[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

thetinh001.JPGthetinh002.JPGthetinh003.JPGthetinh004.JPGthuytrieu05.JPGthuytrieu08.JPG
panel hoangchitip vào xem nhân viên làm việc nếu nhân viên bên bạn tiếp tục làm việc như vậy mình sẽ khóa panel của bạn và không thay toán tiền

R2s coi bộ có tính kiên nhẫn cao quá.
Huyền tánh nóng, kiểu này h cho lên đường xuống suối vàng không 1 đồng xu. :D

mình để người ta thêm 1 cơ hội nữa

Last edited by a moderator:
Sao mình nhận được panel của rs2 qua tài khoản captcha-vn rồi nhưng không thấy phần tạo id con vậy mấy pro, hay id mình không tạo được

fasttyper có phân biệt hoa thường không vậy.mà ảnh trong phần error log không xem được. thấy sai tùm lum mà không hiểu sai ở đâu

Con gái con giếc gì mà ác thía! Thím!:binhsua51:

Tuần vừa rồi fasttypers gặp trục trặc với cổng thanh toán nên khách hàng không thể đặt hàng được.

Vấn đề giờ đã được giải quyết, ngày 15-31 hàng tháng sẽ có thêm 5000k captcha cho anh em làm việc.

Những bạn thanh toán bằng paypal vui lòng chuyển sang captcha-vn (mình không muốn thanh toán chậm cho các bạn do paypal) :p

Tuần vừa rồi fasttypers gặp trục trặc với cổng thanh toán nên khách hàng không thể đặt hàng được.

Vấn đề giờ đã được giải quyết, ngày 15-31 hàng tháng sẽ có thêm 5000k captcha cho anh em làm việc.

Những bạn thanh toán bằng paypal vui lòng chuyển sang captcha-vn (mình không muốn thanh toán chậm cho các bạn do paypal) :p
nghĩa là trong thời gian này code sẽ đc tăng lên , ngon nhỉ ;))

Đã thanh toán lương tuần 2013/1/04 - 2013/1/10 cho những người nhận qua captcha-vn

lặp code liên tục!:binhsua18:
Ko biết có ăn ban vớ vẩn ko đây! fasstyper!

đang làm thì bị time out gì đó văng ra, log vào không được, hiện lổi này là sao nhẻy

System.Data.SqlClient.SqlException: Timeout expired. The timeout period elapsed prior to completion of the operation or the server is not responding. at DecaptchaDAL.DAL.dlWorkerUser.GetWorkerByLoginID(String LoginID) at Login.UserAuthenticate(String LoginId, String Password, String& Message) at Login.CheckLogin() at Login.btnLogin_Click(Object sender, EventArgs e)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back