolamiu bị dính từ cái vụ SCRClick, bản thân là mod @gmb409 không biết vụ này thì quá vô lý
khi đó mình cũng đã thu gần đủ vốn: có lỗ đôi chút nên không tính toán gì nữa, coi như cho nó ăn 1 ít coi như làm phước
Vậy thử hỏi mod là 1 người như vậy thì bạn tin tưởng được thì quá vô lý, từ cách nói chuyện + trả lời vấn đề của các thear về SCRclix thì có thể hiểu được>>>>>>>
Rồi còn cái vụ bài viết kia
Thật xự không hiểu nổi trừ khi có uẩn khúc gì
Và nếu mà @gmb409 có thể qua được vụ này mà chả sao thì nói toẹt ra là sẽ chẳng còn là cái gì trong cái box
PTC này>>>>>>
Còn cái vụ mua bán site này thì nói mẹ nó ra là éo có đâu,,, t đảm bảo 100%....
Lấy cái lý do gia đình ra mà không biết nhục hả @saolamiu
thế là quá đủ rồi, ăn được vụ này chắc là kha khá rồi, nên phắn khỏi đây cho nước no trong lại

Riêng thằng B này suốt ngày B B thì :
Chuẩn luôn , mình vào mấy Topic đọc cứ thấy Bê Bê với Bò Bò , nghe hãm vãi ra :D

c50 cũng được mà k tốt nhất lên công an kinh tế vì vụ này liên quan đến tiền còn bê bò hay b j thì chắc chắn ở đây có người hơn tuổi cậu, cậu xưng tên thế tức là đề cao mình hơn họ nhỏ tuổi mà làm lớn làm j
đến mấy vụ cho nhau vay xong bùng ở ngoài còn mò được truy tố thì vụ này có bằng chứng cũng k khác j đâu, tiền cả k phải đi cướp giật j nên cứ CA cho chắc, nhiều ông c50 giỏi lắm chứ k phải chỉ d cái tiếng đâu

Em xin nói thế này, em không có bất kì PR hay tuyển RR nào như bác vo danh nói. Thậm chí em còn khuyên không nên đầu tư nhiều. Thứ 2 là em chỉ chấp nhận các mod teamview ngoài ra không một ai khác. Tiếp theo là em nói thật, nếu các bác bán một chiếc xe xong thèn mua site gây tai nạn chết người thì tìm thèn chủ cũ bỏ tù à. Các bác nói nghe vô lý quá. Em làm tất cả các việc này chỉ để giúp bác B không bị nghi oan thôi, chứ thật ra em không có trách nhiệm gì làm thế này cả. Trên mmo4me này có biết bao admin Việt Nam lập site rồi scam, rồi lại lập site rồi tiếp tục scam, các bác sao không đi teamview, check proof các bác ấy đi.
Nếu nói một cách vô trách nhiệm, em làm site, em bán site hay em scam cũng là việc của em. Chơi PTC vốn dĩ là phải chấp nhận việc bị scam. Em có thể im lặng chẳng nói năng gì, nhưng đến hiện giờ ở đây chịu trận. Bây giờ em chứng minh được mình bán site thì đã sao, các bác vẫn bảo em scam, dù là admin mới hay cũ. Thế em thử hỏi em chứng minh làm cái gì???
Em chứng minh tất cả những điều này là vì bác B thôi, chứ chứng minh hay không cũng vậy thôi.
:D đã lừa đảo mà ăn nói hùng hồn gê, kiểu như bán nợ, thằng kia ko trả thì ko liên quan đến mình.

nói chung là đề nghị bạn saolamiu chứng minh về bệnh tình của mẹ bạn. Mình ko mất tiền nên cũng ko có gì gay gắt với cậu, nếu đúng mẹ cậu bệnh như vậy thì dù là cậu scam thì cũng tạm hiểu đc. Còn ko thì việc lôi mẹ mình ra làm cái cớ như vậy thì cậu không bằng 1 con xúc vật :)

Sau này cậu có con, rồi khi biết đc con mình trù mình đang khỏe mạnh mà thành ung thư cậu sẽ thấy đau đớn đến mức nào :)

Em xin nói thế này, em không có bất kì PR hay tuyển RR nào như bác vo danh nói. Thậm chí em còn khuyên không nên đầu tư nhiều. Thứ 2 là em chỉ chấp nhận các mod teamview ngoài ra không một ai khác. Tiếp theo là em nói thật, nếu các bác bán một chiếc xe xong thèn mua site gây tai nạn chết người thì tìm thèn chủ cũ bỏ tù à. Các bác nói nghe vô lý quá. Em làm tất cả các việc này chỉ để giúp bác B không bị nghi oan thôi, chứ thật ra em không có trách nhiệm gì làm thế này cả. Trên mmo4me này có biết bao admin Việt Nam lập site rồi scam, rồi lại lập site rồi tiếp tục scam, các bác sao không đi teamview, check proof các bác ấy đi.
Nếu nói một cách vô trách nhiệm, em làm site, em bán site hay em scam cũng là việc của em. Chơi PTC vốn dĩ là phải chấp nhận việc bị scam. Em có thể im lặng chẳng nói năng gì, nhưng đến hiện giờ ở đây chịu trận. Bây giờ em chứng minh được mình bán site thì đã sao, các bác vẫn bảo em scam, dù là admin mới hay cũ. Thế em thử hỏi em chứng minh làm cái gì???
Em chứng minh tất cả những điều này là vì bác B thôi, chứ chứng minh hay không cũng vậy thôi.
Mày chứng minh cho B theo kiểu "mèo khen mèo dài đuôi" à. "CỐ ĐẤM ĂN XÔI" ?. Riêng vo_danh 1k3 rút được 282$ thì 10.999 mem khác thế nào cờ hó. Lợi nhuận kinh khủng vậy mà máy nói bán SITE , sao mày coi thường anh em mmo đến vậy ? Bán SITE đã không ai tin mà xảo biện "bán xe..... rồi bỏ tù thằng chủ cũ" y như đúng rồi :D. Tao đã mặc định mày là khốn nạn tưởng mày biến sao lại cứ " nhoi nhoi" lên làm ae sôi máu. Nếu mày ở SG tao mà không đón mày tao đ... phải con người :). Tao không chém , tao đủ tuổi để hành xử có trách nhiệm. Tốt nhất mày và đồng bọn không nên "xảo trá", "ngụy biện" thêm vì nó vô ích và gây phẫn nộ thêm đấy.

Chơi PTC chấp nhận scams? Thế mày có xem lại cách mà mày scams? Dắt mũi tụi tao à nhóc dog tao nhớ và nhắc cho mày nhớ nhé.

1. Pay chậm và không pay cuối tháng 3 vì lý do chúng tôi bận xử lý PP
2. Thông báo hack MOD suspend hàng loạt
3. Bắt verify sau đó không veri cho một số mem
4. Từ đó trở đi cứ 6 ngày tao chờ rút tiền thì từ pending lại chuyển về Balance không lý do, không trả lời.
5. Tự ý chuyển kế hoạch mà không thông báo, tự ý dùng tiền tụi tao mua hết Adpacks không cho rút
6. DIS ngược mem khiến mem âm PP
6. Rút tiếp 6 $ Pending lại về Balance
7. Suspend acc lần 2 xóa forum.
8. Khi ầm trên mmo4me thì bắt đầu mở lại acc và tiếp tục "câu giờ".....!

Scams thì scams cmn đi tụi tao có tội gì mà mày hành tụi tao đến như vậy, mày nợ tụi tao chứ tụi tao không nợ mày, ít nhất là ở kiếp này ... ok!

Các mem đọc đến đây có ai thấy quen thuộc với cách scams PTC? Bố khỉ mày hành tao chóng cmn mặt mà mày còn dám lên đây sủa. Mày nói bán site 1000 $ (trong khi lợi nhuận là hàng chục ngàn $) để lo mẹ bị "ung thư" từ # 4. Mày thừa biết trời thì cao đất thì rộng nhưng vẫn cố che cố lấp. Nếu giờ tao có một điều ước tao chỉ mong được gặp mày một lần và đấm thẳng vừa giữa mặt mày, con người mày, và cẩu cách của mày để hạ máu tránh bệnh tim. Riêng vụ này nếu mày không biến mày ở đâu trên forum thì tao ở đó. Đà Nẵng thì quá xa nhưng mmo4me thi rất gần. Tao hứa

Sorry mọi người và mod nhưng thật sự mình đã ăn tứ hành với nó mong các bạn thông cảm vì ngôn ngữ và bức xúc. CÁM ƠN ALL :)

Chào !

- B thấy một số bác không đọc hết comment ở topic này https://mmo4me.com/threads/saolamiu...g-chuc-quyen-gay-hau-qua-nghiem-trong.240225/ chỉ xem đoạn đầu, đoạn cuối rồi vào nhận xét nên không xác thực

- B viết topic này để nói tất cả cho mọi người biết hết sự viêc, ai cũng có thể theo dõi được, nhìn vấn đề này đúng hơn, ngoài xã hội bạn không nói thì không ai biết bạn là ai nên B sẽ nói hết ở đây, ai không muốn xem thì có thể chờ kết quả.

