Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
thêm cái Files per page: 50 100 200 ... All cho tiện lấy file đi anh

bạn làm được gì mà thấy đi đâu cũng nói như là đúng rồi vậy đó, giọng điệu khinh thường người khác lắm :binhsua39:

làm được cái mà 10 năm nữa bạn cũng không làm được, đã mất công chơi thì phải chơi cái nào nó chuẩn chứ ko mất công không chẳng được j hiểu chưa

làm được cái mà 10 năm nữa bạn cũng không làm được, đã mất công chơi thì phải chơi cái nào nó chuẩn chứ ko mất công không chẳng được j hiểu chưa

bạn làm được cho bạn chả liên quan người khác, đừng có đem cái suy nghĩ của bạn ra cho người khác. người ta có lựa chọn của người ta, kiếm được tiền thì cứ chơi thôi, đừng có giở giọng ra là chê bai này nọ, ngứa mắt lắm

Last edited by a moderator:
Dấy là nhận xẹt cá nhận cũng là mấy lời khuyên với newbie. nó hơi khó nghe nhưng đó là sự thật đó bạn a.

Dấy là nhận xẹt cá nhận cũng là mấy lời khuyên với newbie. nó hơi khó nghe nhưng đó là sự thật đó bạn a.

không phù hợp thì cứ đi ra thôi bạn :) đừng quan tâm chỉ làm mất hòa khí lẫn nhau thôi :)

Minh sẽ không tranh luận vơi nhưng reply khong có tinh xây dụng và ko liên quan đến filestay. đây là topic support cho anh em mmo. :) chúc anh em kiêm được nhiều $

haaaaaaaaaaa có vậy mà đòi show ko biết xấu hổ số $ của chú chỉ để anh bo cho mấy em rót bia thôi:))

haizz. có những thằng lun thích nhảy vào phá người khác là sao ta. nếu thực sự pro thì show proof khủng hay mở filehost mà chiến sao vào đây làm gì,
còn thùng rỗng mà keo to thì nên nín đi đừng khóc nữa :m107: nghe chối tai lắm

haaaaaaaaaaa có vậy mà đòi show ko biết xấu hổ số $ của chú chỉ để anh bo cho mấy em rót bia thôi:))

nói thật là bạn gáy hoài à, có gì mà xấu hổ, $ kiếm được đàng hoàng thì ko mừng cho người ta mà còn đi cười người khác, thấy nhục thật đó. bạn lấy vài chục tỉ ra đây so thì so với mình.

nói thật là bạn gáy hoài à, có gì mà xấu hổ, $ kiếm được đàng hoàng thì ko mừng cho người ta mà còn đi cười người khác, thấy nhục thật đó. bạn lấy vài chục tỉ ra đây so thì so với mình.

hài quá thôi ko cãi nhau nữa đi ngủ cho khỏe, còn ông bạn có vài chục tỉ là mồ mả nhà ông bạn đang phát đấy cố lên nhé còn ko có mấy chục tỉ là mồ mả nhà ông bạn đang suy đấy !!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week