Ask Giải đáp tất cả các vấn đề về PTU!xin mời gửi câu hỏi tại đây!

up...............................

lúc đầu mình cài nhầm plugin Google XML Sitemap version 0.1.1 vì nó nằm ở top 1 khi mình search, sau này mới biết đó là hàng fake và mình cài lại Google XML Sitemaps 3.2.9 thì nó báo lỗi
  • There was a problem writing your sitemap file. Make sure the file exists and is writable. Learn more
  • There was a problem writing your zipped sitemap file. Make sure the file exists and is writable. Learn more
  • The building process took about 0.01 seconds to complete and used 27.75 MB of memory.
  • If you changed something on your server or blog, you should rebuild the sitemap manually.
  • If you encounter any problems with the build process you can use the debug function to get more information.
  • There is a new beta version of this plugin available which supports the new multi-site feature of WordPress as well as many other new functions! More information and download
cho mình hỏi cách khắc phục lỗi này để cài lại Google XML Sitemaps 3.2.9 hoàn chỉnh! mình cám ơn trước nha

Cho em chút, khí không phải. Các bác đã thành công với PTU đều làm site riêng à, dùng DLE hay WORDPRESS ? Có bác nào thành công nhờ đi SPAM bài trên các FORUM hay không ? Cám ơn.

có bác Sunday, nghe đồn bác ấy spam từ thời filesonic đến giờ. thu nhập cũng thuộc dạng khủng :confused:

chủ topic cho mình hỏi vấn đề này với! mình mới làm site, site mình thường bị lỗi thế này
Error establishing a database connection

mình đã cài những plugin cần thiết nhưng không hiểu sao nó cứ bị lỗi như vậy. hiện mình chưa cấu hình các tính năng bảo mật vì mình mới làm site đc vài ngày. có phải vì lí do này mà site mình hay gặp lỗi này không?
mình cho chạy site trên vps untubu, mỗi lần bị như vậy mình reset lại vps đc 1 thời gian ngắn thì lỗi lại xuất hiện. trên hosting mình tạo vps nó khuyến cáo không nên reset vps trên hosting như vậy vì có thể sẽ bị mất dữ liệu. cậu hướng dẫn mình khắc phục lỗi này với! :(
cám ơn cậu rất nhiều!

ko kết nối đc DATABASE đó bạn :|

đang muốn làm ptu mà có ai làm sư phụ em không :(

đã add yahoo, chờ hồi âm từ bác :">

skype đi bạn ơi, yahoo ít vào : congmmo

mình cần tìm tool rar nhiều file 1 lúc kiểu như: có 1 foder với 5 file từ 1-5 thì có thể rar thành 5 file cũng từ 1-5:D

trong winrar có chế độ này mà:|

"Mình mở lại topic support cho PTU 1 năm rưỡi trước.

http://mmo4me.com/threads/giai-dap-tat-ca-cac-van-de-ve-ptu-xin-moi-gui-cau-hoi-tai-day.39554/ "
Chào các bạn!

sau 4 năm chơi PTU,cũng có tý kinh nghiệm. ai có thắc mắc gì về filehosting mới.thanh toán ntn,proof Thanh toán,SEO,Spam,Hosting làm warez,3x,Joomla,Wordpress,Tools hỗ trợ PTU.... Xin mời gửi câu hỏi tại đây, nếu Private thì pm

Yahoo: f4_hayvevoianh_f4/congMMO
Mình sẽ trả lời trong 24h!

Thank!
site nào ngon nhất thớt .với thằng nào uy tín nhất

có site nào ngon giới thiệu chiến với bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,340
170,464
Latest member