Solved Giải quyết vấn đề "Paypal bắt confirm identity ?"

Ultimate

Legendary
Verified
Reactions
1,163
MR
20.542
Insuree Balance
5832|1000
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
1. Paypal bắt confirm identity ?
Rất đơn giản các bạn làm theo yêu cầu của paypal up id ( cmt, bằng lái xe, hộ chiếu), proof address ( hóa đơn điện nước) là qua. Nếu ai dùng info ảo có thể nhờ dịch vụ photoshop chi phí trọn bộ cỡ 100-120k.
2. Đã up đầy đủ thông tin mà vẫn nhận được yêu cầu "confirm identity"
Gửi tới email : [email protected]

Tiêu đề : About confirm my identity
Nội dung:
Dear bro, Document has been uploaded, but I still get the message "Action required: Please complete your identity confirmation" Please help me check it.if you need more info please let me know how to send you. Thanks

( Tiêu đề với nội dung các bạn tự viết cung được nhé)
1-2 ngày là ok nhe

Rất đơn giản các bạn làm theo yêu cầu của paypal up id ( cmt, bằng lái xe, hộ chiếu), proof address ( hóa đơn điện nước) là qua. Nếu ai dùng info ảo có thể nhờ dịch vụ photoshop chi phí trọn bộ cỡ 100-120k.

Nội dung:
Dear bro, Document has been uploaded, but I still get the message "Action required: Please complete your identity confirmation" Please help me check it.if you need more info please let me know how to send you. Thanks

1-2 ngày là ok nhe
bạn cho thông tin bạn nào làm ID và address 100 120k trộn bộ với, cảm ơn nhiều.

Pham Thi thi phai :D

UP lên cho ace

Hóa đơn điện nước bây giờ đa phần toàn gặp mấy ông xài 1 mẫu duy nhất. nhờ vả thì lo cho tiền vào túi trước thì nhanh lắm, up lên PP auto chuyển qua 180 ngày luôn. Đã nhờ qua 2 người và limit 180 ngày 2 cái pp luôn :D. đến cái thứ 3 tự lấy mẫu hóa đơn tự chụp ở ngoài nhờ thợ chỉnh lại tên thì qua. đắng lòng :D :D

Hóa đơn điện nước bây giờ đa phần toàn gặp mấy ông xài 1 mẫu duy nhất. nhờ vả thì lo cho tiền vào túi trước thì nhanh lắm, up lên PP auto chuyển qua 180 ngày luôn. Đã nhờ qua 2 người và limit 180 ngày 2 cái pp luôn :D. đến cái thứ 3 tự lấy mẫu hóa đơn tự chụp ở ngoài nhờ thợ chỉnh lại tên thì qua. đắng lòng :D :D
confirm identity nó dễ chứ fake gỡ limit thì hên xui :V

Nội dung:

1-2 ngày là ok nhe

Đã làm và thành công nhé :D, 7h30 sáng gửi 13h nó trả lời completed

Inbox mình với.

Hic, em ra tận ngân hàng, xin cái sao kê của ngân hàng, có cả địa chỉ của mình mà vẫn ko đuoc.

Ko hiểu bọn paypal muốn j nua, chắc phải về quê lấy cái hoá đơn điện nuoc xong gui chúng nó, mỗi tội hoá đơn lại mang tên bố mẹ chu, khả năng vẫn phai dùng dịch vụ PS rồi

cho mình hỏi bạn biết bạn nào làm dịch vụ này không :)

Mình nhận xuất hoá đơn cho các bạn confirm address nhé. Mình nhận free. Vì free nên cũng đừng có hối nhé.
Vui lòng ib hoặc fb.com/duy.np

Identity thì up CMND là dc mà. CMND ko có lun hả bạn @@

Account limit qua 180 ngày, rút nó đòi id, đã gửi rồi mà nó vẫn đòi gửi hoài.Bực với bọn pp ghẻ lở này ghê

Bổ sung thêm là khi tạo paypal new nó bắt điền ID number thì nhớ mà lưu lại cung cấp cho người fake ID kẻo vỡ mồm

1. ID phải trùng tên paypal, tốt nhất là trùng cả ngày tháng, nhìn rõ ràng ko lem nhòe ( nhòe hình có thể ăn 180 days )
2. Address phải trùng tên và địa chỉ đăng ký paypal, có dấu mộc và chữ ký

Khi chưa qua step confirm ID 5000 SGD mà bị limited, khi nhờ dịch vụ gỡ thì nhớ xin lại cái ID và address vì sau này kiểu gì cũng phải qua cái step đó

cho e hỏi proof address cái này lấy sao kê ngân hàng được không mấy bác

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week