Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Không ồn ào nhưng ổn định.
Không phô trương nhưng đẳng cấp.

Không hổ thẹn vs 2 cậu này!!! filestay đã trở lại!

Cho hỏi filestay có thể remote từ những host nào sang vậy!!!!
máy host.. bạn nhìn trong my account đấy có rất nhiều host. extabit.. rapidgator... netload v.v.v

close plan PPD rồi à anh mà cả tuần nay ko tính tiền cho những lượt dl :|

Các anh chị cho em hỏi , em có file ở ryushare có cách nào để chuyển qua bên filestay nhanh ko vậy , em thấy ở remote URl của filestay có ryushare mà không biết chuyển qua = cách nào , xin hãy chỉ giúp em , em vừa học chiến cái này , cám ơn nhiều ^^ cho em hỏi thêm là acc free của filestay mình upload 1 file max là bao nhiêu MB vậy

Last edited by a moderator:
Các anh chị cho em hỏi , em có file ở ryushare có cách nào để chuyển qua bên filestay nhanh ko vậy , em thấy ở remote URl của filestay có ryushare mà không biết chuyển qua = cách nào , xin hãy chỉ giúp em , em vừa học chiến cái này , cám ơn nhiều ^^ cho em hỏi thêm là acc free của filestay mình upload 1 file max là bao nhiêu MB vậy
download về vps rồi up lên thôi em. ryushare block ip filestay em ko remote được đâu. free upload la 5G

pro chuyển về cho pps với. giờ ko chuyển đc rồi. id martinpro

filestay có còn pay ko mọi người? :binhsua07:

FTP đã ok chưa vậy :binhsua15:

Vô đây nhòm ngó chiến filestay cái đã. :m086::m086::m086::m086::m086: Tui kết cách làm của ông quá

tạm thời sẽ chỉ có pps thôi. hiện tại bên mình cũng không muốn làm rầm rộ lên ko mở ppd

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week