Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
vẫn chưa có ftp à sếp ;))

fix ftp di bạn cu tí

pre down bạn sẽ ko được tính tiền. nhưng down vẫn nhảy
ko hiểu chủ host có thay đổi gì ko mà lượt down gần bằng hôm qua mà $ thì chỉ bằng 1/5.
anh xem xét lại đi :) bắt đầu ko nhảy $ từ trưa nay :(

-Thank toán wmz paypal, riêng LR các bạn sẽ bị giảm tiền đi vì phí đổi tiền(vì bên mình phải mua LR).các phương thức thanh toán khác có thể PM mình

-Min pay 20 $..Sẽ paid vào thứ 3 hang tuần ( tất cả cac request trước ngày thứ 7 sẽ được paid- nghia là các bạn request vào thứ 2 3 4 5 6 tuần này sẽ được paid vào thứ 3 tuần sau, request vào thứ 7 và chủ nhật phải đợi thứ 3 tuần sau nữa.. tốt nhất cứ canh thứ 6 request nhá các bạn trẻ

Sao đây thớt. làm ăn chả uy tín gì cả :binhsua122: Hết ngày thứ 3 rồi

Sao đây thớt. làm ăn chả uy tín gì cả :binhsua122: Hết ngày thứ 3 rồi
Hiện tại bên mình đang bi paypal limit :(. tiền ko về kip để pay các bạn thông cảm nhá. paypal limit :( tình trạng chung của các host. sẽ cố găng pay trong thoi gian sơm nhất.
có cần thiết fair clone nick vậy ko nhỉ

còn vấn đề $ ko nhảy thì giải thích sao đây anh, em ko nghĩ là do pre down, vì bắt đầu ko đếm $ từ trưa nay, chẳng nhẽ lại ko đc $ nào từ lúc đó đến giờ?
Em nghĩ là lỗi hệ thống rồi :)

Hiện tại bên mình đang bi paypal limit :(. tiền ko về kip để pay các bạn thông cảm nhá. paypal limit :( tình trạng chung của các host. sẽ cố găng pay trong thoi gian sơm nhất.
có cần thiết fair clone nick vậy ko nhỉ

clone nik hay ko quan trọng gì, nếu cần có thể nhờ mod. Ko pay dc thì cũng phải báo trên topic 1 câu cho anh em biết chứ.

pp bị limit ko biết bao giờ mới gỡ dc, cứ bắt anh em đợi mãi sao

clone nik hay ko quan trọng gì, nếu cần có thể nhờ mod. Ko pay dc thì cũng phải báo trên topic 1 câu cho anh em biết chứ.

pp bị limit ko biết bao giờ mới gỡ dc, cứ bắt anh em đợi mãi sao
xin lỗi bạn nhung bạn request pay minh đã Pm yahoo. cho các bạn ấy biết. lên chưa đưa lên topic. tai bên mình cũng đang rất bạn vì vụ Paypal nay... đang contac voi paygate mơi. Sẽ payout cho các bạn sớm nhất có thể...

còn vấn đề $ ko nhảy thì giải thích sao đây anh, em ko nghĩ là do pre down, vì bắt đầu ko đếm $ từ trưa nay, chẳng nhẽ lại ko đc $ nào từ lúc đó đến giờ?
Em nghĩ là lỗi hệ thống rồi :)
mình sẽ xem lại server và fix...

xin lỗi bạn nhung bạn request pay minh đã Pm yahoo. cho các bạn ấy biết. lên chưa đưa lên topic. tai bên mình cũng đang rất bạn vì vụ Paypal nay... đang contac voi paygate mơi. Sẽ payout cho các bạn sớm nhất có thể...

lót dép ngồi chờ tin của bác. Hi vọng các bác giải quyết nhanh mọi việc cho anh em dc nhờ

Sao mình ko dùng đc FTP nhỉ. Toàn lỗi 530 Login failed mặc dù đúng user + pass FTP. Bạn check hộ xem. User: xforce1411

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week