Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

rFcD2Psd

Nhìn sơ sơ, con sóng nó đáng 1 phát, anh chị em năm tay nhau ra Đê ở, hy vọng sẽ có sóng tiếp =))

các bác thương lái mà còn đòi ra đê thì nông dân cày cuốc như em biết thống làm thao

Các huynh đài đừng lo, theo tại hạ thấy thì chắc chắn BTC đang bị tụi ma giáo Dump để gom hàng rồi Pumb lên 4k đó mà, vậy nên đừng có sợ gì cả, còn bây giờ tại hạ đi nấu mì tôm ăn đây, đói quá.

Ôm ETH 312 tưởng là đáy, ai ngờ khởi động 1 cuộc bão táp mưa sa.
vãi cả thanh niên :D thôi chờ đến đầu tháng 8 mà ứng biến

mấy tháng nay bong bóng btc thổi căng nhanh quá, giờ bắt đầu giai đoạn bất ổn, ae mới lại nhảy vào nhiều, khả năng nhiều ae lại tan xác =(

anh em cho hỏi mua btc hay eth mua trang nào giá ổn?
hay lên mua btce hoặc usdt
mua BTC-E của mấy bác có đóng bảo hiểm trong 4rum ý bác nhé, xong dep vô sàn BTC-E rồi từ đấy xúc BTC hoặc ETH. Phí gd BIT ở BTC-E khá cao nên gd nhanh. Còn send BTC từ ví blockchain phí mặc định thấp thì mút chỉ qua ngày :D

không biết khi nào sẽ lên 3k6 đây ^^

không biết khi nào sẽ lên 3k6 đây ^^

View attachment 98871
Bác cho em hỏi vừa rồi em ôm 1btc EMC2 ở sàn polo hôm 30/6 vừa rồi đúng lúc nó đang pump mạnh thế là bị đóng băng ko giao dịch được nữa và cho đến hôm nay vẫn chưa thấy nó hoạt động chở lại. Nhưng ở sàn bittrex EMC2 vẫn giao dịch bình thường.
Không biết EMC2 ở polo bị đóng băng vĩnh viễn ko bác nhỉ? Bác hiểu giải thích giúp em cái.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back