Help GATOR Và RYUSHARE chiến cái nào đây

khoatr1982

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Hiện tại anh em đang chiến Gator bị 1 tình hình chung là lượt sale giảm hơn 1 nữa, ko rõ là có bị cheate sale không, nhưng cho dù có bị cheate hay không thì cũng chẳng sống nỗi, nên nhờ anh em nào đã từng chiến 2 host cùng 1 lúc tại thời điểm này đưa ra 1 nhận xét về 2 host này.

tôi nsoi thật cùng chiến như nhau thì gator sale đều còn ryushare ko bao h có :))

vote cho anh extabit :D:D:D

thằng rg này ko cheat bảo phí, còn ryu thì never nhé, vote cho ryu sự lựa chọn hoàn hảo

cheat hay không thì cứ vác cc ra mà đâm là biết, thằng này không có chuyện cheat sale nhá, download thì không rõ :binhsua78:
dek kiếm cho nó được sale nào mà suốt ngày đi bêu xấu nó là sao? :binhsua10:

cheat hay không thì cứ vác cc ra mà đâm là biết, thằng này không có chuyện cheat sale nhá, download thì không rõ :binhsua78:

Sao bác biết nó ko cheat ??? :binhsua163:

Đâu phải ai cũng rành mà đâm cc ...

Bác coi thử xem như vầy có cheat hay ko nhé:
Tuần rồi thứ 2, 3 mỗi ngày 12, 13 sale, kiếm hơn 200$ (chỉ 2 ngày). Vậy mà thứ 4,5,6,7, CN mỗi ngày chỉ 1 con 1 m thôi. Cứ như vậy 2 tuần nay rồi. Hôm nay thứ 2 lại khấm khá:

2012-09-24 1911 (0$) 5 (36.8775$) 0 (0.0000$) 0.0000$ 0 (0$) 36.8775$

Lúc trước chơi oron thì thứ 7,CN là 2 ngày ko thể móm, còn Gator thì chẳng có gì là ko thể cả :D

gator mà kô cheat thì anh em chiến nó giàu to rồi

bêu xấu chi vậy, sự thật nó là như thế, vô topic rapidgator mà xem mọi người kêu gào nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week