[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

đang làm thì bị time out gì đó văng ra, log vào không được, hiện lổi này là sao nhẻy

System.Data.SqlClient.SqlException: Timeout expired. The timeout period elapsed prior to completion of the operation or the server is not responding. at DecaptchaDAL.DAL.dlWorkerUser.GetWorkerByLoginID(String LoginID) at Login.UserAuthenticate(String LoginId, String Password, String& Message) at Login.CheckLogin() at Login.btnLogin_Click(Object sender, EventArgs e)

Đang xử lý bạn vấn đề này bạn

Giờ nào vào capt cũng bị lặp code ...dẫn đến lệch code. Gõ sai tá lả hết dám gõ nữa!!!!!

Số liệu tuần trc kiểm tra khác, tuần này kiểm tra khác. Lệch tùm lum, thanh toán cho mem kiện cáo loạn cả lên. Tuần sau cũng bỏ thằng này :binhsua48:

Last edited by a moderator:
Số liệu tuần trc kiểm tra khác, tuần này kiểm tra khác. Lệch tùm lum, thanh toán cho mem kiện cáo loạn cả lên. Tuần sau cũng bỏ thằng này :binhsua48:

Số liệu lệch vì hệ thống ko đếm những tài khoản bị fired.

Số liệu lệch vì hệ thống ko đếm những tài khoản bị fired.

Tài khoản đang hoạt động, tuần trước kiểm tra hơn 2$, tuần này kiểm tra lại số liệu tuần trước đc có 0,5$ :| Bạn fix lại lỗi kiểm tra từ ngày đến ngày á, làm như CT là đc, chứ kiểm tra thấy sai quá! Ko biết đâu mà lần luôn.

Last edited by a moderator:
Bạn cho mình hỏi tình trạng lặp code là như thể nào? Bạn có mở 1 trình duyệt 2 tab không?
Mình gõ bằng trình duyệt FireFox. Mình gõ 2 khung, chỉ 1 tab thôi . Lặp code tức là 1 code xuất hiện nhiều lần liên tục. Mình gõ theo đó thì bị lệch code tùm lùm, Râu ông nọ cắm cằm bà kia. Nữa đêm cũng bị, sáng sớm cũng bị, trưa cũng bị và chiều cũng bị luôn.

Mình gõ bằng trình duyệt FireFox. Mình gõ 2 khung, chỉ 1 tab thôi . Lặp code tức là 1 code xuất hiện nhiều lần liên tục. Mình gõ theo đó thì bị lệch code tùm lùm, Râu ông nọ cắm cằm bà kia. Nữa đêm cũng bị, sáng sớm cũng bị, trưa cũng bị và chiều cũng bị luôn.

Bạn thử chrome xem có bị tình trạng giống vậy không. Để mình tìm cách xử lý vấn đề này.

- - - Updated - - -

Tài khoản đang hoạt động, tuần trước kiểm tra hơn 2$, tuần này kiểm tra lại số liệu tuần trước đc có 0,5$ :| Bạn fix lại lỗi kiểm tra từ ngày đến ngày á, làm như CT là đc, chứ kiểm tra thấy sai quá! Ko biết đâu mà lần luôn.

Bạn muốn nói tài khoản admin hay tài khoản gì? Nếu tài khoản user thì ko thể có trường hợp lệch dữ liệu như vậy được.

Bạn thử chrome xem có bị tình trạng giống vậy không. Để mình tìm cách xử lý vấn đề này.

- - - Updated - - -

Bạn muốn nói tài khoản admin hay tài khoản gì? Nếu tài khoản user thì ko thể có trường hợp lệch dữ liệu như vậy được.

Tài khoản admin đó bạn :binhsua160:

Mình cũng bị vậy nên thấy sai tá lả luôn.

- - - Updated - - -

Mình mới vừa gõ bằng Google Chrome, cũng bị lặp code như FF vậy! Bó tay!

Bạn thử giao diện nhập cũ xem coi thử có bị lỗi ko giúp mình

http://fasttypers.org/Worker/Work2.aspx

- - - Updated - - -

Trong tài khoản admin, phần kết quả thống kê sẽ không hiển thị những tài khoản đã bị fired.
Mình đang nói tài khoản vẫn active, tuần trc ID đó thanh toán đc 2,7$ kiểm tra cả admin và id con đều vậy. Nhưng đến tuần này thì tuần trc kiểm tra còn đc có hơn 0,5$ cả trong panel admin và id con.

Bắt đầu thick fas rồi đấy!
Load nhanh buổi tối thêm tí nữa thì ngon! Như hiện tại cũng ok rồi!:binhsua26:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,159
Latest member
kuwaidinartoKLD

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week