Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
cái tuần trước e phải ticket nó mới pay cho e, có mười mấy $ mà nhọ vãi
À anh hiểu rồi, hì. thế này nhé, FT củ chuối lắm, em làm càng nhiều nó càng pay cho em nhanh, nó chứ pay từ cao xuống thấp em ạ, tuần sau em làm >40$ trở lên sẽ thấy được pay nhanh hơn đó em. Em thử đi nhé, vì hồi mới làm FT anh cũng bị như vậy đó

À anh hiểu rồi, hì. thế này nhé, FT củ chuối lắm, em làm càng nhiều nó càng pay cho em nhanh, nó chứ pay từ cao xuống thấp em ạ, tuần sau em làm >40$ trở lên sẽ thấy được pay nhanh hơn đó em. Em thử đi nhé, vì hồi mới làm FT anh cũng bị như vậy đó
nó nuốt của e 2 lần fire panel hơn cả trăm $ rồi, nên e thấy tội cho mem quá

nó nuốt của e 2 lần fire panel hơn cả trăm $ rồi, nên e thấy tội cho mem quá
Hì, thì nó chơi bẩn ấy mà, anh cũng bị, giờ em nghiêm cấm làm soft là ok em ạ

thôi kệ, dang trong thời kỳ ôn thi tốt nghiệp đợi qua tháng 7 rồi xem sao
:)Làm gì thì làm, việc học hành là quan trọng nhất khi còn đi học, e cứ tập trung mà học đi để sau có 1 công việc tốt, lúc ấy tha hồ làm gì thì làm.
Chúc e thi tốt nhé. Anh thể dục thể thao tý, hẹn gặp em sau nha bibi

:)Topic Fasttyper ảm đạm quá nhỉ, anh em hãy thông báo tình hình cho topic đông vui trở lại đi nhé.
Fasttyper đã cập nhật số điểm RS của tuần này nhé các bạn, (sắp được thanh toán rồi, hì hì). Up cái hình cho anh em làm việc đông vui trở lại nào

:)FT Pay, anh em vào nhận tiền ăn đê

Tình hình là tài khoản Fast của e lúc trước nhận bên captcha-vn.

Gio muốn đổi lại thông tin thanh toán làm thế nào, đã gửi mail đổi 3,4 lần gì rồi mà không thấy phản hồi.

Balance : $40.92 (Minimum payment is $5)

Payment system: captcha-vn

Tình hình là tài khoản Fast của e lúc trước nhận bên captcha-vn.

Gio muốn đổi lại thông tin thanh toán làm thế nào, đã gửi mail đổi 3,4 lần gì rồi mà không thấy phản hồi.

Balance : $40.92 (Minimum payment is $5)

Payment system: captcha-vn
bạn vào đây nhé http://support.fasttypers.org/Main/Default.aspx
sau đó bạn vào tickets , nhấn start a new ticket ,chọn Fasttypers Support và gửi thông tin yêu cầu đổi thông tin thanh toán

cho hỏi cái ft này nó thanh toán qua PM - 10% fee là sao bác danhmay24. làm 10$ nó - 1$ là nhận về 9$ à, rồi chuyển qua PM thêm phí PM nữa à. Đang tính chuyển group sang cái dự án này.

cho hỏi cái ft này nó thanh toán qua PM - 10% fee là sao bác danhmay24. làm 10$ nó - 1$ là nhận về 9$ à, rồi chuyển qua PM thêm phí PM nữa à. Đang tính chuyển group sang cái dự án này.
Khi trả tiền, FT trừ 5% phí nhé bạn.
Tuần này FT đã chốt $ pay nhé, sắp được Pay rồi hì.

:)FT đã pay rồi các bạn nhé

mình muốn làm FT mà k có acc,ai có group nhận mình vào làm với đc k?,trc mình làm fix đc hơn 1 năm mà h` nó xương quá.

="= đợt trc mới đổi pass acc FT đổi sao mà giờ login ko dc (sai pass :( )

ai biết cách nào tìm lại ko >"<

FT đã chốt số $ được pay nhé các bạn (sắp được pay rồi hì):)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,741
172,800
Latest member
hitclubsp

Most viewed of week

Most discussed of week