Forex là nghề Đầu tư mạo hiểm, không đáng tin cậy, người kiếm được tiền ít người mất hết tiền thì nhiều.

Khi đã đầu tư...thì quản lý tốt rủi ro mới an toàn nhé! Cuộc đời mà...Mình nghĩ tới Trải nghiệm... và đóng học phí ít hay nhiều thôi thì có thể đủ!
B đã trải qua cú trượt giá khi Bank Nhật bán thao đồng GBP trên Forex chưa, cách đây 5 6 năm gì đó. Có mà quản lý tốt rủi ro nướng cháy mất củ khoai Lang rồi bạn. Forex, lại phải quay về #1 rồi.
Còn nói về các loại khác thì bạn noi đúng rồi :popo_big_smile:

Thôi mình cũng không còn hứng thú với Box Forex nữa, vì Mod đã trao quyền sát phạt cho kẻ sống chết với Forex rồi.
Nếu hợp lý thì Bài này nên ở Mục nào đó mới tiếp tục hành trình đến với "Người mới" được.
//////////////////////////////////////

Thôi mình cũng không còn hứng thú với Box Forex nữa, vì Mod đã trao quyền sát phạt cho kẻ sống chết với Forex rồi.
Nếu hợp lý thì Bài này nên ở Mục nào đó mới tiếp tục hành trình đến với "Người mới" được.
Rất hoan nghênh Bạn từ lúc mở chủ đề này! Ý tưởng giúp đỡ người khác cho đến khi kết thúc! Vô hình trung tạo nên 'bình lựng' cho người khác xem.
Các nhân mình hiểu rằng khó mà tác động đến người khác ( theo chủ đề và nội dung bài viết) bảo họ dừng hay không làm việc ABC gì đó khi mà 'lòng tham' việc nhẹ lương cao cho mờ lý trí.
Nếu mình biết thì chia sẻ suy nghĩ và dẫn chứng để họ tự quyết hơn 10 năm điều Bạn nói, việc Bạn làm cũng không ít người đã làm và cũng có kết quả... như Pipi nói! Ai không thích cũng chịu hà!
Vẫn cảm hơn sơm nhận ra điều gì đó và đã đóng học phí cho thị trường nhé! Sau này Bạn 'rủng rỉnh' rồi sẽ thấy nó nhẹ như không hề biết đến đấy nhé!

Muốn ăn được thì phải làm như nào thì tui biết rồi bạn. Nhưng nó không đáng, và từ những gì vv và vv thì Ae nên né cái cái công việc "Trade Forex Online" này ra thì hơn.
vì sự thật là chả thằng nào ăn đc cả , chỉ có đi cò đi dụ gà mới ăn đc thôi

Bọn Maket Maker thì phải vậy rồi, hi.
Làm giá thị trường nhưng quá lộ liễu và tham lam. Chạy theo chúng nó phát mệt bạn à.
bởi vậy mấy ông vô đánh real toàn chết lên chết xuống lúc đó bọn nhân viên nhảy vào an ủi , do tâm lý này nọ , xạo hết

Ở đây Coin có giá trị ứng dụng lưu trữ dữ liệu bảo mật cực đỉnh nên nó có thể coi là Vàng trong Metaverse, sử dụng trong nhiều mục đích.
Vậy Vàng kim loại làm trang sức mà, còn để làm chất dẫn điện truyền thông tin điều khiển quan trọng.
Bạn ôm Coin cũng còn an toàn hơn giao dịch chỉ số nhé.
ôm coin ok hơn là ôm forex nhiều ahahaha

bọn sàn nó chi rất nhiều tiền để đăng bài với quản cáo tạo event các thứ mà ông , chắc cũng nhiều đứa chết nên nó mới đầu tư ghê vậy

Sau này Bạn 'rủng rỉnh' rồi sẽ thấy nó nhẹ như không hề biết đến đấy nhé!
ahahahaha rủng rỉnh với FX ah , hahahaha thôi t lạy , xin quỳ lạy

ahahahaha rủng rỉnh với FX ah , hahahaha thôi t lạy , xin quỳ lạy
Bác phản đối FX làm mừ sao có chuyện đó! Đợi lúc 'rủng rỉnh' (ở mảng nào đó phải nói thế Idol mới hiểu chứ không thì giống như bị tẩy não ấy) đi rồi sẽ thấy việc đó nhỏ vô cùng so với việc khác vì không còn cay cú với FX nữa hhihi!

Mình thì chưa bao giờ coi Forex là một loại hình đầu tư vì khác với coin và chưng khoán . người chơi Forex không nắm giữ bất cứ tài sản gì cả.Forex phải dùng đòn bẩy cao trong giao dịch nên nguy cơ bị thanh lý tài khoản do thị trường biến động mạnh là vô cùng lớn.

