SCAM GIẢ DANH NICK Y!H & NICK DIỄN ĐÀN ĐI LỪA ĐẢO.

Status
Not open for further replies.

conectingpeople

Verified
Reactions
779
MR
0.000
Tôi chỉ có duy nhất 1 nick yahoo được admin SHIN phê duyệt làm dịch vụ trung gian, mọi nick y!h khác đều là lừa đảo nhé.

TRUNGGIAN247@YAHOO.COM

GIẢ DANH NICK Y!H & NICK DIỄN ĐÀN ĐI LỪA ĐẢO.
Nhận thấy nick này vô cùng nguy hiểm, phải cảnh báo anh em ngay. Bọn mất dậy này , sống bằng mồ hôi, công sức của anh em. Tụi này là loại cặn bã của xã hội, chúng nó nghĩ gì mà suốt ngày dình dập đi lừa đảongười khác chứ?

Cảnh báo cùng anh em, hết sức cẩn thận, đặc biệt là anh em newbie. Scammer cuối năm quyết tâm đi lừa đảo,bọn này nó sống bằng mồ hôi công sức của anh em. Anh em cảnh giác đừng để loại cặn bã này có đất sống.

SCAMMERS:CẢNH BÁO CÙNG ANH EM.
trunpgian247 chữ P not g p
trumggian247 chữ M not N
trunggian2477 THÊM 1 SỐ 7
TRUNGIAN247 chỉ có 1 chữ G
trunggiani247 nó fake chữ i nhé.(1/1/2014)
trunggiau247 fake chữ u(16/1/2014)

CHECK NICK YAHOO THẬT - GIẢ

Tại cửa sổ chat nhấn tổ hợp phím Ctrl + Shift + V -> nhìn vào tên truy cập nick yahoo đang chat với bạn ở dưới cùng.
Đây là nick yahoo của mình trunggian247

Dưới đây là những yahoo fake nick mình nhằm mục đích xấu đi scam lừa gạt tiền của anh em một số ví dụ điển hình:Các bạn phải để ý kỹ từng dấu (.) ,dấu phẩy (,), dấu gạch chân (_), và từng ký tự đan xen kẽ các chữ như hình dưới các bạn phải nhìn kỹ các chữ : m; p,7 hay là bỏ thiếu 1 chữ đi chỉ dùng chữ g. Và còn nhiều biến thể nháy chữ nữa như i thành j; O thành 0, 9 thành g vvv rất nhiều. Rất mong và cảm ơn các bạn đọc để ý tìm hiểu để trang bị kiến thức phòng tránh scam cho chính mình.

Nick yahoo mới fake được nhiều anh em cảnh báo: TRUNGGIAN2471

Nick này đặc biệt nguy hiểm , cảnh báo cùng anh em. Mong anh em đề phòng cảnh giác.

Cảnh báo cùng anh em, thằng xúc vật này gần đây đi lừa đảo anh em nhiều lắm đấy. Cuối năm anh em giao dịch cẩn thận .

Nick SCAMMER mới xuất hiện cảnh báo cùng anh em: trunggiani247 nó fake chữ i nhé.​

Cuối cùng các bạn đừng quên thêm những nick yahoo lừa đảo đó vào danh sách bỏ qua trong list yahoo
của các bạn.
Danh sách bỏ qua:
trumggian247
trunpgian247
trunggian2477
trungian247
TRUNGGIAN2471
trunggian247trunggian247
v.vv.....

NGUYÊN TẮC AN TOÀN TRƯỚC KHI GIAO DỊCH

A) Hãy gọi cho tôi trước khi giao dịch : 01639 55 91 91

B) Nhìn kỹ từng chữ trong tên nick yahoo trước khi giao dịch
Mình dùng 1 nick yahoo duy nhất :y/h:trunggian247 cho mọi giao dịch trung gian

Khi check ở chi tiết liên lạc và xem ở tên truy cập các bạn thấy các ký tự thừa hay thiếu hoặc khống giống thì hoàn toàn là nick yahoo lừa đảo các bạn. Hãy dừng lại giao dịch ngay và report nick scammer ngay tại đây : http://mmo4me.com/forums/report-scam.34/

C) Các bạn chủ động check thông tin về dịch vụ bên mình và chủ động add nick của mình nhé, cảm ơn các bạn.

