Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

đến lúc gặt lúa nexus r chăng? đợi hơi là lâu :eek:

ăn chắc mặc bền, ngày lấy lãi 40$ thôi :D

Phần lending bên poloniex.com
Hoặc mình cũng mới thấy bên yobit cũng có phần invest
Nếu chịu được rủi ro coin giảm giá thì gửi này cao gấp 5-10 lần ngân hàng và đương nhiên không cao bằng hyip, invest matrix nhưng an toàn hơn ( sàn đảm bảo mà =)) )

Last edited:
làm sao thế bác? hd em với
tranfer sang lendding đặt % lãi là xong thôi phải k nhỉ các pro hì

tranfer sang lendding đặt % lãi là xong thôi phải k nhỉ các pro hì
đúng rồi,

đặt hợp lý, kéo xem có thằng nào to thì đặt trc nó 1 điểm

đúng rồi,

View attachment 98981

đặt hợp lý, kéo xem có thằng nào to thì đặt trc nó 1 điểm
pác cho e hỏi là cái rate đó là tính cho 1 ngày hay 2 ngày. Ví dụ mình cho vay tầm 10 bit thì dc bao nhiêu bit là tụi nó vay

Phần lending bên poloniex.com
Hoặc mình cũng mới thấy bên yobit cũng có phần invest
Nếu chịu được rủi ro coin giảm giá thì gửi này cao gấp 5-10 lần ngân hàng và đương nhiên không cao bằng hyip, invest matrix nhưng an toàn hơn ( sàn đảm bảo mà =)) )
Nó tầm bao nhiêu %/tháng bạn.

pác cho e hỏi là cái rate đó là tính cho 1 ngày hay 2 ngày. Ví dụ mình cho vay tầm 10 bit thì dc bao nhiêu bit là tụi nó vay

Có khi nào nó xù luôn ko bạn

Nó tầm bao nhiêu %/tháng bạn.

Vẫn chưa hiểu lắm, bác nào giải thích hộ được không ?

cái này là để cho mấy bác chơi margin mượn, nó là ví dụ bác có 1 củ nhưng vào margin sẽ đc 2.5 củ để chơi (tất nhiên sẽ ko rút đc) , như vậy lời/lỗ sẽ x2.5, có nghĩa nếu bác thua quá 40% (của 2.5) thì hệ thống tự bán hết, bạn mất sạch vốn, cái phần từ 1 thành 2.5 thì 1.5tr sẽ là phần mượn của lending và họ sẽ phải trả phí, còn lãi rate thế kia là tính theo ngày, Fee là 15%, người cho vay trả- Fee đc trả chung với lãi luôn

thời gian vay min là 2 ngày, max là 60 ngày, người mượn có thể trả bất cứ lúc nào. lãi tính theo thời gian mượn
cái này rủi ro là có nhưng rất thấp nhưng ko phải ko có.

Lãi hiện tại khoảng 0.0850%/ngày, trừ 15% phí là còn 0.07225%, nếu bạn ngâm btc thì hãy bỏ vào đây cũng kiếm đc ít ly càfe hằng ngày

bảng lịch sử lãi ở đây, https://poloniex.com/tradeHistory
chọn tab Load Earning

Last edited:
cái này là để cho mấy bác chơi margin mượn, nó là ví dụ bác có 1 củ nhưng vào margin sẽ đc 2.5 củ để chơi (tất nhiên sẽ ko rút đc) , như vậy lời/lỗ sẽ x2.5, có nghĩa nếu bác thua quá 40% (của 2.5) thì hệ thống tự bán hết, bạn mất sạch vốn, cái phần từ 1 thành 2.5 thì 1.5tr sẽ là phần mượn của lending và họ sẽ phải trả phí, còn lãi rate thế kia là tính theo ngày, Fee là 15%, người cho vay trả- Fee đc trả chung với lãi luôn

thời gian vay min là 2 ngày, max là 60 ngày, người mượn có thể trả bất cứ lúc nào. lãi tính theo thời gian mượn
cái này rủi ro là có nhưng rất thấp nhưng ko phải ko có.

Lãi hiện tại khoảng 0.0850%/ngày, trừ 15% phí là còn 0.07225%, nếu bạn ngâm btc thì hãy bỏ vào đây cũng kiếm đc ít ly càfe hằng ngày

bảng lịch sử lãi ở đây, https://poloniex.com/tradeHistory
chọn tab Load Earning
Thế này thì lãi thấp nhỉ tầm 2-3% nhỉ

Bit 2 tuần nay long lanh quá, cơ hội cho bác nào muốn trữ usd giá thấp :p:p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back