[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

Tuần này FT làm ăn kiểu gì ngộ quá. Mất đi 7% tiền fee Paypal. Đã giá thấp còn gặp kiểu này chắc chết quá. Mọi khi nhận đâu có tốn fee.

Bạn nào nhận payment FT từ sender: [email protected] thì coi coi có mất đi 7% tiền fee như huyền ko nhé.

Tự dưng mất 7% vô duyên với cái PP mới của FT. Mà dòm thấy bà luôn vẫn ko biết ai gởi số tiền này về và gởi cho cái gì, check FT lại mới thấy khớp với số tiền. Mọi khi nhận là ghi rất rõ ràng, payment for cái gì và payment từ ngày nào đến ngày nào.

Last edited by a moderator:
Tuần này FT làm ăn kiểu gì ngộ quá. Mất đi 7% tiền fee Paypal. Đã giá thấp còn gặp kiểu này chắc chết quá. Mọi khi nhận đâu có tốn fee.

Bạn nào nhận payment FT từ sender: [email protected] thì coi coi có mất đi 7% tiền fee như huyền ko nhé.

Tự dưng mất 7% vô duyên với cái PP mới của FT

Hôm nay thanh toán chậm hơn mọi khi vì paypal cũ [email protected] đã bị limitted. Paypal mới không send được masspay nên phải mất nhiều thời gian hơn để chuyển.

Anh em ở MMO4ME nên chuyển sang nhận bằng VNĐ thông qua paypal để mình có thể thanh toán nhanh hơn và đỡ tốn chịu phí hơn.

Cám ơn mọi người đã giúp đỡ.

Hôm nay thanh toán chậm hơn mọi khi vì paypal cũ [email protected] đã bị limitted. Paypal mới không send được masspay nên phải mất nhiều thời gian hơn để chuyển.

Anh em ở MMO4ME nên chuyển sang nhận bằng VNĐ thông qua paypal để mình có thể thanh toán nhanh hơn và đỡ tốn chịu phí hơn.

Cám ơn mọi người đã giúp đỡ.

Thì ra là [email protected] bị limited. Mà vì ko mass-payment nên mất đi của huyền 7% fee vô duyên hà. Biết lấy gì đền lại cho member đây :((

Bạn nên tạo tài khoản để gõ vì trong phần thống kê các tài khoản admins thì không đếm tài khoản admin.

TUy nhiên mình sẽ thanh toán đầy đủ nếu bạn đã gõ bằng tài khoản admin.

Bạn nói là sẽ thanh toán , nhưng bạn đã quên pay luôn tài khoản admin cho mình rồi. Tình từ ngày 21 đên ngay 27, tính luôn ID admin thì minh được : $4.10

Login NameEarned (New Rate)Earned (Old Rate)
$1.55 $1.58
$1.23 $1.23
$0.69 $0.58
$0.63 $0.65
Total$4.10 $4.03

Nhưng view số dư tài khoản chỉ có : 69,410 VND

Vây bạn pay thêm cho mình nha!

Cảm ơn!
[h=3][/h]

Bạn nói là sẽ thanh toán , nhưng bạn đã quên pay luôn tài khoản admin cho mình rồi. Tình từ ngày 21 đên ngay 27, tính luôn ID admin thì minh được : $4.10

Login NameEarned (New Rate)Earned (Old Rate)
$1.55 $1.58
$1.23 $1.23
$0.69 $0.58
$0.63 $0.65
Total$4.10 $4.03

Nhưng view số dư tài khoản chỉ có : 69,410 VND

Vây bạn pay thêm cho mình nha!

Cảm ơn!
[h=3][/h]

Đã cập nhật lại cho bạn nhé. Bạn nên tạo tài khoản con để mình đỡ thanh toán thiếu cho bạn.

- - - Updated - - -

Tuần này thanh toán bị chậm do gặp sự cố từ paypal. Mọi người thông cảm nhé.

Những ai chưa rút tiền từ captcha-vn thì đặt lệnh rút để mình có thể chuyển tiền sớm. Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back