Ask Giả Lập Androi

camapcatcap87

Newbie
Reactions
0
MR
0.043
Xin chào mọi người trong nhóm. Cho em hỏi là khu vực Đà Nẵng có ai hỗ trợ dạy cày game bằng giả lập không ạ. Có phí nhẹ ạ. Em cảm ơn

có hỗ trợ cài giả lập( tối ưu), tư vấn cấu hình theo nhu cầu,.. chứ làm gì có ai chỉ cho bạn chơi game nào để ra tiền. người ta không share kèo đâu trừ khi nát rồi hoặc lùa gà.

Upvote 0
giờ mà còn game ah , có ra tiền ko mà cay thế

Upvote 0
game NFT vẫn bú. :)
ra tiền hả , nhưng cái nft đó thấy bọn rửa tiền ít chú ý đến , toàn thanh niên đa cấp rình thôi

Upvote 0
Xin chào mọi người trong nhóm. Cho em hỏi là khu vực Đà Nẵng có ai hỗ trợ dạy cày game bằng giả lập không ạ. Có phí nhẹ ạ. Em cảm ơn
Cái này cũng dạy à bác, giờ cái bác cần là kinh nghiệm tìm game. Xem con game nào ra tiền được, ví dụ như xưa mấy con MU với Võ lâm thì bán acc bán đồ, con game nào bán đồ được thì xem cách để kiếm các đồ đấy. Rồi đi thuê mấy ông code autogame để code cái tool đúng như yêu cầu của mình rồi treo thôi

Upvote 0
có hỗ trợ cài giả lập( tối ưu), tư vấn cấu hình theo nhu cầu,.. chứ làm gì có ai chỉ cho bạn chơi game nào để ra tiền. người ta không share kèo đâu trừ khi nát rồi hoặc lùa gà.
không pbvm, cậu người bắc phải không?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,753
Latest member
quayxieu4437211
Back
Top Bottom