Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

Khi đã ko mua bán trực tiếp được thì sàn nào cũng như nhau thôi các bác. Chênh lệch thì phải chấp nhận thôi phù hợp mục đích là đc, còn mình là thằng tiêu tiền thì tiêu thế đ nào chả được, nó là thằng bán thì nó sẽ có cách riêng để ăn ko trên fill rate thì cũng trên fee charged, ko khác là bao đâu bác ơi, kiểu bây giờ cân đo giao dịch btc ở VN thì remi, santi, btcvn đều SÊM SỊT =))

@XRPtoTheJapan nhìn lại giá USDT đi xem có giống nó yếu hơn code không :D. Trong khi bitcoin trên sàn BTC-E luôn thấp hơn các sàn khác :D.
@0979619647 quyền chọn lựa là của bác mà. Giá sàn sao thì mặc nó thắc mắc chuyện người ta làm gì :D

USDT chuyển nhận hên thì nhanh, xui thì đợi mấy ngày. BTCE code vẫn tiện nhất, nạp rút ngay lập tức, nhiều người thu code hơn

BTC đã vào vùng TESTING 2k6 . Hóng tối nay là nào ae:D

dạo này btc không ngóc nổi, giá btce cũng mất giá nhẹ, chả biết có lên được không hay bong bóng sắp vỡ, vỡ phát chắc dưới 2000, vài bác lại trôi dạt khỏi về =(

Các bác cho em hỏi: em vừa rồi mua 1bit EMC2 ở sàn poloniex đúng thời điểm đang pump mạnh thì cion này bị đóng băng ngừng giao dịch, trong khi đó ở các sàn khác như san bittrex vẫn hoạt động bình thường. Đến thời điểm hiện tại EMC2 ở polo đang bị đóng băng mất khảing 24h rồi mà chưa thấy hoạt động trở lại, ko biết cion này nó có biết mất khỏi sàn ko nhỉ các bác và em muốn chuyển 1bit từ ví EMC2 từ polo sang ví EMC2 ở sàn bittrex được không các bác nhỉ?
Em có 1 điều thắc mắc nữa là EMC2 ở polo đang bị đóng băng ko giao dịch được nữa nhưng lượng bít ở volum cứ rút ra giảm dần.
Có bác nào biết và gặp trường hợp này rồi thì thông não cho em với.

Các bác cho em hỏi: em vừa rồi mua 1bit EMC2 ở sàn poloniex đúng thời điểm đang pump mạnh thì cion này bị đóng băng ngừng giao dịch, trong khi đó ở các sàn khác như san bittrex vẫn hoạt động bình thường. Đến thời điểm hiện tại EMC2 ở polo đang bị đóng băng mất khảing 24h rồi mà chưa thấy hoạt động trở lại, ko biết cion này nó có biết mất khỏi sàn ko nhỉ các bác và em muốn chuyển 1bit từ ví EMC2 từ polo sang ví EMC2 ở sàn bittrex được không các bác nhỉ?
Em có 1 điều thắc mắc nữa là EMC2 ở polo đang bị đóng băng ko giao dịch được nữa nhưng lượng bít ở volum cứ rút ra giảm dần.
Có bác nào biết và gặp trường hợp này rồi thì thông não cho em với.
muốn rút được thì bác phải vào deposit and wwithdraw xem nó có cho rút không, rồi phải xem cả bên bittrex nó có cho nạp không (deposit), nếu 1 trong 2 bên báo bảo trì thì không được. còn chuyện volume thì nó chỉ ghi chép 24h nên không giao dịch thì volume sẽ giảm dần, sau 24h vẫn không giao dịch thì vol là 0
mình vừa xem thì hiện không rút được nhé vì cả polo và bittrex đều lỗi
nguyên nhân thì "EMC blockchain experienced a double spend attack. We are working with the development team on a fix." mấy vụ liên quan blockchain thì mình không chắc kết quả lắm

Last edited:
muốn rút được thì bác phải vào deposit and wwithdraw xem nó có cho rút không, rồi phải xem cả bên bittrex nó có cho nạp không (deposit), nếu 1 trong 2 bên báo bảo trì thì không được. còn chuyện volume thì nó chỉ ghi chép 24h nên không giao dịch thì volume sẽ giảm dần, sau 24h vẫn không giao dịch thì vol là 0
mình vừa xem thì hiện không rút được nhé vì cả polo và bittrex đều lỗi
nguyên nhân thì "EMC blockchain experienced a double spend attack. We are working with the development team on a fix." mấy vụ liên quan blockchain thì mình không chắc kết quả lắm
Cám ơn bạn đã giải thích giúp mình. Hy vọng EMC2 chỉ lỗi mấy ngày rồi bình thường, nếu EMC2 chết hẳn thì mất tôi 1bit thì phí quá

dạo này sao btc giảm mạnh thế anh em

Tất cả các coin đều giảm mạnh, thậm chí còn giảm mạnh hơn cả BTC, như là WAVES, ETH, và tất cả assets tokens của ETH. Nhờ vậy mình mới mua được những coin này bằng BTC

mình ra đê rồi ae à :(
nghe nói ở đê bây giờ, ngoài những ngành cũ như lô, đề, cờ bạc thì còn có thêm mấy ông bất động sản, chứng khoán nữa. Liệu anh em đầu tư tiền điện tử còn có chỗ để ngồi không ?.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week