Help Gallery Room - Phòng trưng bày

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Topic này sẽ tập hợp những thành tích Poker của anh em trong forum. Ai đã đạt được thành tích gì cứ post vào đây để mọi người cùng chiêm ngưỡng cũng như là động lực để cùng nhau cố gắng phấn đấu đạt thành tích cao hơn nữa :D

Đầu tiên mình sẽ post lại những thành tích cũ có trong box hiện giờ:​

chuandt - http://mmo4me.com/showthread.php?78546-Lai-moi-kiem-duoc-cai-giai-nhe-ae

Còn đây là vài thành tích gần đây của mình :binhsua25:

Tháng 7

Về 1

Về 2

Về 7

Về 3

Tháng 8

Về 1

Về 4

bác pro v~, m mới tập chơi cái này chơi cash game bay 30$ rồi giờ thỉnh thoảng có chơi 100K freeroll cũng đc vài lần giải cao nhất 160/7861 đc 0.98$ mới mấy hôm trước :binhsua56:
chắc phải tu luyện dài dài mới = 1 phần của bác:binhsua48:

bác pro v~, m mới tập chơi cái này chơi cash game bay 30$ rồi giờ thỉnh thoảng có chơi 100K freeroll cũng đc vài lần giải cao nhất 160/7861 đc 0.98$ mới mấy hôm trước :binhsua56:
chắc phải tu luyện dài dài mới = 1 phần của bác:binhsua48:

Mình tham gia Poker nghiêm túc cũng vài ba năm rồi mới có chút thành quả như vậy, thời gian đầu cũng thua dữ lắm. Trong Poker có nhiều thể loại phải biết mình hợp với cái nào mới phát triển được như mình chỉ hợp chơi Tour còn tính toán được chứ đánh cash ko lại bọn nó :D

Chài, lâu lắm k đụng đến poker.

:) anh em chơi trò này nhiều phết nhỉ

Tham gia partypoker nửa tháng nay giờ mới có chút thành quả mặc dù ko đc như mong đợi (top 3), hic cuối cùng lại về 4

Đầu tháng 9 beat đc thằng Party tour nhỏ nhỏ :D

bác ơi e bi pokerstars yêu cầu xác minh mà tên trong acc k trung cmnd nên k0 xác minh được. e bảo nó del acc đó đi lập acc mới chính xác mà nó k0 chấp nhận. acc e vẫn chơi bình thường chỉ sợ k0 dám nạp vào thôi. hết $ cũng k0 rút thử được. vậy bác khuyên e nên làm gì bây giờ để chơi bên pokerstars? chán quá

Last edited:
Up lại 1 proof cũng khá cũ của Poker việt nam mình :). Nguồn: pokerembassy.net

thể loại này rút tiền bao lâu thì tiền về vậy bạn
Cái này còn tùy vào sàn bạn tham gia nhưng trung bình là 1-2 ngày (thường là trong vòng 24h)

Thành tích mới của 1 mem trong box 50 chai đâu có khó :D

Last edited:
Chúc mừng bác chauyeuba nhé. Mình cũng đang cày Tut của các bro và theo chân các bác.
Hy vọng sẽ lập được 1/10 kì tích như bác chauyeuba :D
acc là gì để t vào nằm vùng :D

lâu lắm rồi mới có ảnh để treo cho ra hồn, theo bác lalala cũng kiếm đc hơn 20 chai ăn tết ;)

vãi các bác chơi BI cao thế :eek:
đành nằm vùng nhìn thèm vậy

mấy bác khi nào đánh cho em teamview xem học hỏi với được không :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,736
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom