Bounty FUN - Đăng ký và KYC thành công nhận ngay 4.8$

Reactions
507
MR
0.185
FUN là coin chơi game cá độ trên web đã được list binance, rất hay phát tiền thưởng, mình thường xuyên nhận tiền thưởng từ nó, nên các bạn an tâm chơi k sợ bị bùng. Đừng cheat nó ban VN nốt nhạc hết kiếm cơm đó nhé.
Nội dung chương trình lần này:
1.Đăng ký và kyc thành công bạn sẽ nhận ngay 1000 FUN và 0.005ETH trị giá gần 5$ theo giá thị trường.
- Để đăng ký được bạn cần cài Extensions MetaMask cho Chrome và cấp quyền truy cập đầy đủ cho funfair nó sẽ hỏi 2-3 lần gì đó.
- Tiếp theo là KYC bằng app Yoti, Yoti sẽ bắt bạn up ảnh hộ chiếu và quay 1 đoạn video ngắn làm theo các bước nó hướng dẫn như: lắc đầu, gật đầu, quay trái, quay phải, nói vài từ tiếng Anh đơn giản, cứ mấp máy mồm như phát âm tiếng mẹ đẻ cũng lọt.

2. Khi đăng ký thành công với mỗi 25k FUN bạn đặt cược vào 1 trò thì nhận lại 1k5 FUN.
3. Sau khi chơi 20 trò mỗi trò đặt cược 25k FUN thì nó thưởng thêm 20k FUN nữa

Cái 2, 3 không khuyến khích vì chả có vẹo j, chơi chỉ có thua thôi.
Bằng chứng nhận tiền và gửi đi của mình:
Link đăng ký có ref các bạn ref ủng hộ m nhé, bạn đăng ký sẽ được 1kFUN mình cũng được 1kFUN cả hai đều vui hi
Link non ref

Thanks thớt đã share. Trước mình hay làn Reward portal nó củng cho Fun giờ không thấy.

Căn cước mình chưa thử, nhưng cmt thử là thằng Yoti nó k nhận. Việt Nam nó yêu cầu hộ chiếu thì phải, còn us hay nc khác bằng lái xe nó cũng nhận :D
Thi thoảng thấy nó phát coin free vào ví hên xui đc 5k FUN chả biết lý do gì :D ae có acc cũ login bản 2.0 mới nó cũng tặng 1k FUN.

Căn cước mình chưa thử, nhưng cmt thử là thằng Yoti nó k nhận. Việt Nam nó yêu cầu hộ chiếu thì phải, còn us hay nc khác bằng lái xe nó cũng nhận :D
Thi thoảng thấy nó phát coin free vào ví hên xui đc 5k FUN chả biết lý do gì :D ae có acc cũ login bản 2.0 mới nó cũng tặng 1k FUN.
Bác cho em hỏi kích ví metamask chỗ nào v ạ

Em kyc xong cả add ví nhưng vẫn k thấy cộng coin ~.~ bác giúp e với

kyc thành công nhưng không thấy coin đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week