[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

server này người việt làm admin fai ko vậy ta, sao thấy nội dung web hỗ trợ người việt nhiệt tình quá.

Còn ko banned thẳng tay và "no pay" cho lành, VN mình nói hoài thì mít lòng, mà hỏng nói thì làm ăn thiệt là "so good"

Ps: Sao tuần này PP lâu dìa quá ta :D

paypal bên mình đang gặp sự cố bạn thanh toán qua captcha-vn đi

google dịch ấy mà, tây cũng xin panel fast kìa ;)), MMO4VN nổi quá

- - - Updated - - -

paypal bên mình đang gặp sự cố bạn thanh toán qua captcha-vn đi

Paypal payment will be delayed for some days. Please email to [email protected] if you want to be paid by LR, Webmoney with 5% fee or Payza. Sorry for any inconvenience and good health!
Có thanh toán qua LR với WMZ nữa hả, mà fee là 5% luôn ;))

lich sử thanh toán >> rút tiền
phải đủ 55000vnd sẽ thấy lệnh rút

xem phần credit, có new rate và old rate. có khi new rate cao hơn old rate có khi ngược lại. Vậy cho mình hỏi new rate và old rate là sao

xem phần credit, có new rate và old rate. có khi new rate cao hơn old rate có khi ngược lại. Vậy cho mình hỏi new rate và old rate là sao
New rate là rate mới, tất cả các acc đều tính tiền theo new rate nha!

Cho hỏi là mình đánh gặp code bác sĩ quàn quại không thấy thì esc , có phải mấy cái đó trong log nó hiện ra thành captcha khác không ? Vì mấy cái log error mình coi thử không có cái nào mình bị time out mà trong log error nó lại hiện ra mấy cái capt mình không gặp mà lại ghi là error ? Vậy có phải là capt bác sĩ do mình esc không ? Vì time out là soft báo liền + ghi lại số lần time out liền chứ ?

Cho hỏi là mình đánh gặp code bác sĩ quàn quại không thấy thì esc , có phải mấy cái đó trong log nó hiện ra thành captcha khác không ? Vì mấy cái log error mình coi thử không có cái nào mình bị time out mà trong log error nó lại hiện ra mấy cái capt mình không gặp mà lại ghi là error ? Vậy có phải là capt bác sĩ do mình esc không ? Vì time out là soft báo liền + ghi lại số lần time out liền chứ ?

:m141: thông báo - báo thông có người sài auto kìa

[email protected] 0.42 USD hieu902
[email protected] 0.14 USD danielnguyen
[email protected] 0.1 USD hotonhuy
hiện tại paypal bên mình đang bi limited lên không thể chuyển tiền cho bạn vào paypal đuợc
bạn có thể nhận tiền vừa rồi thể nhận bằng vnd với 20k/1$ thông qua captcha-vn.com

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back