Help Gallery Room - Phòng trưng bày

vãi các bác chơi BI cao thế :eek:
đành nằm vùng nhìn thèm vậy

mấy bác khi nào đánh cho em teamview xem học hỏi với được không :)
ờ có hơi phá bankroll tý bt chỉ đánh tầm 11$ đổ lại đáng lẽ đánh 2 tour 11$ nữa là hết ngày nhưng lười lười nên gom lại đăng ký tour ít người đánh, chứ đánh tour vài k người thì lúc nào mình cũng phải sẵn sàng 7-10h (cái này là hạn chế nhất của đánh tour ><)

còn ý định học hỏi thì bạn có thể xem trong topic này http://mmo4me.com/threads/nguoi-that-viec-that-tu-100-len-100-000-voi-poker.141939/, lối đánh của mình cũng học hỏi từ acoimbra kể cả thói quen note

lâu lắm rồi mới có ảnh để treo cho ra hồn, theo bác lalala cũng kiếm đc hơn 20 chai ăn tết ;)

Chúc mừng bác nha, đúng là pro 4rum chúng ta :)

Lần đầu tiên vào được final tour đông thế này 25.000 thằng, win ko đc bao nhiêu nhưng khá thú vị, địch đông như kiến cỏ vào final bị hạ bằng 2 phát AA @@ tử trận hạng 6

Một vietnamese khác :)

Một vietnamese khác :)

Tour này sao ông xếp thứ 2 lại đc nhiều tiền hơn ông về nhất nhỉ? Có tính knock out bounty k bác?

Tour này sao ông xếp thứ 2 lại đc nhiều tiền hơn ông về nhất nhỉ? Có tính knock out bounty k bác?
Là do lúc còn 2 người Head-Up thì họ chia tiền trước gọi là deal, deal có nghĩa là khi tham gia 1 tour có giải thưởng lớn hoặc tốn nhiều thời gian thì đến khi còn ít người (thường là còn 2) thì họ sẽ chia tiền trước khi đánh tiếp chia tiền như vậy có lợi cho cả 2 vì đều biết là nếu có thua thì cũng có tiền nhiều hơn giải nhì. Deal chỉ đc chấp nhận khi có sự đồng ý từ cả 2 người.

Việc người thứ 2 có nhiều tiền hơn là do khi deal chip của anh ta lớn hơn, sau khi deal xong thì thường là họ sẽ all-in để phân hạng 1-2 cho xong tour

P/S: đánh nhiều sẽ để ý đc là khi vào final trong bàn luôn có 1 thằng nó kỵ mình bài cỡ nào all-in cũng luôn thua nó cho nên lúc có nhiều chip hơn thì nên rủ nó deal đó là lý do mà mình thấy thường những người nhiều chip hơn deal xong all-in thì về 2

Ra là vậy. Hôm nay win đc tour này cũng hài thật. Lúc đang dẫn đầu chip với 15k chip thì phải đi đưa cơm cho chú đang trông người ốm trong viện. Xuống đến nơi thì chú gọi điện là đã về nhà, đang chờ mình. Lại phóng xe về thấy mình đang xếp bét bảng còn có 3,5k chip và 16 thằng. May mắn sao vẫn về nhất. Hài thật.

PokerStars Tournament #875871599, No Limit Hold'em Buy-In: $2.28/$0.22 USD 180 players Total Prize Pool: $410.40 USD Tournament started 2014/03/05 8:19:10 ET

Dear baocaosu,

You finished the tournament in 1st place. A USD 123.31 award has been credited to your Real Money account.

You earned 188.25 tournament leader points in this tournament. For information about our tournament leader board, see our web site at http://www.pokerstars.com/poker/tournaments/leader-board/

Congratulations!

Thank you for participating.

làm sao để mình deal đc bạn? mấy bữa trong tour8.8$ mình cũng được còn lại 2 người cuối cùng, h mới biết có vụ deal ?

làm sao để mình deal đc bạn? mấy bữa trong tour8.8$ mình cũng được còn lại 2 người cuối cùng, h mới biết có vụ deal ?
khi còn 2 người mà giải thường lớn bạn muốn deal thì ấn vào khung chat ở trên sẽ có ô chi stick vào mang máng là "make a deal" ko nhớ rõ đồng thời hỏi đối thủ you are deal ? nếu nó nói yes sẽ có nhân viên quản lý của PS vào chia, tốt nhất bạn nên biết ít tiếng anh để chat vì nó nhiều thằng sẽ đòi chia đôi chứ ko phải chia theo chip do đó nên nói rõ quan điểm là chia theo chip (nếu bạn nhiều chip hơn)

khi còn 2 người mà giải thường lớn bạn muốn deal thì ấn vào khung chat ở trên sẽ có ô chi stick vào mang máng là "make a deal" ko nhớ rõ đồng thời hỏi đối thủ you are deal ? nếu nó nói yes sẽ có nhân viên quản lý của PS vào chia, tốt nhất bạn nên biết ít tiếng anh để chat vì nó nhiều thằng sẽ đòi chia đôi chứ ko phải chia theo chip do đó nên nói rõ quan điểm là chia theo chip (nếu bạn nhiều chip hơn)
àh mình phải đàm phán với thàng chơi trước, hay với NV quản ly của PS bạn

thường thì chỉ hỏi nhau có muốn deal ko rồi yes, sau đó nv PS vào hỏi deal thì sẽ có thế này này đồng ý ko thì trả lời agree là xong thôi ko cần nói gì nhiều còn mình nói là để đề phòng TH bọn tây nó thấy mình châu á nghĩ là ko biết t.anh đòi chia đôi mình lớ ngớ nói yes thì thiệt (gặp TH này rồi :) )

E muốn chơi Poker thì chơi trang nào uy tín oke nhất hiện nay ạ ?

Lâu lâu mới về top 1 tour.

PokerStars Tournament #893327566, No Limit Hold'em
Buy-In: $2.28/$0.22 USD
180 players
Total Prize Pool: $410.40 USD
Tournament started 2014/04/09 9:43:40 ET

Dear baocaosu,

You finished the tournament in 2nd place. A USD 82.08 award has been credited to your Real Money account.

You earned 133.11 tournament leader points in this tournament. For information about our tournament leader board, see our web site at http://www.pokerstars.com/poker/tournaments/leader-board/

Congratulations!

Lâu lâu mới về top 1 tour.

PokerStars Tournament #893327566, No Limit Hold'em
Buy-In: $2.28/$0.22 USD
180 players
Total Prize Pool: $410.40 USD
Tournament started 2014/04/09 9:43:40 ET

Dear baocaosu,

You finished the tournament in 2nd place. A USD 82.08 award has been credited to your Real Money account.

You earned 133.11 tournament leader points in this tournament. For information about our tournament leader board, see our web site at http://www.pokerstars.com/poker/tournaments/leader-board/

Congratulations!

hì hy vọng lần sau có hình thì sinh động hơn :D

hì hy vọng lần sau có hình thì sinh động hơn :D

Uh. Lần sau kiếm cái hình vậy. Cơ mà đánh trên mobile nên có chụp hình lại nhìn nó cũng k đc sinh động cho lắm.

em mới down pokerstar về, ai chỉ em vào group đi

Nhấn vào chỗ homgame ấy. Có cái group mmo đó. Click vào join nhập pass vào chờ confirm của chủ group là OK.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back