- Gửi 2 bác @animax1991@legialoc .. hai bác nói hay lắm, hai bác nói tất cả comment trong topic không liên wan sẽ bị delete, thế mà không ít người comment chẳng liên wan jì các bác cũng để đó, B chỉ trích mục 5 trong Rules box này ra vì B nghĩ memb comment thế là vi phạm Rules mà bác nói B hù dọa memb, bác nói B không có quyền làm thế ... B thấy hơi bị đắng lòng :D
-Dù có một số mem không đọc hết nhưng họ chỉ cần đọc trọng tâm là đủ hiểu vì họ biết nhận định ok.

-Với "bệnh" hiểm nghèo thì phải dùng thuốc "đặc trị" nên bác animax1991 và legialoc có cách xử lý riêng của họ bạn không cần ý kiến vì con người chứ không phải cái máy mà lập trình hay rules :D

-Với bạn B mình đã đọc hết và không tin một câu, không phải là thành kiến mà vì tất cả vẫn là "xảo trá" hay ít nhất là như vậy. Câu từ không chặt, một số là lời phiến diện và phỉnh "trẻ em". Nếu bạn nhìn sang lập luận của vo_danh và phản biện như vậy thì mem tăng % với bạn và chờ kết quả điều tra. Còn hiện giờ bạn mở TOPIC này ra vẫn là vô nghĩa và tốn băng thông
:)

Mày chứng minh cho B theo kiểu "mèo khen mèo dài đuôi" à. "CỐ ĐẤM ĂN XÔI" ?. Riêng vo_danh 1k3 rút được 282$ thì 10.999 mem khác thế nào cờ hó. Lợi nhuận kinh khủng vậy mà máy nói bán SITE , sao mày coi thường anh em mmo đến vậy ? Bán SITE đã không ai tin mà xảo biện "bán xe..... rồi bỏ tù thằng chủ cũ" y như đúng rồi :D. Tao đã mặc định mày là khốn nạn tưởng mày biến sao lại cứ " nhoi nhoi" lên làm ae sôi máu. Nếu mày ở SG tao mà không đón mày tao đ... phải con người :). Tao không chém , tao đủ tuổi để hành xử có trách nhiệm. Tốt nhất mày và đồng bọn không nên "xảo trá", "ngụy biện" thêm vì nó vô ích và gây phẫn nộ thêm đấy.

Chơi PTC chấp nhận scams? Thế mày có xem lại cách mà mày scams? Dắt mũi tụi tao à nhóc dog tao nhớ và nhắc cho mày nhớ nhé.

1. Pay chậm và không pay cuối tháng 3 vì lý do chúng tôi bận xử lý PP
2. Thông báo hack MOD suspend hàng loạt
3. Bắt verify sau đó không veri cho một số mem
4. Từ đó trở đi cứ 6 ngày tao chờ rút tiền thì từ pending lại chuyển về Balance không lý do, không trả lời.
5. Tự ý chuyển kế hoạch mà không thông báo, tự ý dùng tiền tụi tao mua hết Adpacks không cho rút
6. DIS ngược mem khiến mem âm PP
6. Rút tiếp 6 $ Pending lại về Balance
7. Suspend acc lần 2 xóa forum.
8. Khi ầm trên mmo4me thì bắt đầu mở lại acc và tiếp tục "câu giờ".....!

Scams thì scams cmn đi tụi tao có tội gì mà mày hành tụi tao đến như vậy, mày nợ tụi tao chứ tụi tao không nợ mày, ít nhất là ở kiếp này ... ok!

Các mem đọc đến đây có ai thấy quen thuộc với cách scams PTC? Bố khỉ mày hành tao chóng cmn mặt mà mày còn dám lên đây sủa. Mày nói bán site 1000 $ (trong khi lợi nhuận là hàng chục ngàn $) để lo mẹ bị "ung thư" từ # 4. Mày thừa biết trời thì cao đất thì rộng nhưng vẫn cố che cố lấp. Nếu giờ tao có một điều ước tao chỉ mong được gặp mày một lần và đấm thẳng vừa giữa mặt mày, con người mày, và cẩu cách của mày để hạ máu tránh bệnh tim. Riêng vụ này nếu mày không biến mày ở đâu trên forum thì tao ở đó. Đà Nẵng thì quá xa nhưng mmo4me thi rất gần. Tao hứa

