[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

Bác nào cho hỏi dự án này nó tính giờ server nó là nước nào nhỉ? Để còn biết mà canh theo giờ VN làm :(

kém việt nam 1h nhưng sao dạo này lắm bác sỹ. an gian code qua
Hồi sáng 10h kém mình làm mà thấy nó lấy rate 0.9 :(

Đó là Nước Bangladesh !

Time của nó = GMT + 6
Việt Nam = GMT + 7
Thank nha! Hôm qua tìm hiểu đc rồi. Nhờ mấy tuyệt chiêu chơi HYIP để lại :D

hello team,
can you help me with information? without r2steam who is the another admin of fasttypers?
i hear about the email starting with "duchu...." or something. can you help please? :(

hello team,
can you help me with information? without r2steam who is the another admin of fasttypers?
i hear about the email starting with "duchu...." or something. can you help please? :(

You can private message to him via this forum, his nickname here r2steam

Thèn này làm soft nào là ok nhỉ? :binhsua37:

Gõ soft vẫn được thôi, nhưng ăn baned là dễ lắm :)

- - - Updated - - -

hello team,

4rum mình cũng có người banglades biết đến cơ à ;) , vào hỏi admin fastyper nữa chứ, thế bác r2steam là admin của fastyper à.

Gõ soft vẫn được thôi, nhưng ăn baned là dễ lắm :)

- - - Updated - - -

4rum mình cũng có người banglades biết đến cơ à ;) , vào hỏi admin fastyper nữa chứ, thế bác r2steam là admin của fastyper à.
mình nghĩ r2s là superadmin, chúng ta là sub admin, còn admin gốc là ai thì chỉ có r2s biết.

min pay cua fastyper la bao nhieu nhi?
nếu muốn đổi email paypal trong fastyper làm sao nhỉ?
hồi trước nhờ r2s.manager đăng ký giúp mà giờ muốn đổi PP để tiện theo dõi (email cũ quên pass rùi)
ai biết bày mình với?

min pay cua fastyper la bao nhieu nhi?
nếu muốn đổi email paypal trong fastyper làm sao nhỉ?
hồi trước nhờ r2s.manager đăng ký giúp mà giờ muốn đổi PP để tiện theo dõi (email cũ quên pass rùi)
ai biết bày mình với?

Bạn PM cho r2s đi! trước kia mình cũng nhờ rs2 change pp email. Không có minpay, bao nhiêu cũng pay, thậm chí $0.10

báo police điều tra nhé...
hello team,
:binhsua18:

cái này load luk nào thì nhanh, làm trên soft hay làm trên trình duyệt, nếu làm trình duyệt thì chrome, ff,opera hay ie tốt đây

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back