Tự do Tài chính chu du Thiên hạ

Status
Not open for further replies.

PeterSon

Junior
Reactions
71
MR
0.169
Insuree Balance
0
(Thread đóng nhé mọi người, vì một số lí do mình không phát triển bài viết nữa)

Chào các bạn, nhận thấy sức hút của làm việc Online để kiếm tiền rất lớn.

Các công việc Online hiện nay rất đa dạng đa luồng, đa lĩnh vực: Đầu tư, đầu cơ, buôn bán, làm nhiệm vụ...vv.
Lại không có Box ở vị trí Trung tâm bình đẳng bên ngoài gì đó, nên mình vào Box này thôi
:popo_adore:
Mình viết bài này nhằm cùng tất cả Anh Chị Em( Nếu mọi người cùng tham gia) đang làm việc hoặc mới tham gia hay tìm hiểu chuẩn bị tham gia. Mọi người cùng nhau định hướng làm gì thì hơn, nếu có thể thì đi đến Box nào đó đang có việc đang Hot làm luôn.

Hạn chế việc trôi bài làm mất việc làm tốt rồi lại rơi vào mấy bài Vô vị dễ xơi Cam tươi.

Để biết đâu là việc làm đã viết trên Forum đang kiếm được tiền mọi người cần chú ý:
1. Viết bởi Mem có số má trên Forum là điều không còn gì phải phiền lòng.
2. Tiếp theo là có nhiều thành viên tham gia đã rút được tiền.
Một số công việc kiếm tiền tốt mà bền vững tại nhiều Lĩnh vực qua các Box khác nhau (cả Gambling) mình tổng hợp từ thành viên chia sẻ bên dưới:
Không cần vốn:
Mình vẫn đang xử lý
Cần vốn:
Mình vẫn đang tiếp tục xử lý
Còn các dòng Comment luôn là các công việc, cái gì đó hot nhất hiện tại chưa được kiểm chứng bởi nhiều bạn. A e có điều kiện tham khảo thử nghiệm đi trước đón xu hướng nhé.

Mình tạm viết đến đây thôi rảnh mình viết tiếp để Nội dung ban đầu hoàn chỉnh hơn

:popo_bye:_____________________
Chúc mọi điều tốt đẹp.
PeterSon

:popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_adore::popo_adore::popo_adore:

Last edited:
Nếu không có vốn các bạn có thể làm Task ở các Site Nga hoặc gõ Captcha.
Có vốn thì tham khảo Trade Coin đang hot nhất hiện nay nè.
:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Chưa kiếm được tiền thì đi đâu Bạn ui! Cố viết tiếp đi ! Chứ tui đọc chưa hiểu gì với Tiêu đề và nội dung rồi đấy ! Nếu kiên nhẫn hơn nữa thì đọc các Post của ACE đi trước rồi ghi tổng hợp cũng được nha!

Chưa kiếm được tiền thì đi đau Bạn ui! Cố viết tiếp đi chứ tui đọc chưa hiểu gì với tiêu đề và nội dung rồi đấy ! Nếu kiên nhân hơn nữa thì đọc các Post của ACE đi trước rồi ghi tổng hợp cũng được nha!
Cảm ơn ý kiến của bạn.

Có tài chính đâu mà tự do bạn ui, muốn thành công thì phải trải qua đắng cay ngọt bùi ... =)))
Kiếm tiền Online vốn dĩ đã là Tự do Tài chính rồi bạn, kiếm được tiền rồi thì đi đâu cũng vẫn làm online được. Mình cứ Chu du thôi.
:popo_beauty:

vậy có lẽ bạn hiểu sai về tự do tài chính rồi
Uh. tùy bạn, bạn lại muốn soi rồi. Hoan nghênh bạn có việc gì làm hấp dẫn đóng góp chút vào Bài viết này nhé. ok

Mọi người hạn chế viết nội dung Vô vị, Soi từ ngữ hay gì đó nhé, đi thẳng vào mục đích bài viết luôn.
A e cùng chia sẻ việc làm Online tốt để mọi người cùng làm

Làm nhiệm vụ tại trang Socpublic này vẫn tốt này.
Bạn ấy hướng dẫn đủ để ai muốn kiếm chút tiền thì làm nhé, bạn ấy khá uy tín trong việc giới thiệu việc làm Online

Sơ sơ thì mình nghĩ Bác chủ thớt nên đổi tiêu đề 'Kiếm tiền tự do... chu du thiên hạ' chẳng hạn chứ vốn tiếng Việt hạn hẹp quá thì cũng là vấn đề!
Người đi sau 'có đồ lại' nếu được thì chỉn chu vào nhé! Còn nội dung thì cũng tổng hợp lại thôi vì có thể chủ thớt có 'tự kiếm được tiền tự do' đâu nà! Like mạnh cho chủ thớt phát triển tư duy và suy nghĩ ngày một tốt hơn!

Last edited:
Làm nhiệm vụ tại trang Socpublic này vẫn tốt này.
Bạn ấy hướng dẫn đủ để ai muốn kiếm chút tiền thì làm nhé, bạn ấy khá uy tín trong việc giới thiệu việc làm Online
Cá nhân tôi thấy picoworkers.com cũng được. Chăm chỉ làm không scam thì ngày kiếm 50k. Khoảng 10 ngày đầu thì không
Nếu có vốn mình thấy stake coin ăn Launchpad hoặc chơi CoinList thì may ra còn có tý mà nhàn nữa..Tất nhiên cái gì cũng có rủi ro

Ngang bướng, không chịu tiếp thu ý kiến. Chủ thread độc đoán, thiên về bản thân. K làm việc lớn được. Thread này k tồn lâu được.
Mình nghĩ bạn nên thay đổi tư duy, tiếp nhận các ý kiến chứ không nên phản bác thái quá. Ngôn từ bạn dùng sai thì không đi vào lòng người đọc được.

Tự do tài chính là khi mỗi sáng thức dậy bạn không cần phải nghĩ về $ nữa . :popo_go:

Mình thu gom những công việc kiếm tiền tốt lại tránh bị chìm, có link đến bài viết gốc. Kiếm được thật nhiều tiền không phải lo lắng chuyện tiền bạc nữa thôi mà.
Ngoài ra tiếp nhận Comment về cách kiếm tiền "hot" nhất.
Do ở đây có Mod trung lập nên mình đặt Bài tại đây, các bạn mới đỡ lạc đường.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,785
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week