D) Các bạn sau khi bàn bạc và thoả thuận giá cả ok hết rồi, phải chờ mình vào XÁC NHẬN RÕ RÀNG LÀ MÌNH thì mới giao dịch.

Cảnh báo cùng anh em!

TRUNGGIAN247 - DUY NHẤT 1 NICK YAHOO - FONE: 01639 55 91 91

Last edited:
Vẫn còn đó những đứa ko chịu làm ăn chân chính mà chỉ thích ăn chặn trên mồ hôi công sức của người khác :confused:

Vẫn còn đó những đứa ko chịu làm ăn chân chính mà chỉ thích ăn chặn trên mồ hôi công sức của người khác :confused:
cái loài đó bạn nói nó cũng không hiểu đâu . Chỉ có cách thích nghi với cái loại đó thôi .
năm nay mình cũng bị 1 thằng nó fake nick của bác trungigan247 ( đó đó nick của bác ấy còn dài , rất dễ bị fake ) nó scam mất 1tr7 .

cái loài đó bạn nói nó cũng không hiểu đâu . Chỉ có cách thích nghi với cái loại đó thôi .
năm nay mình cũng bị 1 thằng nó fake nick của bác trungigan247 ( đó đó nick của bác ấy còn dài , rất dễ bị fake ) nó scam mất 1tr7 .

Các bạn giao dịch , check kỹ nick, fone, banks và chờ tớ xác nhận đúng trong toppic mới giao dịch. Trước khi giao dịch fone tớ 1 cái cho an tâm. Thì chẳng thằng nào scam được. Tớ phát hiện thấy nick nào nguy hiểm là phải cảnh báo anh em ngay. Mình cũng đã cảnh báo rất nhiều trong toppic của mình rồi.
Các bạn xem thêm nhé:
http://mmo4me.com/threads/conectingpeople-dich-vu-trung-gian.109157/

Last edited:

Cảnh báo cùng anh em, thằng xúc vật này gần đây đi lừa đảo anh em nhiều lắm đấy. Cuối năm anh em giao dịch cẩn thận .

Nick SCAMMER mới xuất hiện cảnh báo cùng anh em: trunggiani247 nó fake chữ i nhé.​

Nói thật, cũng có khi mình vui đùa vờn với mấy thằng scam mình nhận thấy nick fake của chúng cũng ăn nói giống như nick thật vậy

Đôi lúc có cảm nghĩ nick thật tạo nick scam đi scam

Trình độ scam của chúng rất cao cấp, mọi người cận thận nha

Nói thật, cũng có khi mình vui đùa vờn với mấy thằng scam mình nhận thấy nick fake của chúng cũng ăn nói giống như nick thật vậy

Đôi lúc có cảm nghĩ nick thật tạo nick scam đi scam

Trình độ scam của chúng rất cao cấp, mọi người cận thận nha

Khi check ở chi tiết liên lạc và xem ở tên truy cập các bạn thấy các ký tự thừa hay thiếu hoặc khống giống thì hoàn toàn là nick yahoo lừa đảo các bạn. Hãy dừng lại giao dịch ngay và report nick scammer ngay tại đây : http://mmo4me.com/forums/report-scam.34/

C) Các bạn chủ động check thông tin về dịch vụ bên mình và chủ động add nick của mình nhé, cảm ơn các bạn.

D) Các bạn sau khi bàn bạc và thoả thuận giá cả ok hết rồi, phải chờ mình vào XÁC NHẬN RÕ RÀNG LÀ MÌNH thì mới giao dịch.

Last edited:
thằng chó trungiani247 đang đi scam anh em nhé. Giao dịch thì check kỹ yahoo và sdthoai, đợi tôi xác nhận toppic mới giao dịch.

Last edited:

Nick SCAMMER mới xuất hiện cảnh báo cùng anh em: trunggiani247 nó fake chữ i nhé.

Thằng súc vật này giờ nó đi add nick anh em trong 4rum tùm lum, anh em coi chừng nhé.​

mấy cu này cứ tưởng mình là newbie cũng pm =)) nó ko ngờ kinh nghiệm 8 năm chỉ 2 câu của tụi nó mình nói 1 phát là lặn luôn =))

Có gọi dt đó, nhiều bác bị gì có sdt thì ko kêu connfirm or kêu trực tiếp nick đó vào topic mà cmt, cứ khoái giao dịch ngoài yh :), để bọn nó có dịp lừa gạt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,875
Latest member
NGUYENPHUTHUAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week