• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

foreverbux --- lại xóa hết dred của mình

Reactions
210
MR
0.000
mất công up . tuyển red mấy ngày trời nhận được 41 dred thì bị admin xóa hết
buồn đời , quả này lỗ lớn

đúng như dự doán. chia buồn cùng bác
cảnh báo huynhvantuan

mất công up . tuyển red mấy ngày trời nhận được 41 dred thì bị admin xóa hết
buồn đời , quả này lỗ lớn
cái này không thể do admin tự tìm được phải có thằng nói chứ! không thì thằng admin này quả cao thủ đọc được tiếng việt

3 ng` bị xóa rồi, may mình ko chơi trang đó, bây giờ tuyển ref nên đọc kỹ quy định của nó vậy bác

Nó không cho tuyển ref. Mà sao nó vào đc forum mình thế. Nó fake ip VN đc à ? hay admin VN .

thú vị ở chỗ reporter hôm nọ có thói quen gõ dấu cách rồi mới gõ dấu chấm và ko viết hoa đầu dòng. Kì lạ thay cả 4rum chỉ có 3 người có thói quen này. lại là 3 nạn nhân nữa chứ. quá lạ

là sao hả bác
:|
đừng bác nào cheat site này nhé
kẻo nó ban ip vn thì khổ
kinh khủng, có 3 ngày mà member là 11k người

Có 4 ad mà cheat cái gì,húp cháo à.Cái này là phạm rule của nó thôi

thú vị ở chỗ reporter hôm nọ có thói quen gõ dấu cách rồi mới gõ dấu chấm và ko viết hoa đầu dòng. Kì lạ thay cả 4rum chỉ có 3 người có thói quen này. lại là 3 nạn nhân nữa chứ. quá lạ
đây này. bác chờ chút là biết ai liền chứ gì. em mà nói ra nó đốt nhà em tiệt đường làm ăn à. em chờ admin mnbux

em biết nhưng mà em chưa đủ chứng cứ. bây h em nói sẽ tiếp tục cãi nhau. em muốn đã đưa ra thì nó sẽ phải nhận tội. nên em mới chờ admin mnbux. sự cố của bác thì tại vì thằng admin này nó biết cái 4rum của mình rồi nên nó đang tầm nã mấy bang chủ. chứ ko có ai tố cáo. hãy tin em

em biết nhưng mà em chưa đủ chứng cứ. bây h em nói sẽ tiếp tục cãi nhau. em muốn đã đưa ra thì nó sẽ phải nhận tội. nên em mới chờ admin mnbux. sự cố của bác thì tại vì thằng admin này nó biết cái 4rum của mình rồi nên nó đang tầm nã mấy bang chủ. chứ ko có ai tố cáo. hãy tin em
của mình thì không sao, chỉ tiếc thôi , còn chuyện của mấy bác kia mình và các bạn khác đều muốn biết mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,999
171,052
Latest member
sunwinvn
Back
Top Bottom