Forex là nghề Đầu tư mạo hiểm, không đáng tin cậy, người kiếm được tiền ít người mất hết tiền thì nhiều.

ôm coin mà để trên sàn , ôi nó thông minh vãi cò hahahaha

Bị mờ mắt hay bụi bẩn mắt kính mà đọc chữ A thành O
Ôm coins của sàn thuộc dạng TOP mà còn bị xả về mo, chứ ko phải ôm trên sàn, nó mà xả thì sàn nhà cũng ko đỡ nổi.

Bị mờ mắt hay bụi bẩn mắt kính mà đọc chữ A thành O
Ôm coins của sàn thuộc dạng TOP mà còn bị xả về mo, chứ ko phải ôm trên sàn, nó mà xả thì sàn nhà cũng ko đỡ nổi.
Cụ rảnh quá, đừng trả lời nữa, càng đôi co với iol thì idol càng gáy mạnh, gáy nhảm, gáy nhiều phiền lắm, thêm rác cho box chứ không có ích gì. :popo_burn_joss_stick:

đó là sự thật m bản thân ông cũng thua sml đó kìa , ko bao giờ ăn đc nó cả
Tui có niềm tin vào Forex , tui nghĩ Forex đang thử thách tôi. Idol có niềm tin vào phi Forex.

Forex đúng là sơi bạc, nhưng cũng có những người số ít thành công từ nó
Nếu đánh Forex mà không bị lòng tham thao túng thì mình nghĩ vẫn kiếm tiền lẻ ổn

50:50 lên hoặc xuống hơn đánh đề.
Nếu ngẫu nhiên click mua hoặc bán thì tỷ lệ là 50:50
Nhưng nếu có kinh nghiệm thì tỷ lệ có thể cải thiện lên 60:40 hoặc 65:35
Tuy nhiên, kể cả tỷ lệ thắng có là 90:10 nhưng số tiền chịu mất nhiều hơn số tiền chốt lời thì vẫn thua như thường
Ở đây mình nghĩ tỷ lệ thắng thua ko phải là vấn đề cốt lõi

Forex là một trong những thị trường tài chính lớn nhất và phổ biến nhất trên thế giới. Tuy nhiên, việc đầu tư vào thị trường này có mạo hiểm và không đáng tin cậy như bạn đã nêu, do tính chất động và biến động của nó.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,285
170,410
Latest member
contentseo24
Back
Top Bottom