Ask [Gấp]Cách nhận séc từ trang aff????

realbarca1

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chào các bác!

Mình mới chơi aff và cũng đủ tiền để paid nhưng nó chỉ có phương thức thanh toán qua sec (check)

Aff ở Mỹ gửi sec từ 19-12 nhưng đến nay (20 ngày) mình vẫn chưa nhận đc.Không biết có phải do mình ghi sai tên với địa chỉ không nữa

Mình tên là: Bùi Minh Đức
Địa chỉ: Số nhà 1 ngõ 2 ngách 3 phố ABC, quận Cầu Giấy Hà Nội

thì mình ghi thông tin trên profile của mình là:

Name: Minh Duc Bui
Address: 1/2/3 ABC, Ha Noi 10000

Mình ghi như vậy liệu bưu điện họ có xác định đc địa chỉ không? Các bro giúp mình với

Nếu như họ không xác định đc địa chỉ để gửi đến tận nhà thì họ sẽ giữ lại 1 thời gian hay gửi trả luôn về nơi viết séc?

Mình định ra bưu điện hỏi thì không biết là nên ra bưu điện thành phố hay là bưu điện quận để hỏi và muốn hỏi xem là séc đã về đến bưu điện chưa thì cần phải cung cấp thông tin gì cho nhân viên bưu điện để họ tra cứu

Các bác giúp em với :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Last edited by a moderator:
Theo mình biết nhận check thì mất khoảng hơn 1 tháng mới về VN . Và khi ra ngân hàng ủy nhiệm để họ lấy hộ tiền trong check mất tầm 2 tháng thì bạn mới cầm tiền mà tiêu

Thân

Theo mình biết nhận check thì mất khoảng hơn 1 tháng mới về VN . Và khi ra ngân hàng ủy nhiệm để họ lấy hộ tiền trong check mất tầm 2 tháng thì bạn mới cầm tiền mà tiêu

Thân

Thanks bro!

Nhưng bưu điện thành phố hay bưu điện quận sẽ là đơn vị chuyển trực tiếp cho mình vậy bro?Và địa chỉ mình ghi như trên có ok không vậy :-s

Về phần địa chỉ thì ra bưu điện nào mình cũng ko năm rõ . Nhưng bạn có thể check trên site là check về hay chưa được mà

Việc nhận check từ mạng Aff thường mất khoản 2-4 tuần về tới việt nam, Chỉ cần ghi chính xác địa chỉ nhà hoạc chổ ở của cậu là ok. Sau khi nhận check về rùi cậu ra ngân hàng nhờ họ thu hộ check dùm cậu, mất từ 1->3 tháng nữa:). Mình chỉ cậu nè, lên mạng search cách làm thẻ PAYONEER, làm cho mình một cái thẻ này để tiện việc rút tiền về việt nam nhanh chóng, tiện lợi nhé.
Thân!

bạn để nguyên địa chỉ như này nhé: ( Viết không dấu )

Mình tên là: Bùi Minh Đức
Địa chỉ: Số nhà 1 ngõ 2 ngách 3 phố ABC, quận Cầu Giấy Hà Nội

ở trên tờ Séc họ đã ghi sẵn ra country VietNam nên nó sẽ đuọc chuyển về Việt Nam, sau đó bưu điện sẽ gửi về . Từ Mỹ về VN mất khoảng 10-14 ngày , còn lại thì tùy bưu điện . Như mình thì Bưu điện bờ hồ đóng dấu xong thì 1 ngày sau về nhà mình ( Mỹ đình)

Ai chơi aff giao lưu tí, mình còn 1sale nữa là đủ iu cầu check rồi :D

CỨ đúng địa chỉ mà phết vào
E nhận mấy lần từ Cj rồi.Tầm 20 ngày gì đấy về tận vùng sâu vùng xa quê em

check mất tầm 1 tháng đến 1 tháng rưỡi để về Việt Nam, và bạn phải mất thêm hơn 1 tháng để NH duyệt Check cho bạn, tổng cộng bạn mất hơn gần 3 tháng. Bạn hãy tìm hiểu về Payoneer để nhận tiền từ các mạng Affiliate Network phổ biến nhanh chóng hơn.

Cứ thế mà xúc.Mong 1 ngày đổi cmn đời.kaka

check mất tầm 1 tháng đến 1 tháng rưỡi để về Việt Nam, và bạn phải mất thêm hơn 1 tháng để NH duyệt Check cho bạn, tổng cộng bạn mất hơn gần 3 tháng. Bạn hãy tìm hiểu về Payoneer để nhận tiền từ các mạng Affiliate Network phổ biến nhanh chóng hơn.

bạn này chắc chưa nhận và đổi Séc bao giờ @@

từ ngày séc gửi đến ngày nhận mình mất 14 ngày , ra VCB đổi mất 21 ngày .
Còn payoneer thì đúng là tiện rồi , khuyến khích là nên dùng.

Các bác cứ quất một thẻ VISA PAYONEER cho lành, chứ phải đợi nhận CHECK và đổi CHECK chắc dài cổ ra:))
Hiện giờ việc làm thẻ payoneer dễ rùi, cứ lên mạng search ra mấy trang hướng dẫn rùi làm thẻ thôi, làm xong thường Payoneer chấp nhận hết, đợi khoảng gần 1 tháng trở lại thì sẽ nhận được thẻ. Trừ một số trường hợp các bác làm không chính xác các bước, thì bị trễ hoặc trục trặc do bưu điện:)
Chúc các bác kiếm nhiều tiền nhe!
Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,718
171,820
Latest member
0379158236
Back
Top Bottom