[ fastyper] Topic thảo luận về các vấn đề liên quán đến dự án fastyper !!!

sao panel admin của mình chưa update vậy bạn:(...
ID fast:nolove1ty1s2
ID captcha-vn: captchamoney
mình cập nhật rồi đó bạn

- - - Updated - - -

Add giúp mình luôn nha
Panel admin: timquennet
TK tại captcha-vn.com là: hoccaytiennet

bạn vào quản lý tài khoản để kiêm tra tài khoản nhé

- - - Updated - - -

bác r2s ơi, cho hỏi code bác sĩ ra nhiều (~ 50%) thế esc nhiều có bị gì không, hay cứ vô tư chiến?
những hình ảnh nào không thể đọc được mới bỏ qua
những hình ảnh đọc được bạn phải gõ

Đã cập nhật chức năng Search Log và Error Logs cho admins. Mọi người có thể kiểm tra kết quả làm việc của Submit logs trong 12h và Error Logs là 24h.

Đã cập nhật chức năng Search Log và Error Logs cho admins. Mọi người có thể kiểm tra kết quả làm việc của Submit logs trong 12h và Error Logs là 24h.
Mình mới change pass panel admin giờ pass trong quản lý tk và pass admin khác nhau có sao không? nếu được bạn update lại giúp nha ;)
Admin Credits dùng để làm gì vậy bạn

Mình lấy id admin gõ, nhưng khi view thì nó tách riêng, không gộp chung vời ID con. Vậy có được pay chung không r2s ?

Mình lấy id admin gõ, nhưng khi view thì nó tách riêng, không gộp chung vời ID con. Vậy có được pay chung không r2s ?

Bạn nên tạo tài khoản để gõ vì trong phần thống kê các tài khoản admins thì không đếm tài khoản admin.

TUy nhiên mình sẽ thanh toán đầy đủ nếu bạn đã gõ bằng tài khoản admin.

- - - Updated - - -

bạn giúp mình đăng kí 1 panel với nhé
ID: tieuthantien2
Pass: Mn2z3*4
Paypal: [email protected]
Thanks

Admin bạn đã được khởi tạo. Bạn vào tạo tài khoản con để làm nhé.

thớt cho hỏi đăng ký làm mem captcha-vn thì khi nào đủ $ sẽ do chính các bạn pay đúng k?nếu vậy thì id register trên site la: doremon1990d - vui lòng cấp panel cho mình nhé ( or cập nhật panel cũng được ID: doremon1990d)

thớt cho hỏi đăng ký làm mem captcha-vn thì khi nào đủ $ sẽ do chính các bạn pay đúng k?nếu vậy thì id register trên site la: doremon1990d - vui lòng cấp panel cho mình nhé ( or cập nhật panel cũng được ID: doremon1990d)

mình cập nhật rồi đó bạn vào phần quản lý tài khoản nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,086
173,158
Latest member
Sondle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week