Sorry mọi người và mod nhưng thật sự mình đã ăn tứ hành với nó mong các bạn thông cảm vì ngôn ngữ và bức xúc. CÁM ƠN ALL :)
bót nóng bác
đệt vòng vo cái khỉ gì nữa
THứ 1 bác @@saolamiu bị dính từ cái vụ SCRClick, bản thân là mod @@gmb409 không biết vụ này thì quá vô lý
khi đó mình cũng đã thu gần đủ vốn: có lỗ đôi chút nên không tính toán gì nữa, coi như cho nó ăn 1 ít coi như làm phước
Vậy thử hỏi mod là 1 người như vậy thì bạn tin tưởng được thì quá vô lý, từ cách nói chuyện + trả lời vấn đề của các thear về SCRclix thì có thể hiểu được>>>>>>>
Rồi còn cái vụ bài viết kia
Thật xự không hiểu nổi trừ khi có uẩn khúc gì
Và nếu mà @@gmb409 có thể qua được vụ này mà chả sao thì nói toẹt ra là sẽ chẳng còn là cái gì trong cái box PTC này>>>>>>
Còn cái vụ mua bán site này thì nói mẹ nó ra là éo có đâu,,, t đảm bảo 100%....
Lấy cái lý do gia đình ra mà không biết nhục hả @@saolamiu
thế là quá đủ rồi, ăn được vụ này chắc là kha khá rồi, nên phắn khỏi đây cho nước no trong lại

Chưa biết info của người mình cần làm việc lớn mà đã giao cả cục tiền cho họ. Cái này tại mình thôi và cũng 1 phần do mod nữa :v

Chưa biết info của người mình cần làm việc lớn mà đã giao cả cục tiền cho họ. Cái này tại mình thôi và cũng 1 phần do mod nữa :v
bạn có đọc không?

Trong topic của mình Lão Saolamiu khuyên nên đầu tư may mà mình ko dínhdatnj của nó! Nó up dùm topic của mình lien tục.

Em dù có muốn refund cũng không được, vì hiện em không giữ paypal của site. Và khi em bán site em cũng không nghĩ đến trường hợp như này đâu. Em mệt mỏi lắm rồi, mấy bác muốn công an hay xã hội đen cũng được vì giờ gia đình em cũng ôm cục nợ rồi, em cũng ko còn gì hết. Mấy bác bảo em đưa ra lý do con nít lừa mấy bác, em không bất hiếu đến mức mong muốn mẹ mình bị ung thư đâu. Hình ảnh như này các bác đã vừa lòng chưa, giờ u lan đến màng nhĩ rồi, mẹ em mổ rồi. Cần thì em chụp post lên luôn. Các bác vừa lòng chưa. :( Em giờ chỉ mong bệnh tình mẹ em thuyên giảm thôi, em không còn đủ tỉnh táo để suy nghĩ những việc khác đâu. Bằng chứng bán site thì em post lên rồi đó, mấy bác không tin thì em cũng chịu.

Em chỉ xin mấy bác đừng sỉa sói mẹ em nữa, bà ấy không có lỗi gì cả.

lập topic report scam, ngoan thì refunds anh em, cố chấp thì đừng trách sao 11k mem san bằng nhà :))
cảnh sát công nghệ cao C50 vào cuộc thì scammer chỉ còn đường vượt biên mà trốn nhé, ở đâu nó cũng tìm ra thôi!

Em dù có muốn refund cũng không được, vì hiện em không giữ paypal của site. Và khi em bán site em cũng không nghĩ đến trường hợp như này đâu. Em mệt mỏi lắm rồi, mấy bác muốn công an hay xã hội đen cũng được vì giờ gia đình em cũng ôm cục nợ rồi, em cũng ko còn gì hết. Mấy bác bảo em đưa ra lý do con nít lừa mấy bác, em không bất hiếu đến mức mong muốn mẹ mình bị ung thư đâu. Hình ảnh như này các bác đã vừa lòng chưa, giờ u lan đến màng nhĩ rồi, mẹ em mổ rồi. Cần thì em chụp post lên luôn. Các bác vừa lòng chưa. :( Em giờ chỉ mong bệnh tình mẹ em thuyên giảm thôi, em không còn đủ tỉnh táo để suy nghĩ những việc khác đâu. Bằng chứng bán site thì em post lên rồi đó, mấy bác không tin thì em cũng chịu.

Dấu đâu, chữ ký của bác sỹ đâu
Mà trong hình có chữ là không U
! cái tờ giấy với 1 cái hình như vậy bố cũng fake được

Dấu đâu, chữ ký của bác sỹ đâu
Mà trong hình có chữ là không U
! cái tờ giấy với 1 cái hình như vậy bố cũng fake được
bác có biết bị xơ nang là nhưu nào không? và bác có biết ung thư là như nào không? Em không muốn nói gì thêm nữa

Mẹ bạn nếu có ốm thì sao?
Bạn lấy lý d đó để đi lưad tiền member mà còn nói được à
Vậy nói toẹt ra khác éo nào cái loại trôm cắp ngoàidduownggf, có giỏi đi cướp ngân hàng đi, Đừng có bao giờ lấy cái lý do đó ra để biện hộ cho mình nhé
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom