Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
Chúa mới biết được tại sao :binhsua47:

Sẵn tiện hỏi ngoài lề tí, mắc công lập thớt vì 1 câu hỏi.

Cho hỏi, ví dụ mình có 1 tài khoản acc pre của filefactory và 2 tài khoản free của lumfile và filestay. Nếu remote lần lượt từ filefactory sang lumfile và filestay thì ko nói làm gì. Nhưng nếu mình mở cùng lúc 2 trang lumfile và filestay và remote đồng thời từ filefactory thì có bị ban acc pre filefactory ko?

Mình tính thử nhưng ko dám, sợ bị mất acc T^T
Ai biết trả lời giùm ạ, thanks

Cho hỏi, ví dụ mình có 1 tài khoản acc pre của filefactory và 2 tài khoản free của lumfile và filestay. Nếu remote lần lượt từ filefactory sang lumfile và filestay thì ko nói làm gì. Nhưng nếu mình mở cùng lúc 2 trang lumfile và filestay và remote đồng thời từ filefactory thì có bị ban acc pre filefactory ko?

nếu ko ai có câu trả lời cho cậu thì tốt nhất nên pm soonlove mua tạm con filefactory 1 month, hết có 3$, mà remote thử :D

coi chừng toi acc đó, ngày xưa remote từ megaupload -> fsn cả đống link. sau tk megaupload bị tạm thời block vì... > 5ip :|

Chẳng biết thế nào chứ ngày xưa Fang FS một lúc ULS, FJ, FSN mà vẫn không sao.

sorry mình may hom nay mắc công chuyện phải về quê.

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

cái này bạn phải hỏi admin filefactory rồi hihi. nhưng mà remote thì chắc 50/50

---------- Post added at 11:46 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

chủ thớt mấy hôm đi đâu chả thấy onl nhỉ :binhsua33:[/QUOTnE]
lúc $ request payment xong nhớ show proof cho anh em vui nhá. show ủng hộ filestay. cũng mấy bạn được pay rồi mà không biet nick gì trên mmo luôn

-Thank toán wmz paypal, các phương thức thanh toán khác có thể PM mình .

Trong website có cả LR thì nếu điền LR có phải PM không anh ?

Trả lời dùm câu này với đại ca ơi !

click vào abort upload rồi nó vẫn remote tiếp đúng ko nhỉ :), thấy file cần remote vẫn hiện trong my file, đủ dung lượng :)

Trả lời dùm câu này với đại ca ơi !
bạn chọn LR và điên Account vào dùm mình nhé.thanks

---------- Post added at 06:02 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

click vào abort upload rồi nó vẫn remote tiếp đúng ko nhỉ :), thấy file cần remote vẫn hiện trong my file, đủ dung lượng :)

đúng rồi bạn và hiện tại bên mình cũng đang test remoteupload new. thanks

bác thêm chức năng remote từ oron xang phát,thế mới bá đạo dc. thanks !

---------- Post added at 08:27 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

cho mình hỏi hiện tại filestay remote đc từ host nào để kiếm cái nguồn leech ít file
Thanks
Nếu leech đc rýuhare thì good

bạn có thể log vào acc để xem nhá. Trong đó có các host bên mình đang hỗ trợ. ngoài ra các bạn muốn remote host nào có thể PM mình. Nhơ kem theo nick Pre cho minh mượn. bên mình sẽ code cho các bạn. Mỗi người góp 1 host chắc đủ hết host lớn để remote luôn. Hiện tại update host remote sẽ châm trễ ví coder bên mình đang hoàn thiện Ftp.
PS: muốn leech được ryu hiện chỉ có thể down up thôi.

---------- Post added at 08:34 PM ---------- Previous post was at 08:27 PM ----------

Có banner và rate PPD chưa vậy bác Filestay? Đường link banner bên ngoài vô ko được. Có thể tạo giúp mình banner dạng button (200*55) được ko?
Banner nhá: http://filestay.com/affiliate.html#
Nhơ click Open banner collection

Last edited by a moderator:
đúng là làm ăn cò con đọc đã ko muốn chơi rồi , ước j rapid trở lại vào ngày mai nhớ em nó quá

bạn làm được gì mà thấy đi đâu cũng nói như là đúng rồi vậy đó, giọng điệu khinh thường người khác lắm :binhsua39:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week

Most discussed of week