Help Fasttyper | Toàn tập về dự án Fasttypers | Thảo luận về Fasttypers tại đây

Status
Not open for further replies.
:)FT đã pay rồi nhé các bạn, topic FT ảm đạm quá nhỉ.

ai gõ cho fasttyper cho mình hỏi với. Lúc login vào trang web phần Error Log mình thấy có hiện thị khá nhiều captcha ở đấy mà đây là phần j vậy nhỉ. Đó là những captcha mình gõ sai à. Mình thấy gõ đúng hết sao lại có ở đấy nhỉ
nó luyên thuyên í mà bác cứ gõ tẹt đi :D

mình làm việc bao nhiêu dự án của nước ngoài mà chưa bao giờ bị mất 1 xu, nhưng khi làm fasttypers có chi nhánh tại huế này thì bị thắng chủ là trần đức hưng nó khóa mất panel và không thanh toán, nó nói nghỉ làm nhưng hôm vừa rồi vẫn cấp panel.
các dự án khác khi bị khóa panel thì admin vẫn thanh toán, còn nó thì khóa và không thanh toán, đây là hạnh động bóc lột ăn không của người ta. hi vọng mọi người sẽ vạch trần bộ mặt của nó cho c50. rate của nó hơi cao nhưng thỉnh thoảng nó lại ăn chặn....

mình làm việc bao nhiêu dự án của nước ngoài mà chưa bao giờ bị mất 1 xu, nhưng khi làm fasttypers có chi nhánh tại huế này thì bị thắng chủ là trần đức hưng nó khóa mất panel và không thanh toán, nó nói nghỉ làm nhưng hôm vừa rồi vẫn cấp panel.
các dự án khác khi bị khóa panel thì admin vẫn thanh toán, còn nó thì khóa và không thanh toán, đây là hạnh động bóc lột ăn không của người ta. hi vọng mọi người sẽ vạch trần bộ mặt của nó cho c50. rate của nó hơi cao nhưng thỉnh thoảng nó lại ăn chặn....
Ko biết gì miễn bình luận :D anh em bớt nóng :mad:

Dự án Fasttyper mới pay xong nhé các bạn.;)

panel FT mà khoa (fired) thì ko thanh toán nhá ~

aaaaaaaaaaaaa ~ mất pass panel FT :( ai giúp tìm lại vs T_T thử gần trăm cái pass hay dùng r vẫn ko dc >"<

mail cho admin thì ko reply, bên site kia ticket thì ko trả lời (mà cũng ko thấy ô login để login vào xem câu trả lời ="= )

aaaaaaaaaaaaa ~ mất pass panel FT :( ai giúp tìm lại vs T_T thử gần trăm cái pass hay dùng r vẫn ko dc >"<

mail cho admin thì ko reply, bên site kia ticket thì ko trả lời (mà cũng ko thấy ô login để login vào xem câu trả lời ="= )
bạn ticket đi, vài 3 lần sao cũng được, miễn sao cung cấp đủ thông tin panel của mình, mấy nay chắc admin fast bận rộn đó bạn.

Tôi là cái thằng bạn vừa nhắc tới đây mà tôi chẳng biết bạn là ai cả.

Bạn nói bạn làm việc cho fasttypers chi nhánh Huế và mình là chủ chi nhanh đó thì làm ơn đưa cái gọi là "bằng chứng" lên trước khi nêu đích danh.

Còn việc khóa hay không khóa thì tốt nhất là nên thắc mắc admin fasttypers chứ đừng có hỏi ở đây mà vô ích. Chẳng ai giải quyết cho bạn được đâu.

Haizzz, mà giải thích với những người hồ đồ như bạn không biết có đem lại cái kết quả chi không hay nói chuyện với cái đầu gói cho khỏe.

:)FT vừa Pay xong nhé các bạn.

má tụi vtv3 em thấy nó đả kich trò này quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,637
Latest member
quangdang1723