Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

xin chào khóa học đi bán phim, bán báo dạo, nghe có vẻ tự hào gớm =)) wakakaka

Nhìn vào tool của cái khóa học quá nửa là free, mà cũng ghi 2.000.000+ , hài vl, "5 năm kinh nghiệm của tôi" kiếm được có gần 300e 1 tháng ryushare =))

Nhìn vào tool của cái khóa học quá nửa là free, mà cũng ghi 2.000.000+ , hài vl, "5 năm kinh nghiệm của tôi" kiếm được có gần 300e 1 tháng ryushare =))
Sao mày ko nhìn cái PROOR membership hả thằng ngu?, 1 host 400 usd vậy chơi 3-5 host nhân lên nó là bn??

Gà chêt mẹ ra còn sủa, thích đi dạy người khác mà ngay trang chủ đã lừa đảo rồi, toàn phần mềm free với crack trên mạng có đầy cũng ghi 2.000.000+ . Ngu vãi ra còn sủa, chắc *** dụ được thằng nào nên suốt ngày phải đá cái topic này lên :))

chủ thớt cho mình hỏi. Nên dùng tài khoản của ngân hàng nào để chuyển tiền từ paypal về nhỉ :)

chủ thớt cho mình hỏi. Nên dùng tài khoản của ngân hàng nào để chuyển tiền từ paypal về nhỉ :)
ACB hoặc Vietinbank,Eximbank nhé

Gà chêt mẹ ra còn sủa, thích đi dạy người khác mà ngay trang chủ đã lừa đảo rồi, toàn phần mềm free với crack trên mạng có đầy cũng ghi 2.000.000+ . Ngu vãi ra còn sủa, chắc *** dụ được thằng nào nên suốt ngày phải đá cái topic này lên :))
Thế mày đã làm cái được gì cho đời chưa??
giúp đc gì cho cái cộng đồng MMO chưa mà chê người khac' gà???
Mày biết trong đó có nhưng gì ko mà phán như đúng rồi thế

Nghe từ giúp cộng đồng mmo buồn cười vl :))
:Dthì có 1 diễn đàn 4000 members và 4 groups trên FB tầm 2000 mem, buồn cười éo gì nhỉ :) há há

ông này pro thì đi chỗ khác, người ta giải đáp thắc mắc cho newbie thì phải hoan nghênh chứ, chưa làm dc j thì im lặng ko lại ăn gạch

bác có kinh nghiệm post bài lên softarchive ko. share em với :) em có nguồn post rổi nhưng post lên toàn bị ban vì sai luật mà ko bik sai gì :)

mình có 1 site rồi, nội dung, trình bày mình nghĩ là ok

bạn có thể hướng dẫn mình 1 số cách seo cơ bản dc ko, online hiện tại trung bình 6-8, max 20, min 3-4

cám ơn bạn nhé :D

Giúp cái gì mà giúp, đào tạo ra một đống kềnh kềnh ăn xác thối phá nát site người ta thôi chứ gì đâu :D

Giúp cái gì mà giúp, đào tạo ra một đống kềnh kềnh ăn xác thối phá nát site người ta thôi chứ gì đâu :D
CLGT????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom