Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

biết ngay btc-e kém bistamp thì có lúc btc-e sẽ lại tăng tốc lên đuổi sát đít bistamp mà :D
ngon vãi mật ^^

mem mới mom men nhờ cụ chỉ giáo vài điều

2 lần btc-e có cú đuổi thần tốc bistamp khi đang bị bistamp dẫn chênh cỡ 60 -> 100$ he ^^

nên khi mà bistamp cứ duy trì ở ngưỡng giá cao không sập mấy thì sẽ có lúc btc-e nó lại tăng tốc đuổi sát đít bistamp ^^

Bà mẹ cái thằng bitcoin tăng gì tăng kinh vãi hồn, mấy coin khác toàn là màu đỏ với đỏ, nhìn phát ngán o_O
Giờ nó mà dump xuống 1k2 1k3 1 phát thì sướng phải biết

Bà mẹ cái thằng bitcoin tăng gì tăng kinh vãi hồn, mấy coin khác toàn là màu đỏ với đỏ, nhìn phát ngán o_O
Giờ nó mà dump xuống 1k2 1k3 1 phát thì sướng phải biết
cũng đang hóng cú nổ này ^^

Cán mốc 1k9 rồi kìa :3
Hôm nọ ae nào bắt được ở 1k6 thì giờ bán là ổn rồi nhé

các bác cho em hỏi chút là sao bitcoin em gửi vào sàn BTC-E từ tối 9/5, mà nay đã là 11/5 rồi mà vẫn không nhận đc tiền ạ? cứ "0 confirmations" hoài thôi. những lần trước em gửi lâu lắm cũng chỉ tầm 2 tiếng là có tiền rồi. lần này k hiểu sao lâu quá :(

các bác cho em hỏi chút là sao bitcoin em gửi vào sàn BTC-E từ tối 9/5, mà nay đã là 11/5 rồi mà vẫn không nhận đc tiền ạ? cứ "0 confirmations" hoài thôi. những lần trước em gửi lâu lắm cũng chỉ tầm 2 tiếng là có tiền rồi. lần này k hiểu sao lâu quá :(
Gửi phí thấp quá :D hoặc là nguồn btc đó từ 1 giao dịch nào đó cũng chưa được xác nhận (cũng vì phí thấp quá :D)

Tình hình sắp đến giờ cao điểm, chuẩn bị tinh thần và hàng họ bắn nha các bác :p:p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
419,683
171,769
Latest member
phannhattrieu012
Back
Top Bottom