Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
My referrals: xxx people referred
biét số lượng ref, nhưng ko kiểm tra đc nick ref, fix lại nhé a

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

a check prevate nhé .

My referrals: xxx people referred
biét số lượng ref, nhưng ko kiểm tra đc nick ref, fix lại nhé a

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

a check prevate nhé .
kiểm tra được nick ref rồi đó em

nãy remote file 1000MB thì được
h remote file 600MB nó báo file size too big :(

để anh test. Em remote từ đâu thế

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:06 PM ----------

mọi người remote lại nhá. ok rồi đó. ai vẫn bị thì vào my account bấm vào save setting nhá.

---------- Post added at 07:14 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

còn bị ko. pm anh xin cai direct link anh test nhá

up cho anh em chiến nhiệt tình nào :binhsua156:

đã reg ủng hộ host nhà :D

Nói thật, theo cảm nhận của riêng mình, trog 3 host Việt thì host này là được nhất :D, unlimited storage cho free user, remote 5000 links, cập nhật host mới thường xuyên trong remote, giao diện cũng đẹp, upload tới 5 GB cho free o_0!... Nói chung mọi thứ đều OK, mang hơi hướng của 3 host thành công trước đó là Filesonic, Fileserve và Wupload, trừ việc... tốc độ remote sao chậm thế T^T, toàn 2 MB/Sec thì đến bao giờ mới xong 1 bộ phim 4 GB T^T

Mình rất thích cách remote của 3 host Fsn, FS và WU, tức là quăng link remote vô, sau đó là tắt máy đi, tầm 1 - 2 tiếng sau quay lại là có vài bộ phim chục GB trong máy :D
Còn các host hiện giờ thì khi remote thì phải ngồi...chờ trước màn hình, tắt máy 1 cái là coi như xong! Chưa kể đang remote mà rớt mạng thì toi T^T. Mình ko biết cách của FSn làm remote như thế nào nhưng chủ thớt có thể giúp host Filestay làm được như vậy ko?

Last edited by a moderator:
Nói thật, theo cảm nhận của riêng mình, trog 3 host Việt thì host này là được nhất :D, unlimited storage cho free user, remote 5000 links, cập nhật host mới thường xuyên trong remote, giao diện cũng đẹp, upload tới 5 GB cho free o_0!... Nói chung mọi thứ đều OK, mang hơi hướng của 3 host thành công trước đó là Filesonic, Fileserve và Wupload, trừ việc... tốc độ remote sao chậm thế T^T, toàn 2 MB/Sec thì đến bao giờ mới xong 1 bộ phim 4 GB T^T

Mình rất thích cách remote của 3 host Fsn, FS và WU, tức là quăng link remote vô, sau đó là tắt máy đi, tầm 1 - 2 tiếng sau quay lại là có vài bộ phim chục GB trong máy :D
Còn các host hiện giờ thì khi remote thì phải ngồi...chờ trước màn hình, tắt máy 1 cái là coi như xong! Chưa kể đang remote mà rớt mạng thì toi T^T. Mình ko biết cách của FSn làm remote như thế nào nhưng chủ thớt có thể giúp host Filestay làm được như vậy ko?
đợt tới update mình sẽ update remoteupload như bạn nói.thanks đã góp ý.bên mình đang hoàn thiện FTP upload vì vậy thời gian này khá bận update chức năng này sẽ muộn hơn 1 chút

cho mình hỏi hiện tại filestay remote đc từ host nào để kiếm cái nguồn leech ít file
Thanks
Nếu leech đc rýuhare thì good

Uh. Nếu fang được từ RYU sang thì còn gì bằng. Ngoài ra có giá tình yêu cho anh em VN mua Prem không bác nhỉ?

Có banner và rate PPD chưa vậy bác Filestay? Đường link banner bên ngoài vô ko được. Có thể tạo giúp mình banner dạng button (200*55) được ko?

-Thank toán wmz paypal, các phương thức thanh toán khác có thể PM mình .

Trong website có cả LR thì nếu điền LR có phải PM không anh ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week