Mình thì chưa bao giờ coi Forex là một loại hình đầu tư vì khác với coin và chưng khoán . người chơi Forex không nắm giữ bất cứ tài sản gì cả.Forex phải dùng đòn bẩy cao trong giao dịch nên nguy cơ bị thanh lý tài khoản do thị trường biến động mạnh là vô cùng lớn.
Có một chút nhầm lẫn nho nhỏ 'người chơi Forex không nắm giữ bất cứ tài sản gì cả.Forex phải dùng đòn bẩy cao trong giao dịch nên nguy cơ bị thanh lý tài khoản do thị trường biến động mạnh là vô cùng lớn.' : https://en.wikipedia.org/wiki/Foreign_exchange_market mời bạn tìm hiểu thêm 02 món của bạn cũng có dáng dấp của FX đấy!
Mai mà mình chả làm gì liên quan đến FX chỉ là bình lựng thôi! Chứ không thôi nhiều Bác lại phán này nọ nghe rất là lạ nhưng đã từng làm gì đó ấy!

Có một chút nhầm lẫn nho nhỏ 'người chơi Forex không nắm giữ bất cứ tài sản gì cả.Forex phải dùng đòn bẩy cao trong giao dịch nên nguy cơ bị thanh lý tài khoản do thị trường biến động mạnh là vô cùng lớn.' : https://en.wikipedia.org/wiki/Foreign_exchange_market mời bạn tìm hiểu thêm 02 món của bạn cũng có dáng dấp của FX đấy!
Mai mà mình chả làm gì liên quan đến FX chỉ là bình lựng thôi! Chứ không thôi nhiều Bác lại phán này nọ nghe rất là lạ nhưng đã từng làm gì đó ấy!
Bạn ơi đọc kĩ nội dung trong đó viết gì rồi hẵng đăng nhé. Đó là thị trường ngoại hối Toàn cầu chứ không phải "Trade Forex Online" nhé. Quay về #1 thôi

Bạn ơi đọc kĩ nội dung trong đó viết gì rồi hẵng đăng nhé. Đó là thị trường ngoại hối Toàn cầu chứ không phải "Trade Forex Online" nhé. Quay về #1 thôi
K hiểu ý của bạn ,wiki định nghĩa thị trường ngoại hối và trade forex online là giao dịch trên thị trường ngoại hối ,2 cái này mâu thuẫn chỗ nào ,quay lại #1 là cái gì vậy man ...

Mi đã giao dich Forex Online chưa hay không biết gì chỉ biết làm lợi lr2bank

Tui đã nhắc rất nhiều lần "Trade Forex Online" là như nào rồi mà.
Sao kẻ lr2bank cứ thích Ảo tưởng vơ cả cái mua bán trao đổi ngoại tệ để mục đích đầu tư kinh tế, xuất nhập khẩu, du học, thanh toán trao đổi liên ngân hàng...vv vào đây.
:popo_adore:

Mi đã giao dich Forex Online chưa hay không biết gì chỉ biết làm lợi lr2bank
biết làm lợi là sao ? bạn dùng google dịch à =))

Sao kẻ lr2bank cứ thích Ảo tưởng vơ cả cái mua bán trao đổi ngoại tệ để mục đích đầu tư kinh tế, xuất nhập khẩu, du học, thanh toán trao đổi liên ngân hàng...vv vào đây.
Bạn nói trade forex online như nào thì nó sẽ như thế luôn hay sao ?

Mình ko muốn đụng chạm ,nhưng biển học vô bờ ,kiến thức là vô hạn,cái bạn nói đúng hay sai thì mình k rõ vì k để ý lắm ,mình thấy bạn tiếng việt cũng k rành,thì nói gì đến góp với chả ý =))

Chuyển nhà rồi, mình không muốn nói chuyện tại Box Forex nữa, Ae tiếp tục câu chuyện có thể qua Thread này nhé:
##########################:popo_bye:

nó được trả lương hàng tháng để vào làm công việc này mà , thôi kệ nó đi ông ơi

Theo nội dung bài viết của bạn thì chỉ Ngân Hàng và công ty cung cấp tín dụng mới là nhà đầu tư thôi .Còn khi bạn trade trên các sàn khác hoàn toàn ak..Coin vs Chứng khoán ngoài trừ ai chơi Phái Sinh ra thì còn đâu đều nắm giữ tài sản của mình.Bạn có thể chuyển coin từ ví qua sàn , từ sàn này qua sàn kia..Tương tự với chứng khoán..Nhưng chơi trade Forex thì khác hoàn toàn .Bạn phải dùng đòn bẩy và thứ bạn đang nắm giữ là 1 khoản nợ k phải tài sản ..Và nó có thể bị thanh lý bất cứ lúc nào nếu thị trường biến động mạnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom