Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
filestay đang gặp vấn đề với paygate... lên hiện tại ppd tạm dừng các bạn nhá...qua bận rồi server ftp mới mua về cũng chưa cho online được. mong các bang thông cam. Khoảng 2 ngày nữa mọi việc sẽ trở lại bình thường ( hi vong vậy). HIện tại mình quá bận rộn ko support thường xuyên được mong các bạn thông cảm.

Bên này thấy ít AE show proof nhĩ. Sáng giờ mà vẫn móm lấy đâu ra $ xuống xác Ý đây

ko thấy cột rebills.....ko lẽ ko có

...k có rebill... thì ăn cám hả ...><! ????

Hay tính chung vào nhỉ ..??
Nếu k có thì nói tiếng để ae còn biết...cứ như filerose ...để 20% ref... âm thầm ..chạy 5%.. Bao nhiu cũng dc..có hay k cũng dc..nhưng mà phải nói để biết :(
We pay 65% for each premium purchased plus 65% of rebill. We are constantly acting a referral program. Citing a system partner, 25% of its profits will be credited to your account.

Xin lỗi mình là người ngoài nhưng thấy ngứa mắt quá nên lên tiếng hộ filestay.
Hiện tại rebill được tính chung với cột sale. Cho nên cho dù mua mới hay renew account thì uploader đều đc hệ thống cộng dồn vào cột sale
Sở dĩ bên ryu + lum các bác thấy cột rebill là bởi vì bên đó coder nó tách rebill ra khỏi cột sale rồi.

filestay + filerose muốn code thêm cái gì mà không code đc thì contact ym mình, mình làm cho nhé :)

..Nghe rõ chưa các bạn ... có rebill nhá !

sale và rebill tính chung cột nhá các bạn. minh đang lo paygate. đang đổi server ftp nhưng chưa config đươc.. mình đã thông báo từ mấy page trước rồi đó.

Tình hình là lượt dl vẫn tăng và tiền thì vẫn ko thèm nhảy :))

tình hình là bác add FTp sớm phát :D

filestay đã trở lại cùng với paypal anh em nhá. paypal của chúng tôi sẽ ko bị ban bởi lý do lãng xẹt " là filehost "và được đảm bảo bởi 1 công ty uy tín. anh em yen tâm chiến sale

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,790
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back