Help Filestay.com Việt host topic chính thức! Pay per download - PPS + Rebill 65% - Pay Bank

Status
Not open for further replies.
hài quá thôi ko cãi nhau nữa đi ngủ cho khỏe, còn ông bạn có vài chục tỉ là mồ mả nhà ông bạn đang phát đấy cố lên nhé còn ko có mấy chục tỉ là mồ mả nhà ông bạn đang suy đấy !!!!!

mình nghĩ nhà ông bạn đang suy thì đúng hơn, có lối suy nghĩ khinh người rồi chết thôi, h làm trong dầu khí vẫn ổn định =)), chả có gì phải lo :))

Thôi thì ở đây chỉ có gà thôi, mời bác minhngocvt pro đi ra kiếm món nào làm mà 10 năm bọn này ko với tới ấy.
Còn ở đây tranh luận thì mình chỉ coi là troll ko hơn ko kém.

Bao giờ thì public PPD vậy? Chờ lâu quá:binhsua32:
Plan này bên mình phải cân đối sao cho hợp lý mới pub được. Chắc cũng phải vài tháng nữa bạn à. Hiện tại mới co PPS .Cám ơn bạn đã quan tâm quay lại sau bạn nhá

anh em tập trung chiến mạnh, ko bàn về vấn đề ngoài lề, mình làm dc bn mình hưởng, đó là công sức của mình. đâu phải ai cũng pro dc đâu :)

có proof rùi anh em vào kiếm ăn thử xem ;))

p/s: tay minhngocvt này bị mod Nokia ko ít lần cảnh cáo vì ăn nói mà vẫn vậy
nokia241186:CHú ý cách phát ngôn nhé: đệch chả bít gỉ cả chủ topic bị ăn nhầm thức ăn
nokia241186 :notice: ko chửi bới trong forum bạn nhé!

Last edited by a moderator:
anh em tập trung chiến mạnh, ko bàn về vấn đề ngoài lề, mình làm dc bn mình hưởng, đó là công sức của mình. đâu phải ai cũng pro dc đâu :)

có proof rùi anh em vào kiếm ăn thử xem ;))

p/s: tay minhngocvt này bị mod Nokia ko ít lần cảnh cáo vì ăn nói mà vẫn vậy
nokia241186:CHú ý cách phát ngôn nhé: đệch chả bít gỉ cả chủ topic bị ăn nhầm thức ăn
nokia241186 :notice: ko chửi bới trong forum bạn nhé!

Chú này mới là lừa đảo này, tuyển mấy thằng em làm ref xong chạy mất dép

Chú này mới là lừa đảo này, tuyển mấy thằng em làm ref xong chạy mất dép

nói thật là bác cảnh báo mọi người thì mọi người có thể xem và tìm hiểu, chả ai phàn nàn gì, chỉ là cách nói chuyện của bác sóc hông quá nên....... :binhsua35:

Mong các bạn ko chem nhưng gì không liên quan ở topic của mình nữa được chứ. Mình là người bình thương filehost cũng bình thương thôi. Ko phải pro hay cái gì đó cao xa gì cá. Mõi người một cách sông cách làm việc. Nên mong bạn nào đó pro thì đùng làm loãng topic của mình nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week