• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Giá Bitcoin lại giảm đột biến, nhiều cụ vẫn lời khủng, nhiều cụ lại lỗ to

LTC đang sập hầm :cool::cool::cool::cool:

biết ngay btc-e kém bistamp thì có lúc btc-e sẽ lại tăng tốc lên đuổi sát đít bistamp mà :D
ngon vãi mật ^^

mem mới mom men nhờ cụ chỉ giáo vài điều

2 lần btc-e có cú đuổi thần tốc bistamp khi đang bị bistamp dẫn chênh cỡ 60 -> 100$ he ^^

nên khi mà bistamp cứ duy trì ở ngưỡng giá cao không sập mấy thì sẽ có lúc btc-e nó lại tăng tốc đuổi sát đít bistamp ^^

Bà mẹ cái thằng bitcoin tăng gì tăng kinh vãi hồn, mấy coin khác toàn là màu đỏ với đỏ, nhìn phát ngán o_O
Giờ nó mà dump xuống 1k2 1k3 1 phát thì sướng phải biết

Bà mẹ cái thằng bitcoin tăng gì tăng kinh vãi hồn, mấy coin khác toàn là màu đỏ với đỏ, nhìn phát ngán o_O
cũng đang hóng cú nổ này ^^

Margin short mấy coin khác đi, trên polo có 12 lựa chọn cho bác:D

Cán mốc 1k9 rồi kìa :3
Hôm nọ ae nào bắt được ở 1k6 thì giờ bán là ổn rồi nhé

các bác cho em hỏi chút là sao bitcoin em gửi vào sàn BTC-E từ tối 9/5, mà nay đã là 11/5 rồi mà vẫn không nhận đc tiền ạ? cứ "0 confirmations" hoài thôi. những lần trước em gửi lâu lắm cũng chỉ tầm 2 tiếng là có tiền rồi. lần này k hiểu sao lâu quá :(

các bác cho em hỏi chút là sao bitcoin em gửi vào sàn BTC-E từ tối 9/5, mà nay đã là 11/5 rồi mà vẫn không nhận đc tiền ạ? cứ "0 confirmations" hoài thôi. những lần trước em gửi lâu lắm cũng chỉ tầm 2 tiếng là có tiền rồi. lần này k hiểu sao lâu quá :(
Gửi phí thấp quá :D hoặc là nguồn btc đó từ 1 giao dịch nào đó cũng chưa được xác nhận (cũng vì phí thấp quá :D)

Tình hình sắp đến giờ cao điểm, chuẩn bị tinh thần và hàng họ bắn nha các bác :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,951
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom