Help Gallery Room - Phòng trưng bày

việt nam nè
URL=http://s929.photobucket.com/user/bkxjapan/media/Untitled_zpsf959723b.jpg.html]
[/URL]

kiếm dc 3 triệu chip thì vào final table,

Seat 1: CosmoE10-4 (Denmark) -- 12,446,322
Seat 2: Abbe77 (Sweden) -- 8,310,022
Seat 3: p0kermannet1 (Sweden) -- 3,140,066
Seat 4: DixyDix (United Kingdom) -- 11,961,915
Seat 5: blue1084 (Canada) -- 5,713,896
Seat 6: Whitfield74 (Sweden) -- 8,426,910
Seat 7: superfolde (Norway) -- 14,008,199
Seat 8: pececada (Denmark) -- 9,474,202
Seat 9: okman_321 (Vietnam) -- 4,708,468

ac. Tiếc cho bác VN thế. 7 đứa kia Deal được sàn sàn giải thưởng nhau. Mỗi 2 ông 8 9 bay sớm đc ít.

Về thứ 4 giải 100k freeroll, chơi lúc 8h sáng nên chỉ có khoảng 7000 bố :D
Xoay hình ra bạn ơi mỏi cổ quá =))

Về thứ 4 giải 100k freeroll, chơi lúc 8h sáng nên chỉ có khoảng 7000 bố :D

Ngon quá hầy. Tour bát nháo như vầy khó ăn lắm đó. Chúc mừng bác.

Ngon quá hầy. Tour bát nháo như vầy khó ăn lắm đó. Chúc mừng bác.
em đi 10 lần thì chắc phải 6,7 lần dây máu ăn phần đc top 1000, được khoảng 0,3$ :D, trong 6,7 lần đấy chắc có khoảng 2,3 lần vào top 100,200 được khoảng 2$ đến 3$.
tour này free như phần thưởng cũng phải ngang tour daily buy in 0,55$ đấy.

b
Mình tham gia Poker nghiêm túc cũng vài ba năm rồi mới có chút thành quả như vậy, thời gian đầu cũng thua dữ lắm. Trong Poker có nhiều thể loại phải biết mình hợp với cái nào mới phát triển được như mình chỉ hợp chơi Tour còn tính toán được chứ đánh cash ko lại bọn nó :D
Bac cho e xin nik ym, e pm hỏi xin ít kinh nghiệm chơi tour với, e cũng đang tập tành chơi tour :D

b

Bac cho e xin nik ym, e pm hỏi xin ít kinh nghiệm chơi tour với, e cũng đang tập tành chơi tour :D
Chơi tour thì đoạn đầu phải chắc chắn, qq kk aa hãy all in, giờ em cũng sợ aks rồi nhiều khi cũng chết oan. Lê lết được đến in the money rồi cảm thấy vào được final table thì all in xoã thẳng tay, ak aq pair 10+ all in hết, còn không chơi kiểu cầm chừng trụ thêm tí nào kiếm thêm được đồng ấy càng tốt :D

Chơi tour thì đoạn đầu phải chắc chắn, qq kk aa hãy all in, giờ em cũng sợ aks rồi nhiều khi cũng chết oan. Lê lết được đến in the money rồi cảm thấy vào được final table thì all in xoã thẳng tay, ak aq pair 10+ all in hết, còn không chơi kiểu cầm chừng trụ thêm tí nào kiếm thêm được đồng ấy càng tốt :D
uh, nhưng mình vẫn cảm thấy có vẻ hơi bối rối, ko biết ở late game nên chơi chiến thuật như thế nào. VD như có rất nhiều hand đẹp, như là K10 suit, KJ suit, hoặc là 10J suit. Nếu là chơi cash game thì những hand đấy mình sẽ theo để mở flop, mà chơi tour gặp những hand đấy ở blind cao, nhất là ở vị trí under the gun, tiếc mà vẫn phải bỏ :(

thắng đến 3 tour liên tục rồi ( cái tour ACOP meganightly freeroll là step 1 ) , được cái ticket buyin 215$, đi nốt cái tour 4 là được cái vé đi Malina dự Asian Champions of Poker mà xịt.
Tại vì thấy phần thường là ticket nên không hứng lắm, all in vớ vẩn rồi đi ngủ, tạch ở 26th. Ai dè đến lúc chia thưởng mới biết top 2,3 được 2000$, top 4 được 1300$, top 1 được cái vé 12k9$ bao ăn ở @@

PokerStars Tournament #926348710, No Limit Hold'em
Super Satellite
Buy-In: $20.00/$2.00 USD
238 players
$500.00 USD added to the prize pool by PokerStars
Total Prize Pool: $5260.00 USD
Target Tournament #926348583 Buy-In: $215.00 USD
24 tickets to the target tournament

Tournament started 2014/06/29 9:16:00 ET

Dear ecstasyxp,

You finished the tournament in 1st place.

You qualified to play in Tournament #926348583 and are automatically registered for it. If you decide to un-register, a tournament ticket will be issued in your name, valid for the tournament #926348583. See Tournament #926348583 Lobby for further details.

Please contact "PokerStars Support" <[email protected]> if you have any questions.

ờ có hơi phá bankroll tý bt chỉ đánh tầm 11$ đổ lại đáng lẽ đánh 2 tour 11$ nữa là hết ngày nhưng lười lười nên gom lại đăng ký tour ít người đánh, chứ đánh tour vài k người thì lúc nào mình cũng phải sẵn sàng 7-10h (cái này là hạn chế nhất của đánh tour ><)

còn ý định học hỏi thì bạn có thể xem trong topic này http://mmo4me.com/threads/nguoi-that-viec-that-tu-100-len-100-000-voi-poker.141939/, lối đánh của mình cũng học hỏi từ acoimbra kể cả thói quen note
em mới tập tành chơi, đang luyện cơ bản tập tành cash game luyện skill kiếm cháo, sau này học hỏi thêm về cách chơi tour mong được vô final table mấy tuor tầm cỡ như bác, mạn phép hỏi bác luyện poker bao lâu mới đạt đến trình tuần nào cũng vô final table các tuor như vậy 1 hoặc vài lần?

mấy bác cho em hỏi là poker trên này có giống poker trên zing play không ạ
nếu chơi tiền ảo gọi là Play money thì cũng giống bác à...:D

em mới tập tành chơi, đang luyện cơ bản tập tành cash game luyện skill kiếm cháo, sau này học hỏi thêm về cách chơi tour mong được vô final table mấy tuor tầm cỡ như bác, mạn phép hỏi bác luyện poker bao lâu mới đạt đến trình tuần nào cũng vô final table các tuor như vậy 1 hoặc vài lần?
gần 3 năm r bạn, mà bạn phải chịu khó đọc sách và xem video của các pro vào thì mới thấy nhận ra những sai sót của bản thân chứ nếu giữ nguyên lối đánh thì cho dù bạn có đánh bao nhiêu đi nữa thì cũng vẫn kết quả cũ thôi

hì hì thanks bác, em cũng đang học tập và áp dụng dần từng chút một đây!

gần 3 năm r bạn, mà bạn phải chịu khó đọc sách và xem video của các pro vào thì mới thấy nhận ra những sai sót của bản thân chứ nếu giữ nguyên lối đánh thì cho dù bạn có đánh bao nhiêu đi nữa thì cũng vẫn kết quả cũ thôi
bác có hay chơi cash game hay zoom game không?
em chơi tour hay sit&go cảm thấy vẫn dễ thắng hơn cash nhiều, chơi cash cảm giác bài nó ra cứ ảo ảo thế nào ấy.

bác có hay chơi cash game hay zoom game không?
em chơi tour hay sit&go cảm thấy vẫn dễ thắng hơn cash nhiều, chơi cash cảm giác bài nó ra cứ ảo ảo thế nào ấy.
Mỗi thể loại có 1 lối đánh khác nhau, bạn ko thể đánh kiểu của tour vào cash đc, như bản thân mình ko hợp đánh cash đánh toàn thua hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,223
170,372
Latest member
quangtien123456
Back
Top Bottom