Forex là nghề Đầu tư mạo hiểm, không đáng tin cậy, người kiếm được tiền ít người mất hết tiền thì nhiều.

Nếu Idol chịu khó đào bới thì tui sẽ tặng Idol 0.5 MR. Idol đã hi sinh quên mình ra tay nghĩa hiệp cứu giúp nhân sinh, dù bị gạch đá muôn nơi. 1 Điều mà tôi dám chắc, đối với Idol, chửi bới hay nguyền rủa chỉ là hư vô, Idol chỉ có 1 con đường duy nhất và sẽ kiên định với con đường đó đến hơi thở cuối cùng.

Đã gửi tặng 0.5 MR cho Idol như đã hứa. :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss: :popo_sweet_kiss:

mình cũng đã send idol 0.5MR

Đâu đầu ghê, đang phân vân có nên xóa hết mấy cái cmt nhảm nhí này hay không đây?
Mấy you rảnh quá hay gì, làm ơn nói gì đó có ích chút đi, cứ xà quần với ông thần pipi làm gì không biết! :popo_sweat:

Đáng tiếc Box Forex không có Mục dành riêng cho việc thảo luận chém gió hay sao ấy.
Mà thôi vài ngày nữa tui lên 29 theo cách của người Việt thì 30 mùa xuân rồi, không còn rảnh như xưa nữa.
Cũng đã chuyển qua ôm vài mã Chứng khoán và tham gia "Trade Stock", cái kết của một "Trader Forex Online" đời đầu.

Bài viết này ai đọc được thì đọc thôi.
:popo_bye:

Đáng tiếc Box Forex không có Mục dành riêng cho việc thảo luận chém gió hay sao ấy.
Mà thôi vài ngày nữa tui lên 29 theo cách của người Việt thì 30 mùa xuân rồi, không còn rảnh như xưa nữa.
Cũng đã chuyển qua ôm vài mã Chứng khoán và tham gia "Trade Stock", cái kết của một "Trader Forex Online" đời đầu.

Bài viết này ai đọc được thì đọc thôi.
:popo_bye:
sao ko đánh forex nữa , dễ ăn lắm mà

Mình trả lời giùm cho Bạn ấy đoạn đường đã đi qua nhé!
Mừ năm trước đây học xong ĐH có người nhờ mình code hộ AB gì cho FX đó mà mình có biết nó là gì đâu rất vô tư làm theo người yêu cầu thôi! Rồi nhìn TK khoảng họ tăng tiền nghĩ là nghề thời thượng nên cũng đầu tư kiến thức tìm platform chạy ké ( mình giữ code mà), rồi nghi ngon ăn, lập site code dạo EA... rồi sao?
Thấy có người thắng có người thua và có người bỏ chạy (không liên quan gì đến Bạn trên kia)...
Cuối cùng thì chả ai thuê nữa và có thuê thì họ yêu cầu cao về 'đảm bảo khớp lệnh bằng tiền giao dịch' cái này là tui hãi nhất!...
Vậy nếu như Bạn ở bên trên bỏ FX thì tui cũng thấy bình thường không có gì lạ đâu! Khi Bạn làm một việc đến lúc Bạn không quan tâm đến nó nữa thì quên thôi! Có nhiều cánh cửa để mở, tùy ta muốn mở và đóng cửa nào thôi!

Last edited:
:popo_adore:Tui sợ đau tim lắm bạn ơi. Cũng từng ấy sức lực mình dùng làm việc khác hiệu quả hơn với bản thân, sống một cuộc đời êm đềm hơn.Hi

Mình trả lời giùm cho Bạn ấy đoaạn đường đã đi qua nhé!
Mừ năm trước đây học xong ĐH có người nhờ mình code hộ AB gì cho FX đó mà mình có biết nó là gì đâu rất vô tư làm theo người yêu cầu thôi! Rồi nhìn TK khoảng họ tăng tiền nghĩ là nghề thời thượng nên cũng đầu tư kiến thức tìm platform chạy ké ( mình giữ code mà), rồi nghi ngon ăn, lập site code dạo EA... rồi sao?
Thấy có người thắng có người thua và có người bỏ chạy (không liên quan gì đến Bạn trên kia)...
Cuối cùng thì chả ai thuê nữa và có thuê thì họ yêu cầu cao về 'đảm bảo khớp lệnh bằng tiền giao dịch' cái này là tui hãi nhất!...
Vậy nếu như Bạn ở bên trên bỏ FX thì tui cũng thấy bình thường không có gì lạ đâu! Khi Bạn làm một việc đến lúc Bạn không quan tâm đến nó nữa thì quên thôi! Có nhiều cánh cửa để mở, tùy ta muốn mở và đóng cửa nào thôi!
B khéo tưởng tượng quá :popo_big_smile:
:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Muốn ăn được thì phải làm như nào thì tui biết rồi bạn. Nhưng nó không đáng, và từ những gì vv và vv thì Ae nên né cái cái công việc "Trade Forex Online" này ra thì hơn.

B khéo tưởng tượng quá :popo_big_smile:
:popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:
Cuộc đời thật ảo ảo mà! Chắc là mình ăn ở với FX lâu hơn Bạn nhé! Chúc mừng Bạn đã chọn dừng cuộc chơi cũ và có lời nhắn nhủ cho CK bao đời: Không nên bỏ nhiều trứng vào cùng một rổ nhé! Nếu chứng ở trong nước thì chắc coi số nhà lãnh đạo công ty để mua vì chưa có qui luật gì hihi!

Cuộc đời thật ảo ảo mà! Chắc là mình ăn ở với FX lâu hơn Bạn nhé! Chúc mừng Bạn đã chọn dừng cuộc chơi cũ và có lời nhắn nhủ cho CK bao đời: Không nên bỏ nhiều trứng vào cùng một rổ nhé! Nếu chứng ở trong nước thì chắc coi số nhà lãnh đạo công ty để mua vì chưa có qui luật gì hihi!
Haha, vậy nên chỉ coi nó như một việc mới lạ trong số một tá việc làm hàng ngày, không nên thần tượng hóa quá mức mà ra sức bảo vệ Forex như mấy kẻ đã thể hiện trong Box Forex.
Mà Forex cũ rồi, đá nó đi thôi, giờ Trade Coin đang là nghề hot nhất.

Haha, vậy nên chỉ coi nó như một việc mới lạ trong số một tá việc làm hàng ngày, không nên thần tượng hóa quá mức mà ra sức bảo vệ Forex như mấy kẻ đã thể hiện trong Box Forex.
Mà Forex cũ rồi, đá nó đi thôi, giờ Trade Coin đang là nghề hot nhất.
Bạn ui mình có bảo vệ FX đâu!
Quan điểm của mình: Nếu Bạn tham gia : cho Bạn lời khuyên nghiêm túc không màu mè nhé ! Nếu Bạn dừng sớm càng tốt! Nếu Bạn đã từ bỏ thì Chúc mừng nha!
--> Nên hiểu rằng không thể ngăn cản ai đó tham gia FX. Còn mình chưa bao gia khuyến khích ai tham gia FX dù có đôi chút kiến thức ở mức nào đó để đưa dẫn chứng xác thực
'Trade Coin' thì mình nghĩ đâu đó cũng phảng phất FX thôi.
--> Dù Bạn làm gì trên thị trường thì quản lý rủi ro tốt mới sinh lợi nhuận ! Chúc thành công sẽ đến với Bạn khi có đủ thời gian trải nghiệm thị trường cuộc đời nhé!

Last edited:
:popo_adore:Tui sợ đau tim lắm bạn ơi. Cũng từng ấy sức lực mình dùng làm việc khác hiệu quả hơn với bản thân, sống một cuộc đời êm đềm hơn.Hi
bọn nó điều chỉnh hết đúng ko , cái này tui đã cảnh báo rồi mà :)

Mạnh mẽ ghi câu khẳng định lên đi Bác! Không tự hỏi rồi trả lời được hihi! Như tui nè không liên quan gì đến hội nhóm, tổ chức...gì ở đây! Chỉ bình lưng cho người đọc chọn lựa con đường mình đi thui! Like cho Pipi!

Last edited:
Phờ rô DichvuseoTOp à. Forex nó không ra gì và cũng cũ rồi, chỉ là một thể loại có thể đưa lên biểu đồ nến Nhật thôi. Nên tui đá nó đi thôi chứ không phải là dừng cuộc chơi hay jj như bồ nghĩ đâu.
Tui vẫn đang "Trade Online" nhưng không phải là "Trade Forex Online" tức là lên một phát triển mới đó bạn.

Bọn Maket Maker thì phải vậy rồi, hi.
Làm giá thị trường nhưng quá lộ liễu và tham lam. Chạy theo chúng nó phát mệt bạn à.

Ở đây Coin có giá trị ứng dụng lưu trữ dữ liệu bảo mật cực đỉnh nên nó có thể coi là Vàng trong Metaverse, sử dụng trong nhiều mục đích.
Vậy Vàng kim loại làm trang sức mà, còn để làm chất dẫn điện truyền thông tin điều khiển quan trọng.
Bạn ôm Coin cũng còn an toàn hơn giao dịch chỉ số nhé.

Phờ rô DichvuseoTOp à. Forex nó không ra gì và cũng cũ rồi, chỉ là một thể loại có thể đưa lên biểu đồ nến Nhật thôi. Nên tui đá nó đi thôi chứ không phải là dừng cuộc chơi hay jj như bồ nghĩ đâu.
Tui vẫn đang "Trade Online" nhưng không phải là "Trade Forex Online" tức là lên một phát triển mới đó bạn.
Tạm thời gõ thấy gì thì chia sẻ nấy : https://en.wikipedia.org/wiki/Foreign_exchange_market FX nó khá rộng nên đi đâu cũng có thể đụng không ít thì nhiều hihi ! Chúc mừng Bạn đã nâng lên một tầm cao mới và mình thật lòng sao này "không muốn nghe lại chới với trong thị trường giao dịch", Một lần nữa vẫn chúc Bạn thành công và mong không phải đóng học phí nhiều nhiều!

Ở đây Coin có giá trị ứng dụng lưu trữ dữ liệu bảo mật cực đỉnh nên nó có thể coi là Vàng trong Metaverse, sử dụng trong nhiều mục đích.
Vậy Vàng kim loại làm trang sức mà, còn để làm chất dẫn điện truyền thông tin điều khiển quan trọng.
Bạn ôm Coin cũng còn an toàn hơn giao dịch chỉ số nhé.
Khi đã đầu tư...thì quản lý tốt rủi ro mới an toàn nhé! Cuộc đời mà...Mình nghĩ tới Trải nghiệm... và đóng học phí ít hay nhiều thôi thì có thể đủ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,726
Latest member
fb88vnme
Back
Top